CLB xe thồ xuất quân

ZAD Viet

Xe điện
"Người nhớn" này hình như có chồng rồi
Không 8 chuyện đó ở đây cụ ơi!
Cụ xe địa hình: Máy 3D lởm khởm quay nét kinh. :))
Trời k có nắng thì cụ cho nó nắng lên. Kiểu cụ cứ từ từ ấy.
EM chỉ tiếc là lúa chưa chín thôi.
@@: Nhóm 2 hôm qua off đến mấy giờ các cụ ơi! Em ở xa và lại bận nữa nên hẹn các cụ hôm khác.

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
à các cụ, sau vụ đi MCC, em nảy ra ý định là sẽ lệ quyên sách vở, truyện tranh, báo nhi đồng...gủi cho các cháu tiểu học ở Xéo Dế Hồ, cái chỗ nhóm 2 đến ầy ạ. Lâu lâu gủi cho các cháu đọc. Ai lại vào lớp học chả có cái gì cả. Lớp mẫu giáo có mỗi 3 cái tranh tô mầu, nhìn tội quá các cụ ạ. Em sẽ đặt báo Nhi Đồng cả năm cho các cháu. Còn truyện tranh.... thì lâu lâu gửi môt chuyến. Em đã có số đt của thầy giáo dạy các cháu rồi, có cả địa chỉ luôn. Em sẽ gửi trực tiếp cho thầy, nhò thầy phát cho các cháu. Em sẽ mở topic khác, các cụ ủng hộ em cái nhá

ZAD Viet

Xe điện
à các cụ, sau vụ đi MCC, em nảy ra ý định là sẽ lệ quyên sách vở, truyện tranh, báo nhi đồng...gủi cho các cháu tiểu học ở Xéo Dế Hồ, cái chỗ nhóm 2 đến ầy ạ. Lâu lâu gủi cho các cháu đọc. Ai lại vào lớp học chả có cái gì cả. Lớp mẫu giáo có mỗi 3 cái tranh tô mầu, nhìn tội quá các cụ ạ. Em sẽ đặt báo Nhi Đồng cả năm cho các cháu. Còn truyện tranh.... thì lâu lâu gửi môt chuyến. Em đã có số đt của thầy giáo dạy các cháu rồi, có cả địa chỉ luôn. Em sẽ gửi trực tiếp cho thầy, nhò thầy phát cho các cháu. Em sẽ mở topic khác, các cụ ủng hộ em cái nhá
O khề! Hôm trước em mang một ít báo cũ của F1 nhà em để xuống cùng với hàng Dào Xa, thế quái nào chiều về lại vẫn thấy
trên xe. :(. Trên đó các cháu thiếu nhiều thứ thật.

phuongcum

Xe buýt
Cảm ơn các cụ đã dừng lại ủng hộ nhà cháu ngay sau khi xảy ra va chạm.

Xin cảm ơn các bác CT-IN, nhà cháu đã được uống rượu với các bác và các cán bộ xã Lao Chải.

bopbong

Xe hơi
thật tiếc quá vì em mới tham gia diễn đàn nên không biết các bác đi thế này. Ở gần nhà em cũng có 1 bác offroad, hôm em gặp em xin đi cùng mà bác đó nói là hết chỗ rồi. Lần sau nhất định em xin các bác 1 ghế nhé, vì em chưa có xe offroad.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Mấy cô gái Mông

# phương tiện duy nhất có thể duy chuyển được ở đây

nhennhen

Xe đạp
Tôi không biết pót ảnh lên có bác nào biết chỉ giúp tui với

Chỉnh sửa cuối: