clip giới thiệu SH 125i 2013 Euro Scooter

kenshin1412

Xe đạp
Tại sao không được chê :)). Chẳng nhẽ suốt ngày khen và tâng nó lên tận mây xanh xaooooooooo =))
bác cứ khen chê khách quan thì chẳng ai nói gì nhưng thấy bác hơi thái quá nên mới nói vậy thôi.e thấy bác nói 1 câu là cười chả biết bác cười vì cái gì?có gì đâu mà đáng cười??hay bác đi lib vn rồi thì quay sang cười shvn???mọi người nói bác nhiều quá giờ bác thấy có ai muốn với bác nữa đâu.thôi e cũng chả muốn tranh luận với lý lẽ của bác nữa ạ.chán như 1 con dán

Chỉnh sửa cuối:

cupheu

Xe tăng
bây h bỏ ra một số tiền cũng k phải là nhỏ để mua xe, bàn luận về chất lượng của chiếc xe đó có đáng để mình bỏ tiền ra mua hay ko? thế theo cụ thì nên bàn về điều gì :-??
bàn về sơn sửa lên như nào cho đẹp cụ ạ,các cụ có xe rồi lập chi hội Sh2012 đi để em ngắm ảnh :x

longuy2222

Xe tăng
ơ con trai thích đi SH àh,cụ thích SH àh :)) honda Vn đánh trúng tâm lý này :bz
e yêu thích tốc độ cụ ah.... người e to nữa.... nên ngồi mấy dòng piagio mắc cười lém

lpth1911

Đi bộ
Cháu thấy mọi người đừng nên "Quote" lại những cm có tính chất "khiêu khích" như vậy, cái gì đáng nói thì nói thôi ạ :) Cháu thấy mọi người khen hay chê đều không sai, con người mà, mỗi người một cảm nhận, một tính cách. Đồng tình thì khen, không thì chê vậy thôi. Còn với những con người cứ chê ỏng chê eo, thiết kế rồi máy móc không ổn này nọ, xem lại mình đi nhé, trình độ của các bạn chắc cũng tầm cỡ những nhà thiết kế hàng đầu của Honda rồi đấy :)

Ku_Xop2010

Xe tải
Bác ah, thiết kế nó xấu thì có toàn cầu nó cũng là xấu toàn cầu, chẳng hiểu bác nói phải đánh giá khác đi là ntn.
Xin thưa với bác là đẹp hay xấu nhiều khi ko fai do đánh giá mà do xuất xứ bác ạ. Nhiều thứ xấu vxd nhưng do nó dc xuất xứ ở các kinh đô thời trang của thế giới nên ai cũng khen tấm tắc. Cái sh này cũng thế nếu chỉ bó hẹp trong famj vi vn thì bị đánh giá là thiết kế xấu nhưng khi nó la fieen bản toàn cầu cái nhìn về nó sẽ phải khác hẳn.

duongtu81

Xe tải
Thôi cụ ơi, quan niệm xấu đẹp mỗi người mỗi khác.Ngay người con gái có người khen đẹp, người chê xấu...Nếu bập vào vấn đề mang tính trừu tượng này có topic có thêm vài trăm trang nữa cũng chả có kẻ thắng người thua đâu.Có chăng nên bàn về tính năng của xe thì tốt.

tieuxphong

Xe đạp
Vài lời còm men:
1. Đúng là thiết kế mới hơi nghiêng về nữ tính trông yếu hơn so thiết kế các đời cũ nên các bác đi sh (đời cũ) không thích thiết kế mới là vậy nhất là phần đầu xe.
2. Xe nội địa hóa thiết bị trên 93%. Con số này cũng là cái để bàn đó các bác. Theo Em không phải vấn đề đẳng cấp hay không mà nếu là Em, Em sẽ quan tâm tới chất luợng của xe như thế nào? Các bác nhìn vào giá xe đời cũ 2010, 2011 so với 2012 sẽ thấy sự chênh lệch... vậy câu hỏi về chất luợng 2012 có nên đặt ra không ?.
3. Không phải dân VN ta sinh ngoại mà cơ bản là chất lượng sản phẩm sản xuất ở VN kém hơn so với hàng nhập... bởi vậy nguời VN ta chấp nhận mua giá cao hơn để có chất luợng tốt hơn.
Vài lời đóng góp..

