Có ai giúp em về cái trang trí cho đèn pha với

b_c_c

Xe đạp
trước tiên em xin chào tất cả mọi người, em là xế mới ạ ! HIện đang ở tại Hà nội
em mới mua được con Matiz SE 2004, nhưng mà mơ ước độ xe đã có từ thời còn đi học cấp 2 :redface: hiện mua được con này em vừa làm taxi vừa lấy tiền để độ xe ( dần dần thôi ạ ! ):'(

Hôm trước em nhìn thấy một người có bộ nẹp đèn Pha đẹp lắm, nhìn nó như đội một cái mũ lưỡi trai cho đèn ấy ! xin các bác ai biết mua nó ở đâu, hay nhận độ ở đâu thì chỉ dùm em với, không phải bộ nẹp ximạ mà bán ở ngoài 350k đâu ạ ! Cái này nó cái " Lưỡi trai thò ra ngoài " ấy !

Các bác giúp em với !

À còn một điều nữa tâm sự luôn, hôm trước em gặp một anh lái xe ( hình như là Cap ) có biểu tượng oto Fun đằng sau ! em chạy ra hỏi thì anh ý nói một câu rất buồn !
" Chú em vào hội làm gì, cứ cố chạy taxi khi nào kiếm được một con như anh hay là Mer thì hãy dán logo đó ! chứ matiz mà lại là taxi thì khi tham gia người ta coi thường chú em lắm ! "

E chỉ biết vâng mà nước mắt lại chảy ra ?! ! :'(:'(:'(

Tiger Lee

Xe tải
Bác thấy đẹp chưa ? Vừa ý Bác chưa ? Rẻ tiền chưa ? Hay chưa ? :))

b_c_c

Xe đạp
Ặc ặc ! em bó tay với bác luôn ạ ! :77:
Hu hu hu , em muốn hỏi cái " Mi mắt hẳn hoi như trang trí ấy " chứ ai lại đi cắm mấy cái que vào như thế
Nhưng mà nhìn xa thì , giống phết đấy nhẩy :^)

:^) À sao xe bác có thêm đèn xinhan ở 2 bên à, xe em không có, có cách nào lắp thêm được không anh ? nếu được thì ở đâu và giá bao nhiêu hả các bác ơi

khactrung80

Xe tải
Ặc ặc ! em bó tay với bác luôn ạ ! :77:
Hu hu hu , em muốn hỏi cái " Mi mắt hẳn hoi như trang trí ấy " chứ ai lại đi cắm mấy cái que vào như thế
Nhưng mà nhìn xa thì , giống phết đấy nhẩy :^)

:^) À sao xe bác có thêm đèn xinhan ở 2 bên à, xe em không có, có cách nào lắp thêm được không anh ? nếu được thì ở đâu và giá bao nhiêu hả các bác ơi
2 xi nhan 2 bên đó là date 2005 mới có bác ạ còn của bác là date 2004 cho nên xi nhan dài dài nằm phía dưới .

Tiger Lee

Xe tải
2 xi nhan 2 bên đó là date 2005 mới có bác ạ còn của bác là date 2004 cho nên xi nhan dài dài nằm phía dưới .
Bác khactrung nói đùa hay nói thật đấy , xe Matiz cuối 2002 đã là đèn này và phoọc này rồi . Với cái loại đèn xi nhan dài dài nằm dưới thì là của đầu năm 2002 quay về năm 1997(k)
Em đã thấy 1 con Ma này độ đèn bằng cách , cho xi nhan tích hợp vào đèn pha , còn ô đèn pha lắp thêm thấu kính độ xenon

Chỉnh sửa cuối:

Khoai lang

Xe buýt
À còn một điều nữa tâm sự luôn, hôm trước em gặp một anh lái xe ( hình như là Cap ) có biểu tượng oto Fun đằng sau ! em chạy ra hỏi thì anh ý nói một câu rất buồn !
" Chú em vào hội làm gì, cứ cố chạy taxi khi nào kiếm được một con như anh hay là Mer thì hãy dán logo đó ! chứ matiz mà lại là taxi thì khi tham gia người ta coi thường chú em lắm ! "

E chỉ biết vâng mà nước mắt lại chảy ra ?! !
Cu Cap noi the la ko dc, tinh than ae OF cu vo tu di, ko co xe con tham gia dc ma cu, mien la dam me oto thoi cu oi.:41::41::41::41::69::69:

thaygiao

Xe buýt

E chỉ biết vâng mà nước mắt lại chảy ra ?! ! :'(:'(:'(
Em nghe câu này cũng thấy buồn quá! nhưng ko phải buồn cho bác, cho em (em cũng chạy Mờ tịt) mà buồn cho nhà bác phát ngôn ra câu đó.:'(:'(:'(

b_c_c

Xe đạp
Em nghe câu này cũng thấy buồn quá! nhưng ko phải buồn cho bác, cho em (em cũng chạy Mờ tịt) mà buồn cho nhà bác phát ngôn ra câu đó.:'(:'(:'(
Hic, cảm ơn các bác đã chia sẻ với em, em đi tìm logo mà không biết ở đâu có, em ra nguyễn Thái Học bảo họ làm một cái rồi ạ ! :6: em yêu xe lắm, mà chưa có hiểu gì nhiều, vì tính tới thời điểm này em mới cầm xe đựơc có 15 ngày !

Thế cái vụ Trang trí đèn pha trước có ai giúp em cho bộ " NẸp đèn pha " mà nó có cái lưỡi trai thòi hẳn ra ngoài không ạ ! nhìn như là đèn được đội mũ lưỡi trai ý !
em xin cung kính các bác hẳn 1 thùng Voka ! (l)

Khoai lang

Xe buýt
Cụ khuyến khích Bố mẹ F1 cầm tiền thôi nhẩy:102::102::102::102:
Cụ cho cái chữ ký to lên tý, dễ đọc:21:

b_c_c

Xe đạp
:'(:'(:'(:'(:'(
Thế không ai giúp em độ cái Viền Lưỡi Trai cho đèn Pha của Matizz à !
thấy có một bác làm đẹp lắm mà em rất thích :102:
Em đi lùng mua mà không có :102::102::102::102::102:

Tungboy

Xe đạp
bac vao trong nam di. em chi cho.:69:(c)

duong83

Xe máy
Cụ cap đó khinh người quá cơ:'(:'(:'(

mê utu

Xe tải
Cụ thử ra 352 Trần Quang Khải - CH Quang Minh xem có ko nhé. Ra đấy có cả vụ logo đới cụ ah.

Nếu xong được cả 2 việc cụ chụp hình phọt lên a e xem nhé. À quên, e đi Mẹc đấy nhưng vẫn rất ủng hộ cụ tham gia diễn đàn (nói cho sang miệng tý, hi hi)

earthborn_vn

Xe đạp

Tay này mà nói được vậy thì cũng còn thua xa mấy anh chạy taxi về cái khoản nhân cách ấy chớ. Đời người lên voi xuống chó mấy hồi đâu mà lên mặt. Đáng buồn thật.

deplao89

Xe buýt
giải pháp ít tốn kém nhất: làm carbon fiber eyelid: bác ra ngoài mua 1 tấm carbon fiber có keo dính sẵn ở mặt sau. xong đem về đo với quả đèn. cắt + dán thế là xong
kết quả: em này có quả đèn tròn tròn giống matiz cụ nhỉ