Chi hội CLB Tuc-Sor-Spo, nhà số 6, Tất tần tật.

Winstorm07

Xe container
ô tưởng các cụ bỏ hà đi đâu, hóa vẫn dây cả hehehe
Bọn em vẫn đi qua đây hàng ngày nhưng đầu ngõ cứ có mấy con nghiện đứng trực để xin tiền nên nhiều khi ngại :D

tuctuc2010

Xe điện
Bọn em vẫn đi qua đây hàng ngày nhưng đầu ngõ cứ có mấy con nghiện đứng trực để xin tiền nên nhiều khi ngại :D
Lên núi ở ẩn rồi mà nghiện nó vẫn theo lên nhể, giống con minu nhà em thế cơ chứ :))

toan1477

Xe điện
tuctuc2010 nói:
Lên núi ở ẩn rồi mà nghiện nó vẫn theo lên nhể, giống con minu nhà em thế cơ chứ :))
Cũng may bọn nghiện có mấy bẹn chuyên ngồi lê léo biết cách vào mật thất.

TB miền Nam hội TucSoPo - gửi từ iPad em gái nhà hàng xóm.

Winstorm07

Xe container
Chương trình EraHouse ngày chủ nhật 25/11/2012

Sơ bộ qua khảo sát nắm tình hình em đã có trong tay 1 số thông tin về trang trại vui chơi cho các cháu như sau:
Cách Bờ hồ khoảng 8km (có bản đồ hướng dẫn).
Vé vào cửa người lớn 50K/người, trẻ em 100K/người, dưới 2 tuổi miễn phí.
Có nhiều hoạt động vui chơi tự do và theo chương trình tổ chức.
Có chỗ ăn, chỗ nghỉ cho các cháu và bố mẹ các cháu.
Có thể đặt ăn trước với các món như gà hấp, nướng, cá....
Có thể đặt cháo cho các cháu...
Cơ sở hạ tầng tốt.

Thời gian tiếp đón
- Ngày thứ 7 và chủ nhật: mở cửa tự do từ 9h sáng đến 5h chiều. Ngày thứ 2 đến thứ 6: chỉ phục vụ khách đoàn trên 40 người có đặt chỗ trước.
-Ngày thứ 7 và CN: vé vào cổng: người lớn 50.000đ - trẻ em 100.000đ. Giá vé đã bao gồm toàn bộ phí vui chơi cả ngày. Giá vé chưa bao gồm phí hướng dẫn viên, phí ăn trưa, phòng nghỉ trưa.
Đồ ăn có thể mang vào trang trại và trả phí dịch vụ là 10.000 đ/người đề sử dụng làm phí vệ sinh và phục vụ.

Như vậy! Như chúng ta đã bàn bạc thống nhất trước đây, sáng chủ nhật này sẽ thong dong ăn sáng cafe xong rồi túc tắc sang bên đó và cho các cháu chơi, ăn trưa tại đó rồi tiếp tục chơi đến chiều thì về Quốc Phương trại tổ chức chương trình ọp như theo kế hoạch.

Đề nghị các bác khẩn trương lên kế hoạch gia đình và đăng ký sớm cho em để có số lượng em đặt phòng nghỉ và đồ ăn cho thuận tiện ạ.

Các bác lưu ý khi đăng ký thì nhấn mạnh là tham gia được từ đâu đến đâu???
Full chương trình hay chỉ đi chơi Erahouse, tối ko QP trại, hoặc chỉ QP trại, sáng ko đi chơi Erahouse.
Tham khảo: http://erahousefarm.vn/default.aspx

Bóng Chày

Xe lừa
Chương trình EraHouse ngày chủ nhật 25/11/2012

Sơ bộ qua khảo sát nắm tình hình em đã có trong tay 1 số thông tin về trang trại vui chơi cho các cháu như sau:
Cách Bờ hồ khoảng 8km (có bản đồ hướng dẫn).
Vé vào cửa người lớn 50K/người, trẻ em 100K/người, dưới 2 tuổi miễn phí.
Có nhiều hoạt động vui chơi tự do và theo chương trình tổ chức.
Có chỗ ăn, chỗ nghỉ cho các cháu và bố mẹ các cháu.
Có thể đặt ăn trước với các món như gà hấp, nướng, cá....
Có thể đặt cháo cho các cháu...
Cơ sở hạ tầng tốt.

