[Funland] Có ai bị ăn quả lừa như E không?

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Cụ đánh Mợ thì chúc mừng cụ, đỏ choét rồi thì còn gì mà mất đâu cứ phệt đại đi nhỡ đâu cô thương:)
Nói thế chứ âm thêm cũng nản phết đấy lão.chẳng qua độ húng và tự tin tăng thêm thôi.e nghĩ trận tới mới quyết định này ai ngờ sớm hơn

alongcamepolly

Xe lăn
Cái cảm giác đang hý hửng, tưng tửng vì sung sướng cứ nghĩ mình chiến thắng mà bỗng chốc lại thành thua nó mới đau lòng x đôi. Không đau vì quá đau
cái này giống cháu ở kèo đầu tiên Thái - Indo, can tội hóng hớt lên xịt vào sáng hôm sau :))

csc688

Xe buýt
Em cũng bị nhầm, nhưng may chọn kèo sớm, có mấy cụ trên OF nhắc nên đọc lại đề bài. Sau hôm nay em có hơn 3 triệu con ngựa chiến.

Hoà chung vào niềm vui của bóng đá VN khi chiến thắng malay với tỉ số 2-1. Cứ nghĩ là được hưởng niềm vui x đôi, niềm vui kép. Ai ngờ đang sung sướng lại bị tạt 1 gáo nước lạnh vào mẹt. Rơi từ 9 tầng mây xuống.
Tất cả tại vì cái tỷ lệ khùm khoằm của chã ra kèo. Đọc lướt vội mà ko nghĩ có âm mưu ko nhỏ ở trong đó. Tưởng trên 2 bàn là ăn cửa tài. Vậy là đặt luôn ko nghĩ ngợi gì. Đến lúc cuối trận toàn thấy mọi người chúc nhau cửa xỉu thắng. Chột dạ vào đọc lại ngay tỷ lệ kèo. Ngỡ ngàng trong từng phút giây. Mình đã ăn trái đắng. Hic, có cụ mợ nào giống E ko hay chỉ riêng mình em :((
giang hồ hiểm ác ...cụ thật là ,chia buồn cùng cụ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ chọn nằm trên à? Vậy chắc cũng quãng Hoàng Sa chứ mầy. Trận sau cố về đất liền cụ ạ
Em cũng như lão thớt, cứ nghĩ tổng hơn 2 bàn :)) thôi cứ vui đi cụ :))

oishivn

Xe điện
Hoà chung vào niềm vui của bóng đá VN khi chiến thắng malay với tỉ số 2-1. Cứ nghĩ là được hưởng niềm vui x đôi, niềm vui kép. Ai ngờ đang sung sướng lại bị tạt 1 gáo nước lạnh vào mẹt. Rơi từ 9 tầng mây xuống.
Tất cả tại vì cái tỷ lệ khùm khoằm của chã ra kèo. Đọc lướt vội mà ko nghĩ có âm mưu ko nhỏ ở trong đó. Tưởng trên 2 bàn là ăn cửa tài. Vậy là đặt luôn ko nghĩ ngợi gì. Đến lúc cuối trận toàn thấy mọi người chúc nhau cửa xỉu thắng. Chột dạ vào đọc lại ngay tỷ lệ kèo. Ngỡ ngàng trong từng phút giây. Mình đã ăn trái đắng. Hic, có cụ mợ nào giống E ko hay chỉ riêng mình em :((
Chã ghi hiệu số mà cụ, cụ đọc đề ko kỹ roài. Hẹn cụ trận sau để vào bờ nhé :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com