Có 1 tin vui và 1 tin buồn cho ace yêu thích dòng m3

GoldenPalace

Xe đạp
- Tin vui là sắp tới ace có thể sử dụng tính năng bản đồ trên m3. Chỉ cần mua thêm cái thẻ dẫn đường (giọng chỉ đường là tiếng anh).
- Tin buồn là mấy ông chuyên gia nhật cho rằng k có khiếm khuyết gì ở động cơ (lỗi báo đèn check eng..- cá vàng). Chỉ có 1 số ít xe tại Vn, Thái Lan và Trung Quốc gặp lỗi trên (???)- cái này e thấy hơi vô lý, thị trường khác e k biết nhưng ở vn cá bơi nhan nhản
P/s : e edit lại từ 1 bác chuyên review xe trên tinhte cho các cụ, mợ nào chưa biết đọc... Có gì k phải mong các cụ lượng thứ cho!!

henrykhong

Xe đạp
Bao giờ thaco sẽ trả lời vậy bác biết không

GoldenPalace

Xe đạp
Cụ cho em xin cái link được ko ạ

Bao giờ thaco sẽ trả lời vậy bác biết không
Khi nào có câu trả lời thì e k biết ạ . Vì e cũng là người đọc rồi edit lại cho các cụ biết... Còn thông tin chính xác k thì e chưa biết đc ạ. Nhưng tin này đưa ra từ 1 cụ hay đánh giá trên tinhte... CỤ này cũng đã có clip review M3 rồi ạ
Source : m3 club page

Chỉnh sửa cuối:

dungnguyencivic

Xe đạp
Anh hải hẹn quý 1 trả lời mà chưa thấy gì

kysingheo

Xe buýt
Trường Hải cho các cụ ăn thịt lừa hết cả rồi, em chả biết lỗi có nghiêm trọng ko nhưng sửa được thì nó sửa lâu rồi. Thôi chắc lỗi ko sao đâu, nếu có sao thì đã xảy ra rồi, từng ấy tháng trôi qua mà ngoài vệ sinh kim phun ra thì có ai cháy xe vì cá vàng đâu ;)) chưa ghi nhận trường hợp nào vì cá vàng mà ngỏm cả. Em cũng thích cái dáng M3 lắm nhưng em ko thích chuột bạch cho Trường Hải

hoda_civic_2010

Xe hơi
Em cũng dài cổ chờ câu trả lời để xuống xèng đây ợ =((=((=((

GoldenPalace

Xe đạp
Trường Hải cho các cụ ăn thịt lừa hết cả rồi, em chả biết lỗi có nghiêm trọng ko nhưng sửa được thì nó sửa lâu rồi. Thôi chắc lỗi ko sao đâu, nếu có sao thì đã xảy ra rồi, từng ấy tháng trôi qua mà ngoài vệ sinh kim phun ra thì có ai cháy xe vì cá vàng đâu ;)) chưa ghi nhận trường hợp nào vì cá vàng mà ngỏm cả. Em cũng thích cái dáng M3 lắm nhưng em ko thích chuột bạch cho Trường Hải
Cháy nổ thì e nghĩ xe mới không xảy ra được(sau 3-5năm thì e chưa biết) và cái quan trọng nữa là tốn thời gian của các cụ khi có cá nổi lại phải mang xe vào hãng làm- dù là miễn phí nhưng tốn thời gian...1 tháng có 4 tuần mà nó nổi 2 lần thì có mà phát điên. Thú thực e rất thích kiểu dáng của M3 và định xuống xèng, nhưng vì đây là 1 khoản tiền lớn nên e đành phải chuyển hướng sang altis dù option chả có gì nhưng ăn chắc mặc bền vì gd chưa có đkien nhiều :D. Hẹn khi nào có đkien mà Mazda ra mắt mẫu mới và fix hết lỗi thì e sẽ quyết rước e nó ;))

bitter

Xe hơi
Hóng vụ này, THaco có thông tin chính thức là em quất ngay em M3

kysingheo

Xe buýt
Hóng vụ này, THaco có thông tin chính thức là em quất ngay em M3
Em dự là thông tin chính thức thế này: "Lỗi này ko ảnh hưởng đến an toàn vận hành của xe nhưng ko thể khác phục dứt điểm được, hãng sẽ tạo điều kiện tốt nhất để khách hàng có cá vàng được ưu tiên vệ sinh kim phun, hết 3 năm bảo hành thì hãng vẫn thu tiền như thường, một lần nữa TH xin tạ lỗi với quý khách và mong quý khách tiếp tục đồng hành với cá vàng à quên TH"

bitter

Xe hơi
Em dự là thông tin chính thức thế này: "Lỗi này ko ảnh hưởng đến an toàn vận hành của xe nhưng ko thể khác phục dứt điểm được, hãng sẽ tạo điều kiện tốt nhất để khách hàng có cá vàng được ưu tiên vệ sinh kim phun, hết 3 năm bảo hành thì hãng vẫn thu tiền như thường, một lần nữa TH xin tạ lỗi với quý khách và mong quý khách tiếp tục đồng hành với cá vàng à quên TH"
Nếu thế thì THACO sập hầm ngay

hbu082

Xe container
- Tin vui là sắp tới ace có thể sử dụng tính năng bản đồ trên m3. Chỉ cần mua thêm cái thẻ dẫn đường (giọng chỉ đường là tiếng anh).
- Tin buồn là mấy ông chuyên gia nhật cho rằng k có khiếm khuyết gì ở động cơ (lỗi báo đèn check eng..- cá vàng). Chỉ có 1 số ít xe tại Vn, Thái Lan và Trung Quốc gặp lỗi trên (???)- cái này e thấy hơi vô lý, thị trường khác e k biết nhưng ở vn cá bơi nhan nhản
P/s : e edit lại từ 1 bác chuyên review xe trên tinhte cho các cụ, mợ nào chưa biết đọc... Có gì k phải mong các cụ lượng thứ cho!!
cụ có link video trực tiếp chuyên gia nhật của mazda trả lời không cụ ơi? không thì thôi, chờ câu trả lời chính thức của anh Hải thôi, cứ thông tin lung tung lại tạo dư luận hoang mang. Em lại hóng tiếp vụ này. chờ các anh ấy triệu hồi xe để cắt cảm biến :D.

lehung89

Xe tải
cụ cưới Altis rồi mà.. thôi đừng :))))