Chỉnh sửa cuối:

gcrew90

Xe đạp
Vài lời còm men:
1. Đúng là thiết kế mới hơi nghiêng về nữ tính trông yếu hơn so thiết kế các đời cũ nên các bác đi sh (đời cũ) không thích thiết kế mới là vậy nhất là phần đầu xe.
2. Xe nội địa hóa thiết bị trên 93%. Con số này cũng là cái để bàn đó các bác. Theo Em không phải vấn đề đẳng cấp hay không mà nếu là Em, Em sẽ quan tâm tới chất luợng của xe như thế nào? Các bác nhìn vào giá xe đời cũ 2010, 2011 so với 2012 sẽ thấy sự chênh lệch... vậy câu hỏi về chất luợng 2012 có nên đặt ra không ?.
3. Không phải dân VN ta sinh ngoại mà cơ bản là chất lượng sản phẩm sản xuất ở VN kém hơn so với hàng nhập... bởi vậy nguời VN ta chấp nhận mua giá cao hơn để có chất luợng tốt hơn.
Vài lời đóng góp..
Đợt tới mà có xe nhập về chắc bác chịu chơi bỏ ra gấp đôi tiền chỉ để có cái chất lượng " quốc tế " ấy nhỉ :)
Còn theo e thì xe này qá ngon trong tầm giá, tùy nhu cầu mỗi người, phù hợp thì cứ xúc thôi ạ :)

tieuxphong

Xe đạp
Đợt tới mà có xe nhập về chắc bác chịu chơi bỏ ra gấp đôi tiền chỉ để có cái chất lượng " quốc tế " ấy nhỉ :)
Còn theo e thì xe này qá ngon trong tầm giá, tùy nhu cầu mỗi người, phù hợp thì cứ xúc thôi ạ :)
giá xe vn 80 triệu cho bản 150 cũng không rẻ trong thời điểm kinh tế khó khăn hiện nay đâu bác. Nếu xe VN mà đi 1 hoặc 2 năm xuống máy như AB hay các dòng xe cùng hãng khác chắc bác cũng suy tính lại nếu bỏ ra 80 triệu để mua xe. Còn Em chưa mua xe vào thời điểm này vì kinh tế đang rơi vào suy thoái sâu chưa có dấu hiệu khởi sắc. Nhiều hãng như Unilever cũng thiết kế lại bao bì, số lượng làm ít hơn, giá giảm hơn để nhiều nguời cùng mua được. Giảm giá trong thời buổi kinh tế khó khăn này là buớc đi đúng của nhiều doanh nghiệp...nếu bác nhìn vào con số phá sản của doanh nghiệp ở việt nam mình mới thấy giật mình...

Chỉnh sửa cuối:

tuananh_free

Xe tăng
giá xe vn 80 triệu cho bản 150 cũng không rẻ trong thời điểm kinh tế khó khăn hiện nay đâu bác. Nếu xe VN mà đi 1 hoặc 2 năm xuống máy như AB hay các dòng xe cùng hãng khác chắc bác cũng suy tính lại nếu bỏ ra 80 triệu để mua xe. Còn Em chưa mua xe vào thời điểm này vì kinh tế đang rơi vào suy thoái sâu chưa có dấu hiệu khởi sắc...nếu bác nhìn vào con số phá sản của doanh nghiệp ở việt nam mình mới thấy giật mình...
Nhiều bác nghĩ 80 tr như 8 tr ý.:D

tieuxphong

Xe đạp
Nhiều bác nghĩ 80 tr như 8 tr ý.:D
bác nói chính xác... Tặng bác chai vốt ka Hà Nội... Giờ đâu đâu cũng thấy doanh nghiệp phá sản, ngay cả Ngân hàng cũng điêu đứng... người nguời mất việc, giảm lương trong thời buổi giá cả hàng hóa tiêu dùng tăng chóng mặt.. Ấy vậy mà 80 triệu các bác phủi tay cái phèo... E đố bác nào nào làm trong các đơn vị sự nghiệp hành chính dùng cả 1 năm luơng mà ko ăn không uống xem có đủ tiền mua một xe này không ?

