Click - Cùng khám phá

Spectra7759

Xe hơi
Em vừa lấy xe chiều nay, công nhận là vô lăng nặng vãi. Đi lâu nó có nhẹ không nhỉ?
Để xe đấy làm mấy quả tạ tập khoảng tháng rồi quay lại lái tiếp. cứ gọi là lý dức gọi bằng anh lun

kickn_rush

Xe hơi
Bác nói phải, hơi trơn, vô lăng nặng

Nhưng đúng là nó bọc da khá kỹ nên cũng chẳng muốn bọc thêm gì

Để vặn cho dẻo tay (y)

Vô lăng của Click hơi nhỏ và trơn nên bác có cảm giác nặng.
Hôm qua em vừa mua 1 quả bọc vô lăng da, cảm giác lái khác hẳn, chắc, đầm tay, nhẹ hơn hẳn, lượn lách dễ dàng hơn nhiều, bác thử mà xem.
Tuy nhiên có một điều là khi bọc cái đó vào bác sẽ thấy xấu đi một chút vì cái vô lăng nguyên bản của mình được khâu da khá nuột. Anyway, em thấy lái sướng hơn hẳn.
Bác thử đi rồi mời em votka nhé hehe

myhauvuong

Xe buýt
lắp thêm cái chắn bùn cho gầm xe, ko có đi bẩn máy lắm
bác cho em hỏi lắp cái chắn bùn cho gầm xe thì ở đâu làm em ở láng hạ mà ra mấy cửa hàng nội thất ở gần lê văn lương láng hạ đều bảo là không có

anhtuc

Xe tải
ối trời ơi, theo em khi nổ máy cứ thành phản xạ đạp đại côn vào cho chắc, "vợ" hàng xóm lại cứ tưởng "vợ" mình rồi lại bị một quả thót tim *-) *-) *-) :^)

anhtuc

Xe tải
bác cho em hỏi lắp cái chắn bùn cho gầm xe thì ở đâu làm em ở láng hạ mà ra mấy cửa hàng nội thất ở gần lê văn lương láng hạ đều bảo là không có
đi ra chân cầu trương dương, thiếu gì

HeoCon

Xe hơi
Vô lăng của Click hơi nhỏ và trơn nên bác có cảm giác nặng.
Hôm qua em vừa mua 1 quả bọc vô lăng da, cảm giác lái khác hẳn, chắc, đầm tay, nhẹ hơn hẳn, lượn lách dễ dàng hơn nhiều, bác thử mà xem.
Biện pháp này có vẻ dân giã nhưng hiệu quả tức thì. Em sẽ thử sau vì nhìn cái vô lăng bọc "ngon quá" thấy hơi tiếc:^). Em sẽ thử nghiên cứu hệ trợ lực xem có làm ăn gì được không. Sẽ thông báo lại các bác sau *-)

Troy

Xe tải
Biện pháp này có vẻ dân giã nhưng hiệu quả tức thì. Em sẽ thử sau vì nhìn cái vô lăng bọc "ngon quá" thấy hơi tiếc:^). Em sẽ thử nghiên cứu hệ trợ lực xem có làm ăn gì được không. Sẽ thông báo lại các bác sau *-)
Bác cứ mua thử cái bọc vô lăng xem, nếu thấy xấu quá thì lại tháo ra, nếu thấy lái ngon hơn thì để lại mà lái. Làm vậy vô lăng nguyên bản càng được giữ gìn, càng mới :P

318 29Y

Xe tải
hơ hơ em getz đểu nhà em mở cửa bằng remote đèn trong xe sáng bừng lên để mình bước vào xe dễ dàng,rất có ích khi trời tối,cứ như BMW với Merc ý..nếu unlock cửa mà ko vào xe thì sau khoảng 30s cửa sẽ tự lock lại phòng khi mình quên mất..(y)
còn vấn đề tay lái nặng thì em thấy cũng bình thường mà,các bác nhảy lên vần con 318 xong quay lại Getz với Click cua mình thì thấy vẫn nhẹ chán,nói chung là chấp nhận được chứ nhẹ quá em thấy chạy tốc độ cao hơi nguy hiểm..:)

