[Thảo luận] [Clip] lại thêm 1 vụ hung thần đẩy CSGT ở Cầu Am - Hà đông

jolie1701

Xe buýt
Sáng cafe, trưa Bia hơi, chiều nấu cơm + rửa bát
Em thấy thằng xxx ngu quá.Nó đã ủn thế rồi còn lì lợm đứng trc đầu xe nó.Đến khi nó lỡ ga cho 1 cái thì^:)^
Thằng xxx trẻ ngu thật đấy...Tết nhất đến nơi rồi.....vot

nguyenducduy

Xe điện
Xe này tháng nào cũng đóng luật địa bàn hoạt động rồi các cụ ợ, không sao đâu, xong cũng hòe cả làng mà.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
thế cuối cùng Phú Phương là dư lào hở cụ
Phú Phương là Bố của các loại luật pháp các cụ không biết à! Nó là thằng phá hoại môi trường vào loại bậc nhất, làm bẽ mặt bao nhiêu cậu xxx và làm lòng tin của người dân vào luật pháp đang tiến về mo !

SU-CAMRY

Xe tải
E dự, xe đã đỗ rồi thì là huề cả làng :-bd

gamevn

Xe buýt
Nói chung là thằng này chạy được cả trong giờ cấm và đường cấm xe tải là đủ hiểu nó chơi với thằng nào òi. :( Xã hội giờ loạn quá! :(

OmegaO9

Xe container
Phú Phương là Bố của các loại luật pháp các cụ không biết à! Nó là thằng phá hoại môi trường vào loại bậc nhất, làm bẽ mặt bao nhiêu cậu xxx và làm lòng tin của người dân vào luật pháp đang tiến về mo !
Vậy có thể ví như đây là một làng Nhô mới đúng không cụ.

dtrung

Xe điện
Đúng ra XXX phải đứng bên kia cầu hướng dẫn giao thông hay để lái xe có ý định vi phạm phải từ bỏ ý định. Đằng này đứng bên này cầu rình bắt làm tiền thì cũng ..éo bênh được. E cũng hay gửi xe ở bãi đó. Biển cấm mới cắm để mở rộng cầu AM thôi.

fuxe

Xe container
Ai cũng như thế này thì bao giờ dân đen tui em mới được nhờ ạ :(( Đúng là toàn kiểu "tránh đâu"
... Đấy là đâm xe ông anh em đi công tác về có 1 vụ trưởng làm trưởng đoàn trong xe mà nghe đt xong phải chịu là cụ biết chủ Phú Phương ntn?
Sau khi nghe ông anh kể chuyện thì em cứ thấy Phú Phương là tránh xa!

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
chả giấu gì các cụ,nhà em cũng ngay đây nên cũng bức xúc với cái biển cấm này.muốn đi từ vạn phúc sang đường 6 phải đi vòng về cầu chùa ngòi.mà ác một nỗi con đường này chưa làm xong,đã lầy lội như ruộng cày dở lại còn thắt cổ chai,lắm hôm tăc kinh người.ko hiểu các bố ý tính toán thế nào chứ theo em thì cấm giờ cao điểm thì tốt hơn.mà mấy chú xxx áo xanh này chắc học sjnh ra tăng cường nên chưa biết Phú Phương là ai nên mới hăng tiêt vịt thế,biét rồi lại hòa cả làng thôi!

Cụ cho hỏi với thế Phú phương là ai thế?

kinhlupden

Xe hơi
Cụ cho hỏi với thế Phú phương là ai thế?
http://rongbay.com/Ha-Noi/Hop-tac-xa-Phu-Phuong-can-tuyen-10-lai-c69-raovat-5759790.html

bác vô coi thì hiểu , 1 hợp tác xã chạy xe, quen biết ông to. nên xe ben cứ vô tư mà tiến.

Mấy chú lính trẻ trong clip chắc quên hoặc không được dặn trước nên gà gô 1 tí. Thậm chí kiểu đấy có thể là Rượu đòi phạt chứ không phải xxx phạt