Chỉnh sửa cuối:

tieuxphong

Xe đạp
E ví von xe 2012 này giống cô gái có khuôn mặt xấu nhưng có dáng đẹp. hihi...
E lượn để bác khác còn comnent.

tuananh_free

Xe tăng
E ví von xe 2012 này giống cô gái có khuôn mặt xấu nhưng có dáng đẹp. hihi...
E lượn để bác khác còn comnent.
E thấy con SH này có gương mặt bầu bĩnh chứ k phải là xấu.;))

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
cái chủ để về SH nhập và việt này còn HOT hơn cả năm trước giữa Li nhập và Li ie,2 bánh xe quay trở nên náo nhiệt đông vui quá [-(

bulongocvit

Xe buýt
chúc mừng các cụ có 1 em ét hát toàn cầu nào.

hardlix

Xe máy
Xin thưa với bác là đẹp hay xấu nhiều khi ko fai do đánh giá mà do xuất xứ bác ạ. Nhiều thứ xấu vxd nhưng do nó dc xuất xứ ở các kinh đô thời trang của thế giới nên ai cũng khen tấm tắc. Cái sh này cũng thế nếu chỉ bó hẹp trong famj vi vn thì bị đánh giá là thiết kế xấu nhưng khi nó la fieen bản toàn cầu cái nhìn về nó sẽ phải khác hẳn.
Lần đầu tiên mới nghe nói đẹp hay xấu là do xuất xứ [-(

AmandaJoy

Xe hơi
Không cụ nào giải thích được tại sao SH ý lại có chân chống cạnh à :))

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
giá xe vn 80 triệu cho bản 150 cũng không rẻ trong thời điểm kinh tế khó khăn hiện nay đâu bác. Nếu xe VN mà đi 1 hoặc 2 năm xuống máy như AB hay các dòng xe cùng hãng khác chắc bác cũng suy tính lại nếu bỏ ra 80 triệu để mua xe. Còn Em chưa mua xe vào thời điểm này vì kinh tế đang rơi vào suy thoái sâu chưa có dấu hiệu khởi sắc. Nhiều hãng như Unilever cũng thiết kế lại bao bì, số lượng làm ít hơn, giá giảm hơn để nhiều nguời cùng mua được. Giảm giá trong thời buổi kinh tế khó khăn này là buớc đi đúng của nhiều doanh nghiệp...nếu bác nhìn vào con số phá sản của doanh nghiệp ở việt nam mình mới thấy giật mình...
Cụ quả đúng là người có hiểu biết! :x
Nói chuyện với những người có hiểu biết như cụ mới thấy sướng còn lắm thằng vào nc mà nghe chối tai lắm :-<

longuy2222

Xe tăng
Cụ quả đúng là người có hiểu biết! :x
Nói chuyện với những người có hiểu biết như cụ mới thấy sướng còn lắm thằng vào nc mà nghe chối tai lắm :-<
Ai cũng hiểu biết thì đâu nói làm j. Mình tư kiếm tiền mua xe nên cân đo đong đếm lắm mới mua chứ .... thời buổi suy thoái bỏ ra gần 100tr vào con xe có ít đâu... với số tiền đấy có thể làm đc bao nhiêu việc đấy chứ.... thừa sức mua con sh 125i nhập đã lướt ..... chứ có phải ngu đâu mà ko tìm hiểu đâm đầu vào mua con Sh 2012 này. Còn những cụ nào bố mẹ cho tiền, nhà khá giả mình ko nói làm j ;))

Chỉnh sửa cuối: