CLB xe thồ xuất quân

Vitgia6996

Xe buýt
Tìm được chỗ vá có máy làm lốp đúng là xa xỉ phẩm ở phố huyện, riêng việc đi chậm để tìm cửa hàng ... đã mất 1/2 của chổ 1h30 rồi. Mà không vá thì không được, phía trước còn 180 cây táo mèo nữa mới về tới HN và trời bắt đầu tối, đành áp dụng sách lược chậm mà chăc cho nó lành.

Ơ ơ, em bị lọt vụ này rồi, thảm nào gọi mãi bác không chịu lên núi, cứ loanh quanh chỗ cầu treo. Cũng nhờ bác đi chợ mới có táo Mèo, thanks bác nhé.
Cao thủ , cao thủ ! Bái sự phụ 1 bái ạ ......cụ vợt đc chã này ngon hề . Hôm nao phải đen sách học cụ vài chiêu ạ .X_XX_XX_X

Thỏ Hồng

Xe tải

ZAD Viet

Xe điện
Úi! Cụ này dùng ảnh của em à??
Em có cái ảnh chụp Chã này cười tươi lắm, đây nhé (cái này chưa phải tươi nhất :)))

êm để thế thôi, cụ nào wen biết Chã này, hoặc Chã muốn ảnh gốc thì để lại số ĐT cho em nhá!

Chỉnh sửa cuối:

Tepjeeu

Đi bộ
Em Vân - phụ trách gây quỹ MCC cảm ơn các bác các anh các chị...

Em chào các bác, em là Vân - phụ trách gây quỹ Mù Căng Chải lần này. Em xin cảm ơn tất cả các bác đã tham gia hỗ trợ chúng iem đưa quà đến tận tay các em học sinh... Chương trình tập hợp nhiều lực lượng khác nhau từ chuyên nghiệp đến không chuyên nên ban tổ chức có gì sơ xuất xin các bác bỏ quá cho em nó (còn nhỏ dại và thiếu kinh nghiệm...) Một số người quen rồi thì đã quen, một số người chưa quen thì sẽ quen..., em hy vọng các chương trình tiếp theo có các bác "giang tay" giúp đỡ. Em cũng cần nhiều nhiều ảnh để làm báo cáo này nọ, các bác nó có ảnh xinh, ảnh đẹp gửi email giúp em (vanle143@gmail.com), em sẽ liên lạc để lấy ảnh là phụ... giao lưu là chính :D Em cảm ơn!

_TườngVi_

Xe đạp
E trông iu iu mà bác ZAD Việt cờ hụp được ấy - Nhìn quen thía. Trông giống E.Thu từng học ở ĐH Mỏ - Địa Chất, từ Quảng Ninh chuyển lên. Bi giờ đang làm ở Tư Vấn Công Nghiệp Mỏ - Thanh Xuân thì phải?! Không biết có đúng k nữa. Nhưng nhất định sẽ... cố... nhớ ra. He he.

Chỉnh sửa cuối:

boy_xedap

Xe điện
Chã này em cũng gặp trên trường tiểu học, đang ngồi nghịch Ipad, xinh phết, chắc về luôn trong ngày CN, t2 ko thấy trong đoàn nào.

Hieudao

Xe buýt
chã này lúc đi với em mà. Tên chã là Hường lúc về ngập ngừng em cho rớt luôn:>. Đón chã của bác ZAD Viet là em Trang vui hơn

bipbopbi

Xe đạp
Em là Chã Trang đây, xin chào các cụ ạ.

_TườngVi_

Xe đạp
chã này lúc đi với em mà. Tên chã là Hường lúc về ngập ngừng em cho rớt luôn:>. Đón chã của bác ZAD Viet là em Trang vui hơn
Người ta xinh thì cho người ta kiêu tí đi bác. Đằng này bác lại còn kiu hơn. Ka ka...

minh nho

Xe tải
Buổi sáng ở Mỹ Đình

Ban quản trị đã tới

các bạn TNV xếp hàng rất kỷ luật

Vịt bên VIT

Giữa một vườn khoai lang có hai chú khoai tây

Uploaded with ImageShack.us

MCC là đây:

và đây là TNV xe em

Điểm đổ hàng và cũng là đường dẫn vào điểm trường của em: Cầu treo

Quả TNV này hơi bị xịn đấy ợ

Được sự giúp đỡ của bác CT xã và các giáo viên thồ hàng lên núi

Cuối cùng cũng đến nơi

Lớp học đây ạ

Còn đây là học sinh, 2 em chung 1 quyển sách, đứa có đứa không

Trao quà cho các em học sinh

Toàn bộ học sinh của trường chụp ảnh lưu niệm và chuận đánh chén

Chén thôi

Trao quà cho các em học sinh

Nhiệm vụ đã hoàn thành, vui chơi tí, thử trọng tải của cầu

Toàn bộ đội TNV

Chỉnh sửa cuối:

ZAD Viet

Xe điện
Em lại tiếp ợ!
"Mấy cụ hiếu động, nghịch ngợm quá"; cái này là em trích nguyên văn lời của mấy TNV trên xe em nhé.
Hình như có cả chủ tịch

ZAD Viet

Xe điện
Thế mà cụ bảo đổi Chã cho em. :(
Lúc em về sau em trêu bảo ngồi lên lòng em rồi cùng về. :D
Hôm qua k biết có ai rớt lại k nhỉ????
Hay có TNV nữ nào phải ngồi lên cần số k nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Bá cáo các cụ ms.Vân đang đăn ký nick OF để bày tỏ lời cám ơn chân thành đến từng cá nhân các bác đã tham gia chuyến đi lần này.

Cá nhân em xin gửi lời chúc mừng đến toàn thể các anh em tham gia lần này. Đặc biệt các bác nhóm 3 dẫn dắt bởi anh Hùng Offroad đã rất vất vả chạy xe lên xong về luôn trong ngày để hoàn thành xuất sắc công việc.Huy chương quân công hạng 8 cho các bác TVC hết sức có trách nhiệm - đầu têu là phó CT Cú Đêm .Huân chương chiến công hạng 9 cho các bác nhóm 2 lăn lê bò toài cả 2 ngày để chời đợi, phần lớn các bác nhóm này lần đầu tham gia nhưng hết sức nhiệt tình và trách nhiệm.Huân chương vì sự nghiệp hạng 14 cho các bác offroad trèo lên trèo xuống.
Ngoài ra huân chương Lê nin vàng ròng cho các bác về sớm để nhóm về sau nhồi nhét các TNV tý nữa thì chết bẹp.
Đề nghị BDH OF khẩn trương đúc đủ huân chương để còn trao cho toàn thể anh em.

Tóm lại quân ta dù nắng dù mưa , dù vui dù buồn vẫn làm tốt . Chúc mừng các cụ .

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
À cái vụ họp kiểm điểm có nên tổ chức không nhỉ?:-B

8170

Xe máy
À cái vụ họp kiểm điểm có nên tổ chức không nhỉ?:-B
Chủ tịch Gaz pha cốc cà phê rồi ngồi sang ghế phụ nhâm nhi để em tranh thủ post ít ảnh đã nào ~o)
(Dạo này mình nhã thế nhở, hố hố hố)

Chỉnh sửa cuối: