[Funland] Có 4 Kiểu Phụ Nữ Càng Ngắm Càng Thấy Xinh

April_

Xe điện
Hehe, không phải anh. Mợ nhắn cụ gì ở trên chứ :D. Cụ ấy quan tâm đến quyển sách :D
à là cụ ở trên, nhưng cụ mà có quan tâm đến gì ngoài quyển sách thì theo em cũng cứ đi lên đằng trc, đừng đứng đằng sau gọi em ấy giật mình =))

bút hêt mực

Xe tăng
Kể ra phụ nữ mê đọc sách, những sách kiểu như kama sutra thì cũng hấp dẫn đấy.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cụ đi lên phía trước mà nhòm bìa sách chứ :D
Giải pháp dễ thế mà em không nghĩ ra. Nhưng e là khó thực hiện được bởi em sợ đối diện với phụ nữ lắm. Vả lại nhìn vào bìa sách thì sợ bị cho là không tôn trọng mà nhìn vào người đọc sách thì cũng bị cho là thiếu tôn trọng:))

April_

Xe điện
Giải pháp dễ thế mà em không nghĩ ra. Nhưng e là khó thực hiện được bởi em sợ đối diện với phụ nữ lắm. Vả lại nhìn vào bìa sách thì sợ bị cho là không tôn trọng mà nhìn vào người đọc sách thì cũng bị cho là thiếu tôn trọng:))
Hay cụ đi lên phía trc thì cứ khen cái vòng cổ của em ấy đẹp đã, biết đâu em ấy lại ngồi hẳn dậy =), phụ nữ thích nhất được khen, dù khen vớ khen vẩn.
Rồi có khi em ấy lại hỏi cụ có cùng đọc sách với em ấy ko nữa chẳng hạn :D

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ đây là tiêu chí phụ nữ nghĩ họ như thế là đẹp, chứ ko xét từ góc nhìn nam giới.
- Thích đọc sách, nhưng mà là sách gì chứ, ở Tây thì khác, chứ ở ta thì đọc sách nhiều thường là những người hơi thiếu tính thực tế trong cuộc sống. Kiểu mợ Moon.
- Điềm đạm. thường phụ nữ như vậy lại kém sự thú vị. Xung khắc với tiêu chí thứ 4. Đàn ông cũng như phụ nữ ko thích người nhạt.
- Tự tin. Cái này mới là vấn đoề. Tự tin thường gắn liền với cái tôi cao, ko tốt cho quan hệ xh nói chung và vợ chồng nói riêng. Lại phải dẫn chứng mợ Moon.
- Thú vị. Cái này tên thì đúng. Nhưng phần mô tả tiêu chí của mợ lại chưa đủ. Ai cùng thích nói chuyện, giao tiếp với ngưoi thú vị, dù là nam hay nữ. Nhưng nó là sự duyên dáng, thông minh. Ko có chỗ cho cái tôi cao.

Là em nói trên cơ sở số đông, chứ gì chẳng có ngoại lệ. Nhưng ngoại lệ khi tranh luận thường ko dùng để làm cơ sở phản biện.
Các cụ toàn còm lạc đề.
Em không nói là họ xinh, vì xinh đẹp là do gen, em chỉ nói là càng ngắm sẽ càng thấy xinh thôi, vì cái xinh nó toát lên từ khí chất, không phải từ diện mạo.
Mà thôi, em toàn lý thuyết dở hơi ý mà:-j

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ toàn còm lạc đề.
Em không nói là họ xinh, vì xinh đẹp là do gen, em chỉ nói là càng ngắm sẽ càng thấy xinh thôi, vì cái xinh nó toát lên từ khí chất, không phải từ diện mạo.
Mà thôi, em toàn lý thuyết dở hơi ý mà:-j
Dỗi rồi =)) =)) =))

Suzuki Fan

Xe máy
Xinh là xinh trong mắt ai vậy mợ!?

Em thực tế nên phụ nữ trước tiên phải xinh thì mới ngắm. Còn 4 gạch đầu dòng của mợ thớt thì theo em là để bổ sung về sau thôi.

buidinhphuoc

Xe điện
Idol của nhà cháu