Có 7 ty đầu tu mua liền kề ở đâu

247goldmarkcity

Xe buýt
Website
dothikienhung.com
giá như nào vậy bác?
115tr/m2 cụ à, mặt trước và mặt sau đều có đường, mặt trước view vườn hoa mặt sau view chung cư, 2 mặt đều kinh doanh tốt, vị trí đẹp giá tốt có điều nhiều cụ chê ủng chê eo :(

Yeuphunu

Xe điện
Mua nhà để ở hay kết hợp làm văn phòng cần rõ ràng:
Địa điểm, giao thông, tiện ích, uy tín chủ đầu tư, chất lượng xây dựng, tính thanh khoản, giá so với các khu cùng hạng....vv
Tự cụ quyết định chứ hỏi thì hơi khó

Docuong_dx

Đi bộ
Mua shophouse 124 Vĩnh Tuy đi cụ ơi

PCSC

Xe hơi
Cụ inbox cho xin ít thông tin và giá. Xin cảm ơn!

Liền kề khu đô thị Tây Hồ Tây, mặt đường Nguyễn Văn Huyên, vị trí đẹp nối giữa khu Cầu Giấy, Mỹ Đình và khu Tây Hồ Tây, Ngoại giao đoàn. Tiềm năng tăng giá cao, cho thuê cao.

Huấn Còi

Đi bộ
E có khoản tiet kiem, co the đầu tư khoảng 7 tỷ. Ở tập thể chật chội nên muốn ở rộng rãi tí, căn liền kề, có vườn nhỏ thì tốt. Đang phân vân Vinhome Thăng Long (giảm 25%)-hơi xa, Tasco Xuân Phương, Splendoza... Cụ nào có cao kiến chỉ giáo giúp. Đa tạ các cụ!
Cụ có thích ở biệt thự không ạ..... The Phoenix Garden Đan Phượng Cụ nhé... cu quan tâm lh em : 0978193491

SannSann

Xe hơi
liền kề Nam 32, hôm trước em box cho 2 cụ khuyên đầu tư mà chẳng cụ nào hồi âm, và rồi ngày m1/9 tới đóng bảng hàng, tăng giá 1triệu/1m2. tại sao các cụ lại bỏ qua khu này thế??

Hoacomay17

Xe tăng
liền kề Nam 32, hôm trước em box cho 2 cụ khuyên đầu tư mà chẳng cụ nào hồi âm, và rồi ngày m1/9 tới đóng bảng hàng, tăng giá 1triệu/1m2. tại sao các cụ lại bỏ qua khu này thế??
Cụ yên tâm, nếu ngon thật cụ chẳng phải mời họ sẽ tranh nhau lao vào. Cụ mời họ k đến nghĩa là khó nhai

SannSann

Xe hơi
Cụ yên tâm, nếu ngon thật cụ chẳng phải mời họ sẽ tranh nhau lao vào. Cụ mời họ k đến nghĩa là khó nhai
Dạ chắc thế thật, vì cá nhân em đánh giá đất chỗ này còn tăng nhiều khi Hoài Đức lên quận, giờ lại còn hoàn thiện giao thông căng đét, chẳng hiểu sao nó lại cứ không được thu hút như vậy. :

phihanhgia

Xe container
Dạ chắc thế thật, vì cá nhân em đánh giá đất chỗ này còn tăng nhiều khi Hoài Đức lên quận, giờ lại còn hoàn thiện giao thông căng đét, chẳng hiểu sao nó lại cứ không được thu hút như vậy. :
Người ta không có nhu cầu ở, mà khả năng tăng giá không đạt được mức trên 7%/năm thì người ta chạy trước là đúng quá rồi.

kvboto

Xe container
1. Lên Quận, hoàn thiện giao thôn,... thì đường về trung tâm như Cầu Giấy, Thanh Xuân, Tây Hồ, Đống Đa nó có được rút ngắn lại, có hết tắc nghẽn giao thông,... ngay không ?
2. Lên Quận rồi các cơ quan, công sở ở các quận trung tâm trên có chuyển về Hoài Đức ngay không ?
3. Đối tượng người ở có nhu cầu mua để ở thực thì là ai về, vào đó ở, được bao nhiêu người ?
4. Dân đầu cơ, đầu tư thì ai thổi được 3 cái điều trên để chèo kéo thu hút họ về đó đầu cơ mua để hy vọng lãi = hoặc hơn ngân hàng nay là 8%/năm

Cụ giải được các điều trên thì sẽ hiểu được ngọn nghành

Hoacomay17

Xe tăng
1. Lên Quận, hoàn thiện giao thôn,... thì đường về trung tâm như Cầu Giấy, Thanh Xuân, Tây Hồ, Đống Đa nó có được rút ngắn lại, có hết tắc nghẽn giao thông,... ngay không ?
2. Lên Quận rồi các cơ quan, công sở ở các quận trung tâm trên có chuyển về Hoài Đức ngay không ?
3. Đối tượng người ở có nhu cầu mua để ở thực thì là ai về, vào đó ở, được bao nhiêu người ?
4. Dân đầu cơ, đầu tư thì ai thổi được 3 cái điều trên để chèo kéo thu hút họ về đó đầu cơ mua để hy vọng lãi = hoặc hơn ngân hàng nay là 8%/năm

Cụ giải được các điều trên thì sẽ hiểu được ngọn nghành
Em sống mãi ở ven đường 32 lên em lạ gì, vì cụ ấy là sales nên mình không muốn nói qua nói lại với cụ ấy.
Kể cả hoài đức lên quận thì cũng thế thôi, vì lấy tâm HN mà quay rộng ra thì vòng càng lớn, quỹ đất càng nhiều, chờ nó lấp đầy vành đai 3 và 3,5 cũng còn xa lắc, nói chi cái này tận gần vành đai 4. Dưới này mấy cái tây đô, kim trạch gì đó còn bỏ hoang chứ nói gì xuống tận kia

SannSann

Xe hơi
Em sống mãi ở ven đường 32 lên em lạ gì, vì cụ ấy là sales nên mình không muốn nói qua nói lại với cụ ấy.
Kể cả hoài đức lên quận thì cũng thế thôi, vì lấy tâm HN mà quay rộng ra thì vòng càng lớn, quỹ đất càng nhiều, chờ nó lấp đầy vành đai 3 và 3,5 cũng còn xa lắc, nói chi cái này tận gần vành đai 4. Dưới này mấy cái tây đô, kim trạch gì đó còn bỏ hoang chứ nói gì xuống tận kia
Cá nhân em vẫn tự tin tư vấn người nhà em đầu tư, tầm nhìn 5 năm chứ ko lướt sóng,public trên diễn đàn em cũng không nói trên quan điểm là saler, chỉ là ý kiến cá nhân em nhận định, các cụ chỉ trích em xin nhận và xun rút kinh nghiệm ạ.

KDCN

Xe tải
E có khoản tiet kiem, co the đầu tư khoảng 7 tỷ. Ở tập thể chật chội nên muốn ở rộng rãi tí, căn liền kề, có vườn nhỏ thì tốt. Đang phân vân Vinhome Thăng Long (giảm 25%)-hơi xa, Tasco Xuân Phương, Splendoza... Cụ nào có cao kiến chỉ giáo giúp. Đa tạ các cụ!
Em làm nội thất, cụ mua được nhà cụ ới em nhé