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Phú Phương thì biết sợ ai chứ! Xe 80B có đèn ưu tiên và còi ủ đang nhấp nháy trên đường Láng-Hòa Lạc nó còn ủi cho, gọi lái xe xuống nó bảo là ai cho ông đi chậm, hỏi han một lúc rồi thằng lái xe xin số anh chức to nhất trên xe. Một lúc sau thì huề cả làng, anh nào hỏng tự sửa. Đấy là đâm xe ông anh em đi công tác về có 1 vụ trưởng làm trưởng đoàn trong xe mà nghe đt xong phải chịu là cụ biết chủ Phú Phương ntn?
Sau khi nghe ông anh kể chuyện thì em cứ thấy Phú Phương là tránh xa!
Hô hô nghe các cụ dọa nhau mà em phuồn phười quá, cả xxx cũng bị lừa nốt ... Bình thường, thằng con hư ra đường làm bậy còn biết giữ thể diện cho gia đình, nhưng mấy thằng giặc lái PP thì không, lại còn gọi bố nó ra, suy ra bọn này là loại vô học tất tần tật các cụ công nhận không? Chẳng có cán bộ cấp cao dại dột nào để bọn dưới làm bậy công khai thế cả, chẳng qua là bọn PP này biết PR thôi, xxx mà rắn cứ cho mấy thằng chống lại CS mấy roi điện cho méo mồm xem nó có xẹp như con gián không. Thôi em cứ trích dẫn ra nhá: "... em ở phố Phương Liệt gần nhà Phú Phương đây. Trước đây chỉ có mấy xe, bg mới đầu tư thêm khoảng 40 xe thôi, hiện đang thuê dất của công ty sông Đà làm bãi đỗ xe (đối diện trường tiểu học Phương Liệt). Mấy anh em nhà này đều cờ bạc thôi mà, có phải xã hội đên ghê gớm gì đâu. Còn chẳng qua đội xe chạy đc trong giờ cao điểm là do lấy tiền bịt mắt mấy chú CSGT thôi mà, có gì là bí mật đâu." Nguồn đây: http://ttvnol.com/f_69/1228878 cụ nào bị Hung thần nhà nó quệt thì có cả số đt nữa đấy!>:)

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Phải thế nào thì mới bị coi thường chớ !

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Ai cũng phải kiếm sống, có cụ nào trên OF là người nhà ô Phú Phương thì bảo ông ấy nhớ che chắn cho cẩn thận bảo vệ môi trường, lưu thông đảm bảo an toàn cho mọi người, đừng trêu tức dư luận và Pháp luật như thế nữa - để họ tức quá mà bật cho phát là mệt lắm đấy, lúc đó có tiền tấn cũng không cứu được đâu. Làm ăn có đức mới bền, mới có phúc được!

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
xxx chúng nó nuôi đấy. Chờ béo tý đập chết cả thể chứ chả có thắng xã hội đen nào tồn tại được cả, đến Năm cam còn chết nữa là Phú Phương là cái đếch gì phải ko các cụ:-h:-h:-h

volga1990

Xe tăng
Cũng phải hỏi tại sao dân không ủng hộ các xxx phải không các cụ????

trungnn

Xe tăng
Hô hô nghe các cụ dọa nhau mà em phuồn phười quá, cả xxx cũng bị lừa nốt ... Bình thường, thằng con hư ra đường làm bậy còn biết giữ thể diện cho gia đình, nhưng mấy thằng giặc lái PP thì không, lại còn gọi bố nó ra, suy ra bọn này là loại vô học tất tần tật các cụ công nhận không? Chẳng có cán bộ cấp cao dại dột nào để bọn dưới làm bậy công khai thế cả, chẳng qua là bọn PP này biết PR thôi, xxx mà rắn cứ cho mấy thằng chống lại CS mấy roi điện cho méo mồm xem nó có xẹp như con gián không. Thôi em cứ trích dẫn ra nhá: "... em ở phố Phương Liệt gần nhà Phú Phương đây. Trước đây chỉ có mấy xe, bg mới đầu tư thêm khoảng 40 xe thôi, hiện đang thuê dất của công ty sông Đà làm bãi đỗ xe (đối diện trường tiểu học Phương Liệt). Mấy anh em nhà này đều cờ bạc thôi mà, có phải xã hội đên ghê gớm gì đâu. Còn chẳng qua đội xe chạy đc trong giờ cao điểm là do lấy tiền bịt mắt mấy chú CSGT thôi mà, có gì là bí mật đâu." Nguồn đây: http://ttvnol.com/f_69/1228878 cụ nào bị Hung thần nhà nó quệt thì có cả số đt nữa đấy!>:)
Nó chỉ đứng tên hộ thôi cụ ah! Ông anh em kể lại là người đứng đằng sau là ai thì ai cũng biết nhưng đây ko nói chuyện chính trị nên em ko tiện nêu ra.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Nó chỉ đứng tên hộ thôi cụ ah! Ông anh em kể lại là người đứng đằng sau là ai thì ai cũng biết nhưng đây ko nói chuyện chính trị nên em ko tiện nêu ra.
Vậy cái thằng đứng đằng sau cũng chỉ là loại vơ bèo gạt tép thôi, nếu tay to thật thì họ phải lo giữ ghế kiếm hơn nhiều chứ. Thành thật mà nói, ăn bằng mấy chục cái xe đất đó để rồi mang tiếng coi thường pháp luật tàn phá môi trường, rồi mất ghế ... không vô học không ngu là gì? Em cũng chả nói chính trị chính em gì đâu cụ ạ!