Có thể các bác chưa biết! Yamaha Fz-16

Trạng thái
Thớt đang đóng

tăng

Xe tải
Kụ cứ làm theo cách của nhà cháu, thả 1 kon đề 1tr, thế là có 70tr, đặt xe đem về, đăng ký xong, bà cả biết thì sự đã rồi...:)):)):))
Ý tưởng hay thật..kụ ko nói sớm để em vác nguyên con Fz16 đi thả con đề..ko khéo hôm sau có cả showroom (70 con) í nhể :21::21::21:

hiddenwave

Xe máy
Em bên biker mới nhảy sang mấy hôm khi diện kiến FZ16 - thấy các bác bàn mà em phát ham. Bác hiddenwave với punka ngoài FZ16 lại còn thêm mấy em tin tin. Nghỉ bùn cái thân mình - bán con Sh125 hồi tháng 7, tính cưới em CBR150 or Fz16 - xui xẻo thế nào cãi nhau với con gấu mẹ - nổi đóa con gấu mẹ cắt hết lun - bảo rằng giành tiền mua nhà. Pó tay - tội nghiệp 2 con koala con ko hiểu chiện gì - đang tìm chiêu đình chiến để lấy lúa...hix...hix.....thiệt là đau lòng:102::102:
Tội pác wá. Vs chỉ 1con gấu mẹ đã tội lỗi lắm rồi (sắp tới chỉ mà húp cháo :21:) rồi giờ còn lo thêm 2con koala, chỉ còn biết 2chữ potay :)). Đầu hàng sớm để còn đc khoan hồng :))

hiddenwave

Xe máy
Kụ cứ làm theo cách của nhà cháu, thả 1 kon đề 1tr, thế là có 70tr, đặt xe đem về, đăng ký xong, bà cả biết thì sự đã rồi...:)):)):))
Chỉ sợ lúc bit rồi thì húp cháo :)), chẳng còn răng mà ăn :21:

xLSx

Xe tải
Okie rồi kụ ah..hợp đồng đang trên đường ra đây.
Chắc mai là nhận đc thôi.
Kụ đếm ngược đi.
20 (b)(b)(b)
Nó confirm nhận được tiền cảu em chưa bác. Khổ thế đấy, làm cả ngày hôm qua thấp thỏm mãi @@

xLSx

Xe tải
Kakakaka làm gì mà nôn thế vậy pác. còn hơn cả lấy vợ :))
Không phải đâu bác @@ Tại hôm qua em lớ ngớ thế nào lai gửi nhầm tài khoản của nó. Lại phải ra Ngân hàng sửa lại, h không biết tiền của em nó đang ở phương nào nữa :'(:'(

hiddenwave

Xe máy
Không phải đâu bác @@ Tại hôm qua em lớ ngớ thế nào lai gửi nhầm tài khoản của nó. Lại phải ra Ngân hàng sửa lại, h không biết tiền của em nó đang ở phương nào nữa :'(:'(
Yên tâm pác ơi, chạy vòng vòng rồi cũng về la mã :69:.
Nếu chuyển khác ngân hàng thì thường 2-3ngày bên nhận mới nhận đc tiền.
Cùng hệ thống ngân hàng thì mất 1buổi.
Có TH xấu thì ae SG sẽ giải quyết phụ pác cho. Cứ rung chân mà chờ em nó về :21:

xLSx

Xe tải
Tình hình thế nào rồi các bác ơi ????

punka

Xe máy

punka

Xe máy
Thông báo tình hình offline của Fan FZ sì gòn:
Đúng 12g trưa ae đã có mặt tại Windows 4, thành viên bao gồm 3 anh đẹp trai Punka, Hiddenwave, và một pác hung :21:. Nhưng nỗi bật và thu hút nhất là em missteenn :P:P. Sau khi chào hỏi tự giới thiệu về mình là 1 buổi nói chuyện vui vẻ.
Pac chủ off Hiddenwave, bề ngoài trông thật ngầu nhưng lại rất vui vẻ và sành điệu, còn pác Hung thì trông teen quá ( chắc vì gặp mấy em tteeeennn ):69:. Còn Punka tui thì tự nhiên thấy mình trẻ hẳn ra ( chắc đẹp trai ):)):)).
Phần 2 em teen thì khỏi phải bàn cải nhiều, em nào cũng xinh như mộng, chân dài tới lách và trắng như bông bưởi làm Punka tui cứ chóc chóc lại lấy khăn lau :^):^).
Vì mấy teen đẹp quá làm punka tui quên chụp vài tấm hình khoe với pác chủ thớt và fan Fz Ha Nội.:)):))
Khi nào em nó về fan FZ sg sẽ off nữa ae nào ở sg thì liên lạc với Punka nhé :101:

Xedapdien_vs_SH

Đi bộ
Pác Punka này nói chiện tiếu thiệt...Keke...Pác này nói quá làm ngại chít rùi nè...^^ Wa' khen wa' khen...
Xedapdien bổ sung xíu thông tin nhé : Rằng sau buổi offline và ăn ké uống ké ... thì vài chục ngày nữa các pác sẽ được trông thấy em FZ đầu tiên xuất hiện... Ui đẹp trai lạ lùng ... ( Y như mình )(l)

Xman 2010

Xe đạp
gấu mẹ

Tội pác wá. Vs chỉ 1con gấu mẹ đã tội lỗi lắm rồi (sắp tới chỉ mà húp cháo :21:) rồi giờ còn lo thêm 2con koala, chỉ còn biết 2chữ potay :)). Đầu hàng sớm để còn đc khoan hồng :))
hì...hì....thì mới bảo là gấu mẹ luôn luôn vĩ đại mà - nhưng ko sao - gấu mình nuôi mình biết - chịu khó vuốt ve một tý cũng okie lắm lắm. Thì hôm tháng 7 tiễn em Sh125 là tiền trảm hậu tấu đấy, bi ghim tới giờ...Ngay lúc nóng bỏng nhất thì hỏng chân. Tự động viên mình thui.....cố lên....cố lên...chậm chút nhưng sẽ có xe....hix....hix.....(b)

Xman 2010

Xe đạp
Thông báo tình hình offline của Fan FZ sì gòn:
Đúng 12g trưa ae đã có mặt tại Windows 4, thành viên bao gồm 3 anh đẹp trai Punka, Hiddenwave, và một pác hung :21:. Nhưng nỗi bật và thu hút nhất là em missteenn :P:P. Sau khi chào hỏi tự giới thiệu về mình là 1 buổi nói chuyện vui vẻ.
Pac chủ off Hiddenwave, bề ngoài trông thật ngầu nhưng lại rất vui vẻ và sành điệu, còn pác Hung thì trông teen quá ( chắc vì gặp mấy em tteeeennn ):69:. Còn Punka tui thì tự nhiên thấy mình trẻ hẳn ra ( chắc đẹp trai ):)):)).
Phần 2 em teen thì khỏi phải bàn cải nhiều, em nào cũng xinh như mộng, chân dài tới lách và trắng như bông bưởi làm Punka tui cứ chóc chóc lại lấy khăn lau :^):^).
Vì mấy teen đẹp quá làm punka tui quên chụp vài tấm hình khoe với pác chủ thớt và fan Fz Ha Nội.:)):))
Khi nào em nó về fan FZ sg sẽ off nữa ae nào ở sg thì liên lạc với Punka nhé :101:
Kỳ tới có xe, off chắc Xman tui phải tham gia 1 cái cho biết không khí với hội FZ xì gòn. Có gì alo liên lạc pac punka hen (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng