[Funland] Có 4 Kiểu Phụ Nữ Càng Ngắm Càng Thấy Xinh

DaDieuchienxu

Xe container
Bây giờ ra ngoài đường rất ít người xấu cụ ạ. Hầu hết mọi người đều chăm lo hình thức nuột nà. Ngay cả PTTM nhiều khi cụ không biết đâu vì qua bàn tay chuyên gia hết rồi. :)
Giờ Xấu là độc và lạ đấy..!
Ko bao giờ có chuyện " PTTM nhiều khi cụ không biết đâu vì qua bàn tay chuyên gia hết rồi" đâu mợ ạ.
Tạo hóa là 1 ông thợ rất tài hoa, dù là 1 người PN xấu thì nhìn kỹ cũng có sự hài hòa, còn BS thẩm mỹ ko có đc cái nhìn tổng thể để xây sửa.
Ví dụ, khi 1 PN đến Beauty Salon yêu cầu BS tư vấn. Vị BS sẽ bảo nên làm cái này cái kia theo óc thẩm mỹ mang tính chủ quan của họ như phải làm mắt,mũi, môi...như này. K.H OK & nhìn vào catalogue để chọn. Nhưng khi làm xong đảm bảo nhìn sẽ rất chêch choạc & ko thể có nét hài hòa như trời sinh ra đc. Lúc ấy cũng ko thể yêu cầu "khôi phục cài đặt gốc" đc.
Vì vậy, bảo đàn ông ko biết PN đã PTTM là chuyện ko thể có!

Ko bao giờ có chuyện " PTTM nhiều khi cụ không biết đâu vì qua bàn tay chuyên gia hết rồi" đâu mợ ạ.
Tạo hóa là 1 ông thợ rất tài hoa, dù là 1 người PN xấu thì nhìn kỹ cũng có sự hài hòa, còn BS thẩm mỹ ko có đc cái nhìn tổng thể để xây sửa.
Ví dụ, khi 1 PN đến Beauty Salon yêu cầu BS tư vấn. Vị BS sẽ bảo nên làm cái này cái kia theo óc thẩm mỹ mang tính chủ quan của họ như phải làm mắt,mũi, môi...như này. K.H OK & nhìn vào catalogue để chọn. Nhưng khi làm xong đảm bảo nhìn sẽ rất chêch choạc & ko thể có nét hài hòa như trời sinh ra đc. Lúc ấy cũng ko thể yêu cầu "khôi phục cài đặt gốc" đc.
Mấy cái đơn giản nhất như xăm môi, chân mày nhìn đã thấy giả ngay chứ đừng nói những thứ lớn hơn :D

114hangbong

Xe cút kít
Em chỉ muốn thay 3 chữ "ra ngoài đường" bằng 2 chữ "lên mạng" thôi. App 360 là kẻ thù không đội trời chung của đàn ông :D
Hứ, đừng có lôi áp ủng vào đây. Có phải ai cũng bị lừa như nhà chùa đâu. :))

114hangbong

Xe cút kít
Em nghĩ nhà cụ chủ quan rồi nhá. Trước khi định làm thẩm mỹ là chị em cũng cân nhắc, nâng lên đặt xuống chán chê chứ ko phải đến nơi bs muốn phán gì thì phán đâu nhé.
Thôi em đi nấu cơm đây, tạm thế đã ... :))

barca6996

Xe container
như này có được coi là đẹp không các cụ?
Cụ Đào Tử Thi hình như muốn có nhiều khách hàng trong cõi Of hay sao mà toàn up ảnh kiểu này? Cái này e gọi là hấp dẫn, cực kỳ hấp dẫn giới tính 🤩lại cả nốt ruồi mép trên nữa chứ 😄

114hangbong

Xe cút kít
Mấy cái đơn giản nhất như xăm môi, chân mày nhìn đã thấy giả ngay chứ đừng nói những thứ lớn hơn :D
Cái xăm trổ mắt môi ý không gọi là PTTM đâu. Ý em là những ca đại phẫu gọt cằm, bơm, độn... các người mẫu diễn viên làm nhiều. Không may thì bị hỏng như Việt Anh, ngon nghẻ như Thuỷ Tiên, Mỹ Tâm.. đẹp hơn nhiều mà.

Cái xăm trổ mắt môi ý không gọi là PTTM đâu. Ý em là những ca đại phẫu gọt cằm, bơm, độn... các người mẫu diễn viên làm nhiều. Không may thì bị hỏng như Việt Anh, ngon nghẻ như Thuỷ Tiên, Mỹ Tâm.. đẹp hơn nhiều mà.
Cứ tạm cho là đẹp trong mắt ... thiên hạ nhưng người sử dụng chắc thấy rất bất tiện và có phần ghê ghê cho nên không đẹp :D

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Phụ nữ đọc sách đang làm 1 việc bất kỳ nào đó E thấy đâu liên quan đến việc nhìn xinh hay không đâu.
Để nhìn xinh thì trước hết phải xinh đã (dưới con mắt Đàn ông)

Đào Tử Thi

Xe container
Cụ Đào Tử Thi hình như muốn có nhiều khách hàng trong cõi Of hay sao mà toàn up ảnh kiểu này? Cái này e gọi là hấp dẫn, cực kỳ hấp dẫn giới tính 🤩lại cả nốt ruồi mép trên nữa chứ 😄
Em thấy thương các cháu nhà em chúng nó ế xưng ế xỉa nên em lăng xê lên xem có cụ nào available thì hy vọng cho các cháu nó sớm có nơi có chốn ấy mà. Haiza, ngần ấy tuổi đầu rồi chả chịu chồng con gì sất.

Đây, con này nữa, tối ngày đi đạp xe chán ghê

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đập hết đi xây lại rồi. Cụ dễ tính nhỉ?