[VHGT] Clip: Vi phạm giao thông, dùng chai thủy tinh đe dọa CSGT ở Đồng Đăng, Lạng Sơn

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
CSGT ở mình làm kinh tế "giỏi" thì "võ thuật" có hơi kém cũng không sao.

kiet_xu

Xe tải
nếu làm đúng thì sợ gì, có phải đánh nó đâu, chỉ khống chế đưa nó về đồn thôi. Cụ chắc là người nhà 2 ông CSGT đấy à? Thôi yếu đừng có ra gió.
Em nào có họ hàng gì với 2 ông CSGT đấy. Cụ có chắc chắn khống chế thằng đấy thì dân xung quanh đường không kêu lên "CSGT đánh người không"? Không trấn áp thì bảo "nhục, xấu hổ" trấn áp thì sẽ có vô số cái miệng kêu gào "Công an đánh người".

ducls

Xe tăng
2 chu ko nhat dau. Khon lam do. Nhat thang kia vao kho rui co ng khac day do no sau.

Bong Bong

Xe tải
Công an mình chán thật. Để cho thằng nhóc con nó ngông thế mà không dám làm gì.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Em nào có họ hàng gì với 2 ông CSGT đấy. Cụ có chắc chắn khống chế thằng đấy thì dân xung quanh đường không kêu lên "CSGT đánh người không"? Không trấn áp thì bảo "nhục, xấu hổ" trấn áp thì sẽ có vô số cái miệng kêu gào "Công an đánh người".
Em ủng hộ cụ, bắt nó ko khó vì Đ.Đăng bé xíu biển số xe thì rành rành ra đấy, dân tình cũng thừa biết đó là thèng nào? con cái nhà ai?. Í kiến chủ quan của em cũng nghĩ nên làm cách nào để hạn chế tổn thất nhất, vì nó đang hung hăng thía ai dám chắc nó ko khùng lên khi bị dồn vào đường cùng? Giả sử nó khống chế những "khán giả" đang đứng xem rất đông ở đó, đây cũng là 1 cái xấu của dân VN, thích hóng hót nhưng ko bao giờ giúp đỡ ng khác, coi như đó là chiện ng khác chứ chả liên quan gì mình và trách nhiệm giữ gìn an ninh trật tự là trách nhiệm của các ngành chức năng . Em chả bênh ai cả nhưng dù sao ku đó cũng bị bắt ngay sau đó rồi, ta cũng ko nên chỉ trích 2 chú CA đó quá thế, chắc gì lúc đó là chúng ta thì có làm đc anh hùng ko ạh? Vài ngu í có gì động chạm mong các cụ đại xá

soul 9133

Xe tăng
E cứ tưởng là cảnh quay cho một bộ phim truyền hình

avce

Xe máy
CSGT sử trí thế là đúng, lao vào ăn thua là về lĩnh đòn ngay, sao không gọi cứu viện nhỉ? mà có súng để làm gì nhỉ? nhẹ thì bắn chỉ thiên còn nếu chống đối kiểu đó bắn cho một phát vào chân cảnh cáo, nhân chứng vật chứng điều có cả, sao phải xoắn

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
CSGT sử trí thế là đúng, lao vào ăn thua là về lĩnh đòn ngay, sao không gọi cứu viện nhỉ? mà có súng để làm gì nhỉ? nhẹ thì bắn chỉ thiên còn nếu chống đối kiểu đó bắn cho một phát vào chân cảnh cáo, nhân chứng vật chứng điều có cả, sao phải xoắn
Mời cụ đọc lại còm men này nhé:
2 a gt trong clip này đang cố kéo thời gian để đợi hình sự đến . Tại hiện trường lúc đó là khá đông người dân mà nhà đối tg lại gần đó nên 2 a gt này không dám xử lí mạnh tay , đồng đăng lại là đất giáp biên tình hình an ninh rất nhạy cảm nên không thể hành động bừa bao đc :)

Peto

Xe điện
Nhìn cảnh sát Mỹ trấn áp tội phạm mới thấy họ chuyên nghiệp, vài ba chú chĩa súng thẳng đối tượng, quát ầm ĩ, ít ra cũng làm đối tượng run sợ, mất tự chủ mà đầu hàng, đằng này gà nhà mình chỉ lượn lờ vòng vòng, tự đánh đồng hạng với đối phương = làm đối phương tự chủ được tình huống.

Lucky B0y

Xe tải
đúng là thằng này nghênh thật. chắc cậy gần nhà. chứ ra chỗ khác xem có nổ thế ko

anthanhnguyen

Xe hơi
chú này lên công an Cao Lộc ở 1 hôm ko biết sẽ thế nào....

hellangel

Xe tăng
Cao Lộc thì cũng chỉ bắt nạt trẻ con thôi cụ ơi! Ngày trước công tác ở Lạng Sơn, em bị mấy thằng nghiện vào tận của đập cửa đòi cướp, gọi 113; CA Huyện Cao Lộc ( em thuê nhà ngay gần đó ) mà các chú ấy bảo thôi cứ để nó đứng một lúc là nó đi, đừng ra là được. hic hic

Mr Winter

Xe tăng
Lực lượng CSGT đã làm những gì để đến lúc người dân không còn bảo vệ, bênh vực những lúc như thế này? Tại sao người dân không còn tin CSGT, để đến mức có người chống người thi hành công vụ mà không dám cưỡng chế vì sợ người dân kêu gào "công an đánh người"????

xamthung

Xe tăng
CHán cả 2 ông GT lẫn thằng thanh niên kia , lóng ngóng cầm dùi cui như trẻ con . Nhưng cũng phải nói đánh nó thì dân lại hô hào :"Công an đánh người" , cũng tại các chú làm người dân mất lòng tin quá thôi =((

khanhlouis

Xe tải
Quả này lại xuân này con ko về rồi :-<

onghabeo

Xe tăng

phanptsc

Xe tải
Mấy chú CA làm vậy là quá khôn rồi, đôi co đánh nhau với mấy thằng cùn này dễ mang tiếng. Để sau bên Hình sự làm việc là chú thanh niên kia ngồi vài năm là chắc luôn.