Spectra7759

Xe hơi
hơ hơ em getz đểu nhà em mở cửa bằng remote đèn trong xe sáng bừng lên để mình bước vào xe dễ dàng,rất có ích khi trời tối,cứ như BMW với Merc ý..nếu unlock cửa mà ko vào xe thì sau khoảng 30s cửa sẽ tự lock lại phòng khi mình quên mất..(y)
còn vấn đề tay lái nặng thì em thấy cũng bình thường mà,các bác nhảy lên vần con 318 xong quay lại Getz với Click cua mình thì thấy vẫn nhẹ chán,nói chung là chấp nhận được chứ nhẹ quá em thấy chạy tốc độ cao hơi nguy hiểm..:)
Có cả quả đèn trong hộc đồ trước nhưng buổi tối nó mới sáng thì phải. Quả đèn 30s thì hình như xe nào cũng có thì phải, bác cứ để sang chế độ door

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Có cả quả đèn trong hộc đồ trước nhưng buổi tối nó mới sáng thì phải. Quả đèn 30s thì hình như xe nào cũng có thì phải, bác cứ để sang chế độ door
Em nghĩ nó k "thông minh" như bác tưởng đâu. ban ngày nó vẫn sáng đèn nhưng mình không thấy thôi.

Spectra7759

Xe hơi
Em cũng nghĩ thế bác ợ. Mà không biết bác nào thử sơn lại cái ốp đen đen cho cùng màu với xe chưa. Em sang Thái thấy đi nhiều Honda Jazz lắm, kích thước chắc cũng bằng Getz nhưng nhìn xe khỏe và đẹp hơn.

bes

Xe lăn
có sưởi kính chiếu hậu sao??? sao em ko biết vụ này nhể
Có bác ạ, trong quyển HDSD có vẽ hình đấy ( em bảo mấy cháu giúp việc nhà em dịch hộ nhưng nó không đọc được - nó bảo nó chỉ giao tiếp thông thường thôi vì toàn xem phim HQ mà :)):)):)))
Trong hộc thì hình như không có đèn, hay tại ban ngày nên em không nhìn thấy?

axela

Xe tải
Đã bác nào xài được tính năng kết nối bluetooth với điện thoại chưa ạ? Cái dây cắm vào xe để sử dụng chức năng này không cắm được vào điện thoại Nokia. Em không biết là cắm vào điện thoại gì thì có thể xài được chức năng này? Mong các bác chỉ giáo

HeoCon

Xe hơi
Chức năng chống chộm: Khi đã khóa cửa bằng chìa remote thì các bác chỉ có thể nổ máy lại khi mở cửa bằng remote lại. Nếu bác cố mở cửa và đề bằng chìa thường xe sẽ kêu inh ỏi.:41:
Không rõ nếu mất cái chìa remote thì làm thế nào nhỉ???:^)

318 29Y

Xe tải
em khẳng định là quả đèn trong hộc đựng đồ chỉ sáng khi các bác bật đèn ở chế độ sáng đồng hồ táp lô or đèn pha cốt.
Cần số nếu khi tắt máy vẫn gài ở chế độ D,R,L,2 thì ko đề máy lại được mà phải về P or N.
các cụ tiếp tục ạ...

Troy

Xe tải
em khẳng định là quả đèn trong hộc đựng đồ chỉ sáng khi các bác bật đèn ở chế độ sáng đồng hồ táp lô or đèn pha cốt.
Thế thì em ló thông minh quá còn gì bác, nếu bác không bật fa cốt gì cả -> trời sáng -> bác cần đếc gì đèn trong cốp, phỏng ạ. Còn nếu bác bật có nghĩa bác cần phải có đèn, vậy em ló cho bác quả đèn, thế đã ok chưa?:^)

Spectra7759

Xe hơi
Bác nào thử sơn lại cái viền đen đen cùng màu với thân xe chưa (hỏi lần 2).

Spectra7759

Xe hơi
Click nó có thêm cái đèn bên hông :D Ghetz ko có.

318 29Y

Xe tải
BÁc cứ mang ra Gara mà sơn,em thấy mấy cụ sơn rồi,trông đẹp hẳn.