Club Honda City

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranxuan

Xe buýt
Ko phải là e không muốn nói đâu mà là vì thăng ku bọc ghế nó làm hỏng cái vách của e, e ko muốn gt để nó làm hỏng vách các cụ lại mắng e.
Xèng thì là tròn 5tr các cụ nhé.

phukienotoaz

Xe hơi
Website
www.facebook.com
vách nào cụ ơi :), em biết để em tránh là được mà \:D/
Ko phải là e không muốn nói đâu mà là vì thăng ku bọc ghế nó làm hỏng cái vách của e, e ko muốn gt để nó làm hỏng vách các cụ lại mắng e.
Xèng thì là tròn 5tr các cụ nhé.

tranxuan

Xe buýt
vách nào cụ ơi :), em biết để em tránh là được mà \:D/
Là cái tấm nhựa bên dưới chổ bọc da của vách cửa ấy, cụ làm cẩn thận vì cái vách này của Honda nó chỉ có mấy cái khớp khi thay miếng da vào nó cộm, làm ko cẩn thận thì ko ăn khớp và cái vách bên dưới nó bung ra, rất khó chịu cụ ah.
Cụ xem hình nhé, e làm lúc mới ra City, bọn thợ ko biết cách mở vách nên loay hoay mãi.

haizim

Xe đạp
Em cũng bực mình rất giống với mấy bác ở trên..Hôm trước Mr.Sale gọi điện bảo thông báo giao xe ngày 29/10 lun.Năm cùng tháng tận nghe chả khác gì bảo a qua tháng 11 rồi lấy lun đi :( . Mình cũng ngậm ngùi OK, nhưng kèm theo 1 câu hỏi Mr.Sale, " vì hợp đồng giao xe là tháng 10, nên tôi đồng ý với việc nhận xe kể cả vào ngày cuối cùng đi nữa, Nhưng nếu đến hẹn mà ko giao xe thì sao. Thì MR.Sale cười cợt trả lời thì bên Hãng của em sẽ gửi 1 bức thư xin lỗi khách hàng." Em ức chế với thái độ 1 phần, thêm nữa lại còn cách bán hàng của Hãng Honda tây hồ..Xong e nói lại luôn, Ko có chuyện xin lỗi nếu ko giao xe đến đúng hẹn, lúc đấy là vi phạm hợp đồng thì yêu cầu bên hãng bắt buộc hãng phải có thêm chính sách hỗ trợ khách hàng,hay giảm giá gì đó , không thì yêu cầu thực thi theo việc vi phạm hợp đồng xử lý theo luật thôi.Đây cũng là 1 ý kiến của e, các bác đừng nóng xong ra hủy hợp đồng,chỉ được cái Mr.Sale càng thick thôi.
Đôi lời!

PBN

Xe buýt
Em cũng bực mình rất giống với mấy bác ở trên..Hôm trước Mr.Sale gọi điện bảo thông báo giao xe ngày 29/10 lun.Năm cùng tháng tận nghe chả khác gì bảo a qua tháng 11 rồi lấy lun đi :( . Mình cũng ngậm ngùi OK, nhưng kèm theo 1 câu hỏi Mr.Sale, " vì hợp đồng giao xe là tháng 10, nên tôi đồng ý với việc nhận xe kể cả vào ngày cuối cùng đi nữa, Nhưng nếu đến hẹn mà ko giao xe thì sao. Thì MR.Sale cười cợt trả lời thì bên Hãng của em sẽ gửi 1 bức thư xin lỗi khách hàng." Em ức chế với thái độ 1 phần, thêm nữa lại còn cách bán hàng của Hãng Honda tây hồ..Xong e nói lại luôn, Ko có chuyện xin lỗi nếu ko giao xe đến đúng hẹn, lúc đấy là vi phạm hợp đồng thì yêu cầu bên hãng bắt buộc hãng phải có thêm chính sách hỗ trợ khách hàng,hay giảm giá gì đó , không thì yêu cầu thực thi theo việc vi phạm hợp đồng xử lý theo luật thôi.Đây cũng là 1 ý kiến của e, các bác đừng nóng xong ra hủy hợp đồng,chỉ được cái Mr.Sale càng thick thôi.
Đôi lời!
Cá nhân em thấy Honda Tây hồ dịch vụ cũng khá tốt, chắc cụ gặp cậu sale kém nghiệp vụ thôi. Chúc cụ sớm nhận được xe theo đúng hợp đồng.

kaka299886

Xe hơi
Nói chung là cứ phải thêm cái điều khoản phạt nếu sai hẹn giao xe thì cno mới sợ.

Payroll

Xe điện
Em tưởng nếu không giao đúng hẹn thì cụ lấy cọc và phạt bằng tiền cọc chứ

tranxuan

Xe buýt
lấy được lại cọc là mừng lắm rồi cụ ơi
Ở VN đội khi khách hàng phải đi nịnh thằng bán hàng để mong có được hàng đúng chất lượng ấy chứ, xứ mình ngược đời thế đó các cụ ah.

sky_fall

Xe máy
Các cụ ơi cho em hỏi. Em đang đi Morning muốn lên đời mà em thích City lắm. các cụ đi rồi cho em hỏi City ngon không ah.

kaka299886

Xe hơi
Kụ mỏi mòn vào điều khoản giống hiệp định Paris ấy thì em e hơi khó
Nói vs cụ là do dân mình lành quá, cũng ít để ý đến ván đề hợp đồng.chứ ai đi mua cũng yêu cầu thêm điều khoản phạt vào xem.mình đi mua phải đặt cọc,k lấy xe là mất thì cũng có quyền yêu cầu fạt nếu k đúng hạn.ông anh e còn xui e kiện ra tòa nữa.he

bachkd2006

Xe tải
Thớt city nóng thật. Cụ nào giờ này đặt xe chắc phải 2014 với có xe mà đi ý nhỉ.

Nhôm nhựa

Xe điện
Em thấy vios, sunny đang giảm giá ầm ầm, chả hiểu city có giảm không các cụ nhỉ ?

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Có mà giảm khối ý cụ ạ, bán đang chạy mà nhà máy hoạt động hết công suất, chổng mông lên làm kia kìa. City em mới đặt bên Honda Mỹ Đình, phải đến tháng 11 (không biết ngày nào) (theo hẹn) thì mới lấy được đây này cụ này. Nói thật, Sunny chỉ có nước hạ giá thì may ra mới "đì" được City hay Vios còn không á...Mà Vios bắt đầu thấy City "ăn nên làm ra" quá nên mới có động thái hạ giá. Em thì em "chấm" City lâu rồi, từ hồi nó ra mắt ý bởi "rất hợp với dáng em" mà cụ ạ

Nhôm nhựa

Xe điện
Không biết city AT chạy thấy cảm giác như nào các cụ nhỉ :-w

tranxuan

Xe buýt
Chạy cũng được bác Aluminum Plastic ah.

Trạng thái
Thớt đang đóng