[Thảo luận] Có ai làm chứng vụ này ngày 08/09 trên đường Thanh Niên

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Với lực đâm rất mạnh như vậy !. Chắc chắn chiếc 4b sẽ phải vào Gara nào đó... để sửa chữa . Hi vọng ! là sớm tìm ra thủ phạm .
Xin chia buồn với gia đình người bị nạn .
Bác này nói đúng đấy, nhưng có khi nó giấu chưa cho vào ngay. Hi vọng tìm ra thủ phải, giải hồn cho người xấu số.:77: Mà bọn trộm cắp thật là không có lương tâm, không tha gì cả, nhẫn tâm quá.

Chỉnh sửa cuối:

SuperXe

Xe hơi
Bác này nói đúng đấy, nhưng có khi nó giấu chưa cho vào ngay. Hi vọng tìm ra thủ phải, giải hồn cho người xấu số.:77: Mà bọn trộm cắp thật là không có lương tâm, không tha gì cả, nhẫn tâm quá.
Trộm cắp thì làm gì mà nghĩ được như thế hả bác. Không thì chúng nó đã chẳng thèm trộm cắp rùi. Cái này có lẽ chỉ có tìm thông tin từ các gara thôi.Trường hợp chúng nó sợ quá giấu bặt xe đi thì cũng khó tìm. Nhưng các bác cứ yên tâm, hồn cô bé sẽ chưa siêu thoát nếu thủ phạm chưa bị bắt đâu. Chính cô bé sẽ chỉ đường dẫn lối để các đồng chí CA tìm ra bọn bất nhân đó. Phi xe như thế có khi là phê pha rồi ý

xecoi

Xe tải
Up up up
Không được để chìm xuồng (c)

nhilh

Xe đạp
Up up up,
ko bít đã có thông tin gì chưa.
vụ này quá bi thảm, đừng để chìm xuống các cụ ơi

dzuy1010

Xe tăng
eM CŨNG UP CHO LÓ LÊN

30U_9097

Xe buýt
Check lại các camera trên đường biết ngay mà

laixe6868

Xe tải
Vụ này rất quan trọng ai giúp được bạn em không:

Khoảng 23h30 ngày thứ 3 - 08/09/2009 trên đường Thanh Niên hướng về Thụy Khuê, khoảng 3/4 quãng đường nếu tính từ Sofitel đi xuống. Hai chiếc xe Toyota màu đen, không rõ là Camry hay Corolla phóng rất nhanh, gần như là đua nhau. Một chiếc đã đâm từ đằng sau chiếc xe máy của bạn em là một người con trai nước ngoài đang đèo người con gái bắn tung lên rơi xuống. Hai xe oto bỏ chạy ngay sau đó.

Người con trai may mắn ngã chỉ bị xây xước, nhưng người con gái bị ngã đập đầu xuống. Ngay sau đó người con trai mang người con gái vào bệnh viên bằng taxi. Lúc đó có 1 nhóm thanh niên khoảng 6 người hỗ trợ đưa nạn nhận vào taxi, để nguyên lại hiện trường chưa có công an đến. Sự việc xảy ra quá nhanh bạn em không kịp làm gì cả, ko nhớ ai đã giúp, ko nhớ ngồi taxi hãng nào. Ngày hôm sau quay lại thì không có ai gọi công an đến cả, chiếc xe máy, túi xách nạn nhân cũng bị lấy mất !!!

Người con gái đã qua đời ngày hôm sau do chảy máu não. Toàn bộ gia đình và bạn bè chỉ có một tâm niệm duy nhất là tìm ra thủ phạm đã đâm họ. Cô gái mới tròn 25 tuổi, tốt nghiệp ĐH ngoại thương vừa đi làm, ở HN một mình còn gia đình là mẹ và anh trai ở Nghệ An.

Rất mong sự giúp đỡ của mọi người, mọi thông tin, nhân chứng. Hiện có rất ít thông tin vì lúc đó khuya, đường vắng, không thể biết được ai đã có mặt hiện trường. Gia đình đã báo công an nhưng do trễ một vài ngày, rất nhiều dấu tích đã bị xóa.

Giấy nhờ giúp đỡ của gia đình

http://dantri.com.vn/c202/s202-352448/tra-lai-cong-ly-cho-nhung-cai-chet-oan-boi-hung-than-xa-lo.htm

Em xin cảm ơn.
Xin chia buồn cùng gia đình cô gái.
Đây vừa là vụ tai nạn GT, vừa là vụ mất trộm tài sản, đề nghị CA địa phương điều tra truy xét. TNGT gây chết người là trường hợp nghiêm trọng và có yếu tố tội phạm rồi. Hãy để ý các loại xe Toyota màu đen, nhất là Cam. Đợt này e thấy Cam nhập khẩu và được mua nhiều lắm, bọn này lắm tiền nên chạy xe láo lắm.

ga.quay

Xe tải
vụ này chắc không có tin tức gì rồi, an ninh Vịt giờ kém quá :77:

dungla

Xe buýt
Up up.

Thành thật chia buồn cùng gia đình cô gái.

Tính xã hội của dân VN mình giờ đi xuống trầm trọng. Ngày xưa có tai nạn thì nặng hay nhẹ đều giúp cả. Giờ đây có tai nạn thì nhẹ hay nặng đều lờ cả và tìm cách hôi của :mad:

trinitrotoluen6

Xe hơi
Về vụ này, em lại chợt nghĩ đến vụ một con xxx giao thông thuê xe 4b đua với bạn đâm và làm chết một nữ sinh. Gia đình nạn nhân sau đó phải kiện cáo phúc thẩm lên xuống mà hình như thằng gây tai nạn vẫn thoát tội. Chẳng có công bằng và minh bạch đâu các bác ạ.Nhà e cũng thấy tuyền như vậy thôi. Mà các cụ có thông tin gì về vụ CSGT lái Santafe 30T- 6118 gây tai nạn trên Tôn Đức Thắng ko? Hay cũng chìm xuồng rồi?

Mali

Xe hơi
thương tâm quá, bọn khốn nạn!
Cầu chúc cho em được yên nghỉ thanh bình!!!

pntechcons

Xe tải
Sao rùi nhỉ?

vnz

Xe hơi
Về vụ này, em lại chợt nghĩ đến vụ một con xxx giao thông thuê xe 4b đua với bạn đâm và làm chết một nữ sinh. Gia đình nạn nhân sau đó phải kiện cáo phúc thẩm lên xuống mà hình như thằng gây tai nạn vẫn thoát tội. Chẳng có công bằng và minh bạch đâu các bác ạ.Nhà e cũng thấy tuyền như vậy thôi. Mà các cụ có thông tin gì về vụ CSGT lái Santafe 30T- 6118 gây tai nạn trên Tôn Đức Thắng ko? Hay cũng chìm xuồng rồi?
vụ đấy lái xe vẫn bị 8 năm, giờ đã ra tù và lấy vợ cụ ạ, người nhà cô bé kia muốn kiện cáo để lái xe bị án thêm và muốn đứa ra ánh sáng những người lúc đầu tham gia chạy hiện trường cho lái xe thôi

hungapu

Xe buýt
Chỗ này có camera ghi hình giao thông đấy ! Bác thử hỏi mấy chú công an xem sao .

PARASUCO

Xe tăng
em nói nghiêm túc là gọi hồn đi , cô bé ý đọc biển cho. Mấy nhà ngoại cảm còn gọi người chết lên hỏi suốt, nhà em vẫn gọi các cụ lên mà , ở phố Hông Hà có 1 bà gọi giỏi lắm mà .người thân mình lên nói những câu mà chỉ người nhà mình biết, đừng nghĩ là mê tín nhé .