[Funland] Có ai giống em: Gặp Thái sớm, thấy vui

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng mong như thế này. Đã vô địch thì đối thủ nào ta cũng phải bem hết. Còn cóng thì thôi đừng đá nữa, em xin anh cho em về 2,3 ạ.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay HLV đội tuyển VN cho rằng thể lực cầu thủ VN ko bền một phần do khẩu phần ăn, ở giải đấu này các cầu thủ đều phải ăn cơm hộp. Dù VFF có hỗ trợ thêm cũng chưa đáp ứng đc.
Mang tiếng là nước giàu có, mà ki bo bủn xỉn quá. Singapore ơi là singapore, hay nó bẩn tính muốn đội nhà vô địch??? Nên cho đội bạn ăn đói??? Chán nhỉ, cứ chê tàu chứ thế này thì Singapore còn là chẳng so đc với ai.
Em từng làm trong ngành du lịch, quen bạn bè là hướng dẫn viên du lịch. Một số khác ko phải hdv nhưng khi đi du lịch bên Sing về họ đều nói chả có cái gì cả trừ việc sạch. Cho cũng ko đi lại lần 2 vì đắt và ko có gì. Đi Khựa thì lại mê hơn và thấy thích hơn, sẽ quay trở lại nữa.

Panasolec

Xe đạp
Website
www.otofun.net
Thắng tới 4-0 mà các thanh niên lúc hết giờ mặt nghệt ra ,buồn thiu..thái nó được nghỉ hơn mình 1 ngày nhiều lợi thế đấy.

Die_Mannschaft

Xe tăng
Thiếu tự tin vậy các cụ. Từ đầu đến giờ đã có đội nào giải đc bài toán VN đâu, trình Thái khác gì Mã hay Inđô đâu.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ơ đúng... nhà em cũng nghĩ như cụ và em thấy có lẽ VN sẽ dừng ở bán kết.
Cụ hơi bi quan nhỉ. Bản chất của đội tuyển Việt Nam là tinh thần hay lung lay dao động thôi. Đá với đội yếu thì chán mà đá với đội mạnh thì hay. Đá với Thái Lan thì tâm lý cay nhiều năm bị đội bạn dắt mũi sẽ hay hơn rất nhiều so với đá với đội yếu hơn chẳng còn gì để mất.

Cũng còn do huấn luyện viên nữa, em là Park Hang Seo thì cũng kệ không quan trọng trận sau gặp đội nào, thực tế thì Indo hay Thái Lan cũng đúng là như nhau thôi, vào đến vòng cuối rồi đội nào chẳng dốc sức ra mà đá

Cá nhân em thích đội Việt Nam gặp Thái Lan hơn. Chỉ khi gặp đối thủ mạnh mới thấy được cái hay của đội tuyển Việt Nam.

Chekmate

Xe điện
"Chúng ta nhường bóng cho Campuchia chính là mở cơ hội cho chính chúng ta". Có mỗi câu tự sướng lè nhè mãi.... Vãi bình đái luận xè viên.
Bọn BLV của VTV nó ngờ u thật cụ ạ, toàn nói lảm nhảm luyên thuyên. Đoạn cuối trận Văn Đức ra lâu rồi nó còn bảo Tiến Linh, Quang Hải đã ghi bàn, còn chờ Văn Đức. Chán vô cùng

NhiepPhong111

Xe hơi
Cá nhân em thích đội Việt Nam gặp Thái Lan hơn. Chỉ khi gặp đối thủ mạnh mới thấy được cái hay của đội tuyển Việt Nam.
Thế thì cụ được thỏa lòng mong ước rồi nhé.Hai trận gặp Thái ở vòng loại WC thì bị ép sân cả 2,thoát thua nhờ cầu thủ Thái đá hỏng pen.Đá vòng loại 3 WC với các đối thủ mạnh thì 6 trận thua trắng cả 6,nếu tính luôn trận gặp UAE thì là 7 trận liên tiếp.Vâng,VN gặp đội mạnh thì hay quá xá đi mất :))

Dzon

Xe điện
Thực ra thì gần như để lên được chức vô địch thì đều phải qua cửa Thái Lan. Ko gặp ở bán kết thì cũng khả năng cực cao là gặp tại chung kết. Vì vậy gặp trước hay gặp sau cũng ko quan trọng :)

Zerodaide

Xe buýt
Nói thì bị nhiều người chửi, nhưng em thấy dù thời gian qua tuyển VN mình giành nhiều thành công,nhưng khi xem Thái đá thì thấy trình độ cầu thủ nó vẫn hơn mình một bậc, cách đá bóng thanh thoát thoáng bóng tạo cơ hội cho đồng đội hơn VN mình nhiều. Thời gian mấy năm qua nó đi xuống vì thượng tầng hoạch định sai đường thì đúng hơn, khi quyết định bỏ ao làng để ra biển lớn. Cuối cùng ao làng thì mất mà biển lớn cũng thất bại.nên năm nay Thái nó quyết định quay về ao làng. Vì vậy em nghỉ trận tới mình phải đá cửa dưới mới mong có hu vọng, chứ húng lên đôi công với Thái là chết liền. Dù sao dưới thời ông pack thì VN mình mạnh nhất ở lối chơi phòng thủ chặt tấn công chớp nhoáng lại về phòng thủ tiếp, nên vẫn có hy vọng

Tiểungưnhi88

Xe điện
Thế thì cụ được thỏa lòng mong ước rồi nhé.Hai trận gặp Thái ở vòng loại WC thì bị ép sân cả 2,thoát thua nhờ cầu thủ Thái đá hỏng pen.Đá vòng loại 3 WC với các đối thủ mạnh thì 6 trận thua trắng cả 6,nếu tính luôn trận gặp UAE thì là 7 trận liên tiếp.Vâng,VN gặp đội mạnh thì hay quá xá đi mất :))
Cụ nói chuẩn. Mà đợi đấy thái vẫn thiếu. ko co văn hậu cánh đọ thế nào dc voi thai.
Thể thao cho dù là cuộc chơi vẫn nên biết mình biết người.

Tiểungưnhi88

Xe điện
Nói thì bị nhiều người chửi, nhưng em thấy dù thời gian qua tuyển VN mình giành nhiều thành công,nhưng khi xem Thái đá thì thấy trình độ cầu thủ nó vẫn hơn mình một bậc, cách đá bóng thanh thoát thoáng bóng tạo cơ hội cho đồng đội hơn VN mình nhiều. Thời gian mấy năm qua nó đi xuống vì thượng tầng hoạch định sai đường thì đúng hơn, khi quyết định bỏ ao làng để ra biển lớn. Cuối cùng ao làng thì mất mà biển lớn cũng thất bại.nên năm nay Thái nó quyết định quay về ao làng. Vì vậy em nghỉ trận tới mình phải đá cửa dưới mới mong có hu vọng, chứ húng lên đôi công với Thái là chết liền. Dù sao dưới thời ông pack thì VN mình mạnh nhất ở lối chơi phòng thủ chặt tấn công chớp nhoáng lại về phòng thủ tiếp, nên vẫn có hy vọng
Em đồng cụ. Ko phải nó đi xuống mà vào vl 2018 nghĩ giờ chỉ đá châu á. Và mơ đi WC. Ko gọi các hào thủ về. Thanatip. Bumathan. Dangda. Đợt em thấy có lứa mười mấy thằng tập let tơ ci ti. Có 1 thằng về. Giác mơ WC nó lứa đấy. Mình mạnh nhất thì đã đá với họ mạnh nhất bao giờ đâu
Hi vọng bán kết này may mắn qua ải.

berryfun

Xe điện
Em đồng cụ. Ko phải nó đi xuống mà vào vl 2018 nghĩ giờ chỉ đá châu á. Và mơ đi WC. Ko gọi các hào thủ về. Thanatip. Bumathan. Dangda. Đợt em thấy có lứa mười mấy thằng tập let tơ ci ti. Có 1 thằng về. Giác mơ WC nó lứa đấy. Mình mạnh nhất thì đã đá với họ mạnh nhất bao giờ đâu
Hi vọng bán kết này may mắn qua ải.
Híc đợi xem 23/12 này biết sớm thôi mà

Viola2009

Xe buýt
Muốn làm Vua phải thắng mọi đối thủ.
Chúng ta sẽ ăn lẩu Thái thôi!

chuot08

Xe lăn
Giải này coi như tập dượt, vào BK thua cũng ko sao nhưng nếu đã thắng thì cứ giã 3-0 trở lên cho Thái nó hốt!
Mà đá tập trung tại Sing sao trận CK vẫn đá lượt đi lượt về nhỉ? Hài quá!

NhiepPhong111

Xe hơi
Mà đá tập trung tại Sing sao trận CK vẫn đá lượt đi lượt về nhỉ? Hài quá!
Nếu o nhầm thì việc 2 lượt đi về từ bán kết giải AFF đã áp dụng suốt mấy giải đấu gần đây rồi.Nghĩa là nó là quy định của giải rồi,cho dù có đá tập trung tại 1 địa điểm thì vẫn phải sử dụng kiểu đá như thế thôi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Tony_Le

Xe container
Đội tuyển Bóng đá VN đợt này đá hơi nhiều. sắp tới lại vòng loại wc, mấy tháng nữa lại si gêm. Vị thế của bóng đá VN trong khu vực giờ cũng khác xưa nhiều rồi, nên em thấy ko cần thiết phải tránh gặp Thái nữa. thắng cũng bình thường, mà nếu thua thì cũng về sớm cho các cháu nghỉ ngơi, vì giải nhì hay 3, 4 thì cũng như nhau cả, NSNN cũng đỡ được 1 mớ ạ
Vậy sao không cử U đi đá.

Tony_Le

Xe container
Hôm nay HLV đội tuyển VN cho rằng thể lực cầu thủ VN ko bền một phần do khẩu phần ăn, ở giải đấu này các cầu thủ đều phải ăn cơm hộp. Dù VFF có hỗ trợ thêm cũng chưa đáp ứng đc.
Mang tiếng là nước giàu có, mà ki bo bủn xỉn quá. Singapore ơi là singapore, hay nó bẩn tính muốn đội nhà vô địch??? Nên cho đội bạn ăn đói??? Chán nhỉ, cứ chê tàu chứ thế này thì Singapore còn là chẳng so đc với ai.
Còn các đội khác cơ mà, sao các nước khác họ không ý kiến nhỉ?

Chỉnh sửa cuối: