[Funland] Có ai giống em: Gặp Thái sớm, thấy vui

tungLam.nwl

Xe tăng
"Chúng ta nhường bóng cho Campuchia chính là mở cơ hội cho chính chúng ta". Có mỗi câu tự sướng lè nhè mãi.... Vãi bình đái luận xè viên.
Gặp Thái sớm thì mình cũng chả ngại vì tầm và đẳng cấp của mình hiện nay đã khác. Tuy nhiên trận gặp Cam phải nhận định rõ ràng BHL đánh giá sai về tương quan Indo - Mã nên mắc sai lầm khi không dứt điểm với mục tiêu thắng đậm hơn thành ra thắng mà mất nhuệ khí.

Alibama

Xe buýt
BK gặp Thái thì có gì mà vui, cứ phải thắng mới vui.
Rõ ràng nếu gặp đội hình te tua của Sing ở BK thì khả năng được vui cao hơn.

terminal321

Đi bộ
Hôm qua em thấy mình thi đấu không rõ ràng lắm, nếu quyết lấy ngôi đầu bảng thì ngay đầu hiệp 2 ép liên tục và ăn 2 bàn, phải ép tiếp để ăn thêm mà đội lại đá chùng xuống.
Thôi thì gặp Thái sớm để cho Thái ăn lẩu sớm, Thái càng chê mình cũng tốt, ăn quả hồi mã thương thì sẽ hết chê :))

telefunken

Xe buýt
Nếu đúng tinh thần AQ với nhau thì gặp Thái sớm thấy vui vì sẽ nhìn ra sớm cuộc tình :D
Mục tiêu nhất bảng của tuyển không đạt mặc dù đã giở hết công lực \m/ . Đành gặp Thái sớm để phô diễn và chứng minh đang gặp vận đen
Bọn Thái leo lên nhất bảng nhẹ nhàng , chưa phải xoè hết sức lực và đòn đánh nhưng cứ liệu hồn , bảng này ngoài VN ra còn có thằng Indo năm nay rất khó nhằn nữa , nhìn nó cầm hoà với VN và vả thằng Mã te tua thì biết nó chơi biến hoá dư lào rồi

Business2018

Xe buýt
Các cụ cứ lo quá, lẩu Thái ăn nhiều ngán và hơi khó nuốt tí thôi 🤪

vab

Xe tải
Tôi thì quan tâm đến đội hình ra sân các trận tới. Thật đáng lo ngại nếu ông Pắc vẫn đặt niềm tin vào mấy anh Văn (Đức, Thanh ...). Có thể trong quá khứ mấy anh này có tài nhưng hiện tại thì bây giờ không phải là thời điểm của mấy anh đó.

hiepnongdan1988

Xe buýt
Đội tuyển Bóng đá VN đợt này đá hơi nhiều. sắp tới lại vòng loại wc, mấy tháng nữa lại si gêm. Vị thế của bóng đá VN trong khu vực giờ cũng khác xưa nhiều rồi, nên em thấy ko cần thiết phải tránh gặp Thái nữa. thắng cũng bình thường, mà nếu thua thì cũng về sớm cho các cháu nghỉ ngơi, vì giải nhì hay 3, 4 thì cũng như nhau cả, NSNN cũng đỡ được 1 mớ ạ
có mỗi cái giải này để bám víu chứ các giải kia thì no hope rồi cụ ạ :D

Isu_zu

Tháo bánh
Thực ra, gần đây, em không quá quan trọng VN vô địch hay không vô địch AFF cup nữa (chứ không tính thứ ba hay thứ nhì). Quan trọng là đá như thế nào. Do đó, gặp Thái Lan ở BK hay sau đó cũng không quá quan trọng mà quan trọng sẽ đá như thế nào với Thái Lan trong hai trận tới.
Không quan trọng thì dự giải làm gì hả cụ, hay cụ tính vô địch Uôn cúp mới chịu =))
Đã tham gia, kể cả trận đấu ở phường, cũng muốn thắng và vô địch chỉ với giải thưởng là 1 bữa nhậu cụ nhé, nên nghĩ như cụ là số ít thôi.
Em ngược với cụ, đá như nào ko quan trọng, quan trọng là thắng và đoạt Cúp, giái nào cũng vui, tất nhiên vô địch Uôn cúp thì chắc cởi truồng chạy nhông quá :)) .

Tranha131076

Xe tăng
Đội tuyển Bóng đá VN đợt này đá hơi nhiều. sắp tới lại vòng loại wc, mấy tháng nữa lại si gêm. Vị thế của bóng đá VN trong khu vực giờ cũng khác xưa nhiều rồi, nên em thấy ko cần thiết phải tránh gặp Thái nữa. thắng cũng bình thường, mà nếu thua thì cũng về sớm cho các cháu nghỉ ngơi, vì giải nhì hay 3, 4 thì cũng như nhau cả, NSNN cũng đỡ được 1 mớ ạ
Tôi nghĩ giống cụ. Vô địch AFF mà chưa thắng được Thái thì cũng kg có nhiều ý nghĩa. Thắng được Thái mà kể cả tuột tay khỏi cup vàng thì vẫn được coi là mạnh nhất ĐNA.

Thế nên gặp Thái luôn ở bán kết là tốt nhất!

tran_xoay

Xe hơi
Tôi nghĩ giống cụ. Vô địch AFF mà chưa thắng được Thái thì cũng kg có nhiều ý nghĩa. Thắng được Thái mà kể cả tuột tay khỏi cup vàng thì vẫn được coi là mạnh nhất ĐNA.

Thế nên gặp Thái luôn ở bán kết là tốt nhất!
thắng được Thái sẽ khẳng định được vị thế cụ ah

tran_xoay

Xe hơi
Tôi thì quan tâm đến đội hình ra sân các trận tới. Thật đáng lo ngại nếu ông Pắc vẫn đặt niềm tin vào mấy anh Văn (Đức, Thanh ...). Có thể trong quá khứ mấy anh này có tài nhưng hiện tại thì bây giờ không phải là thời điểm của mấy anh đó.
ông văn đức lấy vợ vào đá xuống phong độ hẳn, Văn Thanh shoppe cũng ko ăn thua

gặp thái mà đội hình VN đầy đủ thì chả sợ gì, em tiếc Văn Hậu và Hùng Dũng quá

Hiện VN em thấy hai cánh yếu quá, đặc biệt là vị trí của Văn Thanh, trận gặp Cam em thấy mất bóng rất nhiều lần và vô duyên, còn mấy quả chuyền ngang nguy hiểm nữa

Trận gặp thái dúi em nghĩ ông park sẽ ưu tiên nhiệm vụ phòng thủ

Nếu như Tuấn Anh & Hoàng Đức cùng khỏe mạnh thì tuyến giữa mình chả sợ thì thái dúi cả

1 vấn đề nữa là vị trí tiền đạo, Tiến Linh tỏ ra quá yếu đuối trong những pha tranh chấp, em thích mẫu tiền đạo khỏe, độc lập tác chiến được, nhưng VN mình hiện tại chả có ai cả

Khả năng VN ăn 2-1 sau hai lượt trận

Thắng Thái thì 70% ăn cúp rồi các cụ ag, thua trong trận Ck còn đau hơn, thà 5 ăn, 5 thua ở Bk luôn cho nó nóng

ông văn đức lấy vợ vào đá xuống phong độ hẳn, Văn Thanh shoppe cũng ko ăn thua
Văn Đức rõ ràng là ko đạt yêu cầu, chủ yếu Văn Đức đc ưu tiên do chịu khó di chuyển & hỗ trợ phòng ngự

Em đặt câu hỏi sao ko dùng sơ đồ hai tiền đạo hoặc dùng Văn Toàn ngay từ đầu?

Còn Văn Thanh thì có lẽ nên ngồi ghế dự bị, công cùn, thủ kém, ko bằng lão tướng Trọng Hoàng

Thắng tới 4-0 mà các thanh niên lúc hết giờ mặt nghệt ra ,buồn thiu..thái nó được nghỉ hơn mình 1 ngày nhiều lợi thế đấy.
BK nó cất 1 số trụ cột rồi cụ ag, tính ra nó nghỉ hơn mình nhiều đấy cụ ag

Lần này nó gọi hết bọn Bumathan vs Chanthasip về đá là quyết ăn thua đủ với ĐNA roài

Em nghĩ cơ hội vẫn 50:50 cho hai đội

Muốn vô địch thì gặp Thái trước hay sau cũng vậy, gặp sớm có khi còn tốt hơn vì nhỡ đến trận Ck lại mấy mấy cầu thủ trụ cột dính chấn thương hoặc thẻ thì còn dở hơn. Si gêm thì u23 đá thôi cụ.

Được gửi từ iPhone - Otofun
đá Bk luôn cho nóng hổi cụ ag

cưỡi chổi

Xe lăn
Em cùng quan điểm, gặp sớm là tốt.
Đá hẳn 2 trận trên cùng 1 sân, thua hay thắng sẽ kết luận trình độ chuyên môn và phong độ của đội tuyển, và bản lĩnh (nếu phải loại nhau bằng luân lưu).
Lâu lâu mới nhìn mã của cụ. Choáng thật. Cụ bị lạm phát mã lực à

GoogleForward

Xe hơi
gặp thái mà đội hình VN đầy đủ thì chả sợ gì, em tiếc Văn Hậu và Hùng Dũng quá

Hiện VN em thấy hai cánh yếu quá, đặc biệt là vị trí của Văn Thanh, trận gặp Cam em thấy mất bóng rất nhiều lần và vô duyên, còn mấy quả chuyền ngang nguy hiểm nữa

Trận gặp thái dúi em nghĩ ông park sẽ ưu tiên nhiệm vụ phòng thủ

Nếu như Tuấn Anh & Hoàng Đức cùng khỏe mạnh thì tuyến giữa mình chả sợ thì thái dúi cả

1 vấn đề nữa là vị trí tiền đạo, Tiến Linh tỏ ra quá yếu đuối trong những pha tranh chấp, em thích mẫu tiền đạo khỏe, độc lập tác chiến được, nhưng VN mình hiện tại chả có ai cả

Khả năng VN ăn 2-1 sau hai lượt trận

Thắng Thái thì 70% ăn cúp rồi các cụ ag, thua trong trận Ck còn đau hơn, thà 5 ăn, 5 thua ở Bk luôn cho nó nóng
Đồng ý với cụ, 2 cánh mình thiếu Trọng Hoàng và Văn Hậu nên thiếu đi sự sắc sảo, Văn Thanh thì khỏe nhưng chân hơi gỗ và thiếu sự sắc bén (nên toàn dự bị và chỉ vào giữa h2).

Ở giữa Hoàng Đức và Tuấn Anh thì khéo nhưng thiếu sự càn lướt, có Hùng Dũng thì yên tâm hơn hẳn.

Nhưng cái tài của người cầm quân là phải vượt qua mọi hoàn cảnh.

Dự là tổng tỷ số 2 trận là VN-Thái: 3-2 =))