Clip "Khoảnh khắc của cái chết" - Từ Syria, Iraq, Yemen...

gadilac

Xe tải
Gần cháu có 1 ccb đánh Cam năm79, ông ấy bảo bắn nháu trong các trận ổng tham chiến thì như đánh trận giả ngày còn nhỏ.. mỗi chết ng là thật. Ông cũng từng phải uống nươc tiểu chống khát vì mất 2 ngày tranh nhau 1 vũng nước với lính polpot, cứ bên nào bò ra lấy nước là bị tỉa chết ngay.

pipe

Xe tăng
Em xem lần đầu đc nửa... mới xem hết lại. Đúng là hại não quá ợ.

danhkien

Xe hơi
Sức cháy nổ của đạn trong xe không thể phụt thành luông như thế mà chỉ cùng lắm bay tháp pháo thôi.
dính đạn xuyên lõm đấy ạ, t72 đặt liều phóng riêng nên nổ thì nó phụt lửa, phụt lửa với bay tháp pháo cũng na ná nhau thôi ạ.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
dính đạn xuyên lõm đấy ạ, t72 đặt liều phóng riêng nên nổ thì nó phụt lửa, phụt lửa với bay tháp pháo cũng na ná nhau thôi ạ.
Phun lửa là do liều phóng cháy còn bung tháp là hệ quả của việc trái phá trong xe phát nổ thoai :D

gunnerzz

Xe máy
Website
danavoucher.com
Kinh khủng quá

ngotiteo

Xe điện
ớ đấy người ta không dùng cái này nhỉ các cụ

Dũng cháo lòng

[Tịch thu bằng lái]
mặc dù chiến tranh không phải chò đùa nhưng xem bọn này đánh nhau mà ức chế, đánh thì ngu trong đánh nhau mà túm 5 tụm 3 như thế chết cả nút là phải, không thấy mục tiêu cứ bắn bừa vừa không trúng ai vừa lộ mục tiêu của mình, đánh như thế có mà chết cả nút, bắn bừa như thế là chỉ áp dụng lúc anh em mình xung phong thôi vừa trấn áp bọn chúng vừa lấy tinh thần cho anh em đang xung phong, còn không thì dấu mục tiêu của mình như mèo dấu cứt ý trứ, lộ mục tiêu coi như là hy sinh, dấu mục tiêu đợi chúng vào thật gần ít nhất là 25m, thế chúng mới không kịp trở tay kết hợp nhiều hỏa lực cùng lúc chúng vỡ trận luôn, bỏ chạy lúc đó tha hồ mà diệt, trong lúc ta và địch đang đánh nhau muốn thò cái đầu lên xem chúng ở đâu không phải dễ, phải có kinh nhiệm trứ không phải muốn thò đầu lên lúc nào cũng được đâu, đi chầu Diêm Vương ngay, lằm dưới chiến hào từ từ một tay đưa khẩu súng lên trong khi đầu mình vẫn ở dưới, chĩa về phía quân thù bót cò súng nổ phằng phằng lúc đó mình mới ngoi cái đầu mình lên và thu súng về thật nhanh chĩa về phía trước thấy thằng giặc nào ngoi lên là bắn, bọn này đánh nhau mà cứ khơi khơi thế chết là phải, đánh nhau với Mỹ, Ngụy mà lộ mục tiêu thế thì ăn bom B52 hoặc pháo dàn ngay tức khắc, bắn song phải chuyển chỗ ngay sa ít nhất 20m, không có chỗ di chuyển không được bắn lếu không lộ mục tiêu, lộ mục tiêu thì các bạn biết rồi đấy giấy báo tử chứng nhận ngay tức thì

minhthien.nh

Đi bộ
Xem mà thấy lằn ranh sống chết qua nhỏ. Chiến tranh chỉ có chết cho người thường và tiền cho kẻ buôn súng.

mozii

Xe hơi
Chiến tranh đúng là tội ác của nhân loại

tankist

Xe buýt
Chiến tranh thật đáng sợ, nhưng kinh tởm cái trò hành quyết của bọn IS và Ôn hòa

Ba Chip

Xe hơi
Mời các cụ xem tổng hợp các clip về sự khủng khiếp của chiến tranh Trung Đông tổng hợp bởi các bên tham chiến FSA, ISIS, SAA...
Chiến tranh không phải trò đùa...
.

Kinh khủng cụ ạ :(

95qabc

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi có thớt tình hình chiến sự Syria không nhỉ

Mời các cụ xem tổng hợp các clip về sự khủng khiếp của chiến tranh Trung Đông tổng hợp bởi các bên tham chiến FSA, ISIS, SAA...
Chiến tranh không phải trò đùa...
.

Link die theo các nạn nhân rồi cụ ơi

Dan du an

Xe ba gác
mặc dù chiến tranh không phải chò đùa nhưng xem bọn này đánh nhau mà ức chế, đánh thì ngu trong đánh nhau mà túm 5 tụm 3 như thế chết cả nút là phải, không thấy mục tiêu cứ bắn bừa vừa không trúng ai vừa lộ mục tiêu của mình, đánh như thế có mà chết cả nút, bắn bừa như thế là chỉ áp dụng lúc anh em mình xung phong thôi vừa trấn áp bọn chúng vừa lấy tinh thần cho anh em đang xung phong, còn không thì dấu mục tiêu của mình như mèo dấu *** ý trứ, lộ mục tiêu coi như là hy sinh, dấu mục tiêu đợi chúng vào thật gần ít nhất là 25m, thế chúng mới không kịp trở tay kết hợp nhiều hỏa lực cùng lúc chúng vỡ trận luôn, bỏ chạy lúc đó tha hồ mà diệt, trong lúc ta và địch đang đánh nhau muốn thò cái đầu lên xem chúng ở đâu không phải dễ, phải có kinh nhiệm trứ không phải muốn thò đầu lên lúc nào cũng được đâu, đi chầu Diêm Vương ngay, lằm dưới chiến hào từ từ một tay đưa khẩu súng lên trong khi đầu mình vẫn ở dưới, chĩa về phía quân thù bót cò súng nổ phằng phằng lúc đó mình mới ngoi cái đầu mình lên và thu súng về thật nhanh chĩa về phía trước thấy thằng giặc nào ngoi lên là bắn, bọn này đánh nhau mà cứ khơi khơi thế chết là phải, đánh nhau với Mỹ, Ngụy mà lộ mục tiêu thế thì ăn bom B52 hoặc pháo dàn ngay tức khắc, bắn song phải chuyển chỗ ngay sa ít nhất 20m, không có chỗ di chuyển không được bắn lếu không lộ mục tiêu, lộ mục tiêu thì các bạn biết rồi đấy giấy báo tử chứng nhận ngay tức thì
Nhiều trường hợp trong clip này họ không phải quân nhân chuyên nghiệp đâu, đào tạo cấp tốc rồi đưa cho khẩu súng thế là chiến. Ông nào chiến lâu mà không chết thì lên lính già. Hồi đánh Mỹ mình cũng thế thôi, đánh nhau một thời gian đến bên VNCH còn nghe tiếng AK là biết bên mình là lính mới hay lính cụ. Lính cụ họ ngại lắm.