[Funland] Có phải em bị lườm không nhỉ..?

Ca phê thôi

Xe tăng
Trưa nay nắng ấm..lòng phấn chấn đang lướt êm thì vội phanh lại khi gặp một mợ đang giơ tay qua đường (gần nơi có vạch cho người đi bộ khoảng chục mét). Nhìn hành động thì hình như mợ ý không hài lòng, lườm em rồi quay đi.. Em có gì sai nhỉ?
Hôm qua cũng gặp tình huống giống như bạn, tuy nhiên được cháu gái (chắc là SV) cúi đầu cảm ơn rất lễ phép, thấy vui.

namkan

Xe hơi
Chắc cụ tưởng tượng hơi quá thôi :))

BMW Z69

Xe buýt
Trưa nay nắng ấm..lòng phấn chấn đang lướt êm thì vội phanh lại khi gặp một mợ đang giơ tay qua đường (gần nơi có vạch cho người đi bộ khoảng chục mét). Nhìn hành động thì hình như mợ ý không hài lòng, lườm em rồi quay đi.. Em có gì sai nhỉ?
Đá lông nheo lại cụ ơi.
Có khi lại có một buổi chiều tím để hiểu thêm nhau. =))

RAVA

Xe ba gác
cụ phải xuống xe, rút cái dùi cui 15cm của cụ ra, quất vào cửa xe kiểu bực dọc rồi lên xe huýt sáo
-Bác lại cứ...tự tin quá, chéo sang bên kia đg là Trụ sở của Đoàn bay 919 đấy, thò ra có khi lại bị...cười khẩy ấy chớ?=))

fishbed4

Xe tăng
Đá lông nheo lại cụ ơi.
Có khi lại có một buổi chiều tím để hiểu thêm nhau. =))
Trưa nay giờ đấy em lại lượn qua 😅
Cụ thớt sai rồi nhé, thấy người đẹp như vậy thì phải xuống xe và bế sang đường nhé, sau đó nhẹ nhàng hôn lên tay 1 cái
Lần sau em sẽ học cụ ạ.
Hôm qua cũng gặp tình huống giống như bạn, tuy nhiên được cháu gái (chắc là SV) cúi đầu cảm ơn rất lễ phép, thấy vui.
Vâng..một cái gật đâù, một nụ cười, hay vẫy tay thôi là lòng thấy vui rồi cụ nhỉ.

xedaprach

Xe điện
Thứ nhất em thấy cụ không sai.
Thứ hai em thấy mợ ấy không lườm, chỉ trông chừng xem cụ có già vờ nhường rồi lại chồm lên không thôi.

Nha Trang@

Xe điện
Phải e là e húc cho cái xong lấy cớ làm quen :)) . Nhìn e lại nhớ thời SV có a bạn thích e nhà lầu bên cạnh xóm trọ mà ko biết làm quen bằng cách nào (bọn e là SV tỉnh lẻ lên trọ, nhà e ấy thì có vẻ có đk nên bọn e gọi là "e gái nhà lầu"). Sáng hôm ấy a bạn dậy thật sớm, quần áo chỉnh tề dắt xe đạp ra đứng trước cổng xóm trọ, đợi mãi đợi mãi thì e gái nhà lầu cũng lục đục dắt xe máy từ trên thềm xuống để chuản bị đi, hắn ta chỉ chờ có thế là ngồi lên xe đạp phi thẳng vào e gái đang dắt xe máy xuống. Hậu quả là e gái ngã bong gân mắt cá chân, cái xe đạp thì hỏng luôn cái giỏ xe. Bù lại sau 1 time thì họ cũng quen nhau, rồi ra trường cũng cưới... tiếc là đc 1 thời gian thì 2 vợ chồng lại chia tay khi đc 1 bé gái 3 tuổi... hài!!! Nghĩ lại tiếc cho 1 chuyện tình đẹp
Tình chỉ đẹp khi chỉ còn dang dở
Lấy nhau rồi nham nhở lắm em ơi!

fishbed4

Xe tăng
-Bác lại cứ...tự tin quá, chéo sang bên kia đg là Trụ sở của Đoàn bay 919 đấy, thò ra có khi lại bị...cười khẩy ấy chớ?=))
Bên ấy toàn khoe gậy bóng chày cụ nhỉ..😅

QUANG1970

Xì hơi lốp
Em ủng hộ hành động dừng xe nhường người qua đường (mặc dù không đúng phần đường dành cho người đi bộ). Em coi hành động của cụ là hành động văn minh và đẹp.

Ở nước ngoài (Singapore) chẳng hạn thì cứ gọi là "cán chết mẹ nó đi! Cái con đượi "vô thiên vô pháp" này"! :D

Hiềm nỗi đây lại là VN, mà còn là "thủ đô ngàn ngàn năm vật"! Nhưng lại có cái con súc vật này xổng chuồng! :P

MiTa

Xe lăn
Phải e là e húc cho cái xong lấy cớ làm quen :)) . Nhìn e lại nhớ thời SV có a bạn thích e nhà lầu bên cạnh xóm trọ mà ko biết làm quen bằng cách nào (bọn e là SV tỉnh lẻ lên trọ, nhà e ấy thì có vẻ có đk nên bọn e gọi là "e gái nhà lầu"). Sáng hôm ấy a bạn dậy thật sớm, quần áo chỉnh tề dắt xe đạp ra đứng trước cổng xóm trọ, đợi mãi đợi mãi thì e gái nhà lầu cũng lục đục dắt xe máy từ trên thềm xuống để chuản bị đi, hắn ta chỉ chờ có thế là ngồi lên xe đạp phi thẳng vào e gái đang dắt xe máy xuống. Hậu quả là e gái ngã bong gân mắt cá chân, cái xe đạp thì hỏng luôn cái giỏ xe. Bù lại sau 1 time thì họ cũng quen nhau, rồi ra trường cũng cưới... tiếc là đc 1 thời gian thì 2 vợ chồng lại chia tay khi đc 1 bé gái 3 tuổi... hài!!! Nghĩ lại tiếc cho 1 chuyện tình đẹp
Thế là chắc thích cái nhà lầu chứ ko phải thích cô kia rồi.

pain

Xe ba gác
Bác cứ quá. Tụi 919 được mã thôi, chắc gì mèo nào cắn mỉu nào:P

tomtomchát

Xe container
Cãi à? Sai lè ra.

Nhẽ phải xuống bế nàng qua đường cho đáng mặt đàn ông nhé.
Làm e nhớ xưa có chuyện mục gì mà Dê từ trong nhà ra ngoài phố;)). ;))
cụ phải xuống xe, rút cái dùi cui 15cm của cụ ra, quất vào cửa xe kiểu bực dọc rồi lên xe huýt sáo
Zời này chắc nó đc 1,5cm ;)) ;))
Tích điện nổ tẹt phát thì nó trốn vào trong bụng :)) :))

tomtomchát

Xe container
Bác cứ quá. Tụi 919 được mã thôi, chắc gì mèo nào cắn mỉu nào:P
Tụi nó ăn tập tốt nên khủng đới lão, ko như mấy tay sâu bia cõi ọp tuyền bụng cóc chim dòi đâu ;))
Có điều bay nhiều nên tinh trùng loãng, tỷ lệ đứt đuôi nhiều, 2-3 gái là cao. Cái này thua xa mấy lão Tô.phăn :)

hungmic

Xe điện
Lườm yêu đấy cụ