Club bắc giang - nhà số 13 - văn hóa giao thông - kết nối cộng đồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

DILAC.

Xe tăng
Em đơi. Em chạ dám vào chém chỉ đứng ngoài hóng hớt các cụ :D
hê hê mờ cụ ngồi chơi uống với nhà bg e chén trà cho ấm bụng ... hum qua k thấy cụ ghé nhà cụ HD .. rượu của cụ alpha hiểm như hum gặp mặt đầu xuân là e cứ tê tê mãi tới giờ vẫn còn phê ..........

DILAC.

Xe tăng
ko hề chém có chủ tịt và cụ bí làm chứng
cụ phó dạo này có NGHỀ rùi ............

chuẩn bị cho hum SINH NHẬT cụ BÍ THƯ cũng là hôm ae BẮC GIANG QUẢNG BÁ AN TOÀN GIAO THÔNG GẶP MẶT THƯỜNG NHẬT vào ngày 25 tháng 2 này chú lahan nhé .... chú alo chuẩn bị trước đi là vừa .. còn có 5 ngày nữa thôi đấy ..........

DILAC.

Xe tăng
đúng đúng...mỏi...mỏi hee
hê hê mỏi thật đới LÃO LA LIẾM hình như hôm qua THỨC TRẮNG ĐIÊM ... sáng nay còn BỊ NHỊN ĂN SÁNG nữa đới ... cụ cầm KHĂN xuống lau nước mắt cho cụ phó la liếm hộ tôi nhé ... hê hê ....

My Mò

Xe điện
hê hê mờ cụ ngồi chơi uống với nhà bg e chén trà cho ấm bụng ... hum qua k thấy cụ ghé nhà cụ HD .. rượu của cụ alpha hiểm như hum gặp mặt đầu xuân là e cứ tê tê mãi tới giờ vẫn còn phê ..........
Em dân đen chạ được cụ ăn phá mời :((

AudiRolex

Xe tải
Iem chào các cụ nhà BG, cám ơn các cụ đã ghé thăm nhà HD chúng iem, buổi giao lưu rất vui tuy nhiên thì iem quá mệt vì tinh thần giao và lưu ấy. Chúc các cụ tuần mới may mắn...

lahan

Xe tăng
cụ phó dạo này có NGHỀ rùi ............

chuẩn bị cho hum SINH NHẬT cụ BÍ THƯ cũng là hôm ae BẮC GIANG QUẢNG BÁ AN TOÀN GIAO THÔNG GẶP MẶT THƯỜNG NHẬT vào ngày 25 tháng 2 này chú lahan nhé .... chú alo chuẩn bị trước đi là vừa .. còn có 5 ngày nữa thôi đấy ..........
ơ ! ... em tưởng hôm đó là ...2 lão đại nói là trên tình cảm bạn bè đây thôi...em sẽ gọi cho 1 số thành viên tiêu biểu thôi nhá ???..cụ xem lại hộ em cái

hoangtungauto

Xe buýt
Iem chào các cụ nhà BG, cám ơn các cụ đã ghé thăm nhà HD chúng iem, buổi giao lưu rất vui tuy nhiên thì iem quá mệt vì tinh thần giao và lưu ấy. Chúc các cụ tuần mới may mắn...
hôm qua mình bận tý việc k đi được tiếc quá.thôi để lần sau vậy...huuu

hoangtungauto

Xe buýt
ông chém cẩn thận đấy kô là mẻ đao ngay đấy lão tà này ...chuẩn bị cho hôm 25 này cùng tôi nhá
đấy là việc của mỏ.ông có tới 3 trợ lý kia mà..hà hà

lahan

Xe tăng
em chào cụ ! hôm qua cụ bí nhà em ....há ,...há ...công nhận tửu lượng của cụ cao thật ...bái phục

Trạng thái
Thớt đang đóng