Thảo luận Có 400 nên mua Vios hay i10

ngocnam996

Xe hơi
Vai ớt! Rộng rãi, thoải mái, nhẹ bốc, đồ thay thế rẻ, vợ cả sẽ thích xe có cốp hơn. Còn đồ Hyundai đắt gấp rưỡi Toy cụ nhé. E vừa lấy Vios 2009 MT thay vì Morning 2011 nhập AT và cảm thấy lựa chọn là sáng suốt.

HD Hoang Dung

Xe hơi
óp sừn chẳng để làm gì đâu cụ ơi, óp sừn của bọn xe đắt tiền nó mới hay, chứ bọn rẻ thì cháu thấy có gì đâu, cụ thích thì xe nào chả lắp thêm được, ví dụ vios đơn giản ko có gì, cụ lắp thêm đi 15km/h tự động chốt cửa, bấm khóa cửa kính tự lên, gương tự cụp, hud cảnh báo tốc độ, sấy mặt gương, cam vòng quanh xe, cảm biết nóc... Quan trọng là cái xe nó bền để phục vụ mình đi lại.
Nếu bền ổn định thì cứ vios bác nhỉ. Em thì em gét cái vios ở cái bảng đồng hồ ko nằm sau vô lăng

dinhngan

Xe tăng
Nếu bền ổn định thì cứ vios bác nhỉ. Em thì em gét cái vios ở cái bảng đồng hồ ko nằm sau vô lăng
Trước lạ sau quen, đều chân ga chắc chân phanh là quen hết cụ ạ. Cháu VIOS MT đổi sang lác MT nhập vì thấy nhiều óp sừn, đi được mấy hôm trả lại ngay, xác to máy yếu. đi civic MT 3 năm, đi thì thích nhưng xe cũ hay phải thay đồ, tốn kém, cố đổi sang em VIOS AT 2011, đi tới giờ chưa thay gì ngoài dầu. Mấy hôm nữa lại đi thay dầu, tiện bảo dưỡng phanh 4 bánh luôn. Nếu lên đời cháu chỉ chọn A tít hoặc camry, nhiều nữa là lếc sù, chứ ko chơi các hãng khác, dù nhiều xe hàn, mẹc, BMW rất đẹp và đi sướng. nhưng điều kiện có tiền mua xe mà ko có tiền sửa như cháu TOY là hợp lý/

HD Hoang Dung

Xe hơi
Trước lạ sau quen, đều chân ga chắc chân phanh là quen hết cụ ạ. Cháu VIOS MT đổi sang lác MT nhập vì thấy nhiều óp sừn, đi được mấy hôm trả lại ngay, xác to máy yếu. đi civic MT 3 năm, đi thì thích nhưng xe cũ hay phải thay đồ, tốn kém, cố đổi sang em VIOS AT 2011, đi tới giờ chưa thay gì ngoài dầu. Mấy hôm nữa lại đi thay dầu, tiện bảo dưỡng phanh 4 bánh luôn. Nếu lên đời cháu chỉ chọn A tít hoặc camry, nhiều nữa là lếc sù, chứ ko chơi các hãng khác, dù nhiều xe hàn, mẹc, BMW rất đẹp và đi sướng. nhưng điều kiện có tiền mua xe mà ko có tiền sửa như cháu TOY là hợp lý/
Em cũng thích dòng toyot vì bên nhưng xe nó giữ giá kinh quá. Hôm trước em đi hà nội hỏi xe innova 2008 2009 mà quát toàn 500-560 triệu. Em chịu luôn. Thôi đành lại đợi chờ vậy