Thời gian tiếp đón
- Ngày thứ 7 và chủ nhật: mở cửa tự do từ 9h sáng đến 5h chiều. Ngày thứ 2 đến thứ 6: chỉ phục vụ khách đoàn trên 40 người có đặt chỗ trước.
-Ngày thứ 7 và CN: vé vào cổng: người lớn 50.000đ - trẻ em 100.000đ. Giá vé đã bao gồm toàn bộ phí vui chơi cả ngày. Giá vé chưa bao gồm phí hướng dẫn viên, phí ăn trưa, phòng nghỉ trưa.
Đồ ăn có thể mang vào trang trại và trả phí dịch vụ là 10.000 đ/người đề sử dụng làm phí vệ sinh và phục vụ.

Như vậy! Như chúng ta đã bàn bạc thống nhất trước đây, sáng chủ nhật này sẽ thong dong ăn sáng cafe xong rồi túc tắc sang bên đó và cho các cháu chơi, ăn trưa tại đó rồi tiếp tục chơi đến chiều thì về Quốc Phương trại tổ chức chương trình ọp như theo kế hoạch.

Đề nghị các bác khẩn trương lên kế hoạch gia đình và đăng ký sớm cho em để có số lượng em đặt phòng nghỉ và đồ ăn cho thuận tiện ạ.

Các bác lưu ý khi đăng ký thì nhấn mạnh là tham gia được từ đâu đến đâu???
Full chương trình hay chỉ đi chơi Erahouse, tối ko QP trại, hoặc chỉ QP trại, sáng ko đi chơi Erahouse.
Tham khảo: http://erahousefarm.vn/default.aspx
Trưa đi rừng quốc phương? Hay trại quốc phương là gì cụ ơi? Tất cả chỉ ngày chủ nhật? Tks cụ

Sent from my iPhone using Forum Runner

Becgie

Xe điện
Em chỉ đi được từ sáng đến trưa có được không cụ?

smallboy

Xe tăng
Trưa đi rừng quốc phương? Hay trại quốc phương là gì cụ ơi? Tất cả chỉ ngày chủ nhật? Tks cụ

Sáng cafe , trưa ăn ở ơ rê ca hău , tối lên rừng cú phương , cụ này đọc chả kĩ gì cả ;(

Winstorm07

Xe container

Quốc Phương trại là nhà hàng bác ạ. Nó ở ngay bên Long Biên thôi. Phía sau BigC Long Biên, cũng gần với EraHouse ạ.
Em chỉ đi được từ sáng đến trưa có được không cụ?
Kiểu gì cũng được cụ ạ :D

Winstorm07

Xe container

Em nói thêm là chương trình gần, tính chất nhẹ nhàng chỉ 1 ngày chủ nhật thôi ạ.

Sáng cafe , trưa ăn ở ơ rê ca hău , tối lên rừng cú phương , cụ này đọc chả kĩ gì cả ;(
Chú Bòi bé mới cần phải đọc kỹ lại. Quốc Phương chứ Cúc Phương ở đâu mà Cúc Phương?! :D

civictau

Xe tăng
Em chả tham gia được vì hôm đấy SN em :D

toan1477

Xe điện
civictau nói:
Em chả tham gia được vì hôm đấy SN em :D
Em cũng chả tham gia mặc dù ko phải sinh nhật.

TB miền Nam hội TucSoPo - gửi từ iPad em gái nhà hàng xóm.

smallboy

Xe tăng
Em nói thêm là chương trình gần, tính chất nhẹ nhàng chỉ 1 ngày chủ nhật thôi ạ.

Chú Bòi bé mới cần phải đọc kỹ lại. Quốc Phương chứ Cúc Phương ở đâu mà Cúc Phương?! :D
Úi doài làm e tưởng bở :(

Bóng Chày

Xe lừa
em vừa thấy có quảng cáo Sorento mới trên TV, có cụ nào biết là đời mới à? Hay vẫn đời cũ?

chailang

Xe tải
khóa cũ rỉ roài cháu vừa thay khóa mới, chìa cháu để trên cái trụ cổng đấy các cụ nhé, cháu chỉ nói cho các cụ và bà đồng nát vừa đi qua biết thôi chứ chưa bảo người quen nào nữa đâu ah :D

xedieu

Xe cút kít
Em đi qua otofun thấy có cái cổng quen quen nên ghé vào chơi - nhà ai mà chẳng có người trông nhà! :(

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Siêu OF lần này các Cụ đều bận chả ai đoái hoài nhi? Chả hiểu sao lần nào tổ chức sự kiện cũng ....mưa.???