CLB OFFROAD Chuyến du xuân đầu năm nhâm thìn

htdung

Xe buýt
Chuẩn đấy ,đơn giá cứu hộ hữu nghị nhất trước Tết đã là 500k/ 1 lần tời rồi. Nếu k bác có thể thuê 1 e Gaz66 9 triệu/toàn cung sẽ rẻ hơn đấy ah. Nếu bác lắp tời Warn thì giá hình như là 1500 $ cả VAT & công lắp, tuy nhiên có thể hỏng tời ngay sau 1 chuyến đi ofr khủng như cung MC
Căn cứ vào phần trên, thì e thấy CT kdothuy có vẻ rất quan tâm săn sóc& giúp đỡ bác nhiệt tình, nên có lẽ bác cũng đỡ được khối chi phí đấy ah
Đọc lại mấy câu chém gió này mà e thấy phục mình qua cơ, dự được cả tình hình là sẽ ra đi cái tời sau 1/4 cung. Còn chi phí cứu hộ của Gaz66 tăng rồi nhé, e nghe lỏm bác Cua lúc đàm phán thuê xe vào cứu xe a Trung&xe e là 16 củ, bà con dân tộc đã biết được các đoàn xe đi vào mấy cung đường này toàn là của các bác " gia đình có điều kiện", đi vào giúp đỡ bà con, nên khai thác tận thu triệt để. Đợt MC sát Tết đào rừng-lợn mán, phí cầu đường sơ sơ đã là 3,5 củ rồi;))

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ạ mợ mimi hóng ở nhà
Mộc Châu đã được 4 lần qua?
Mà nghe danh thế, hùng hổ lém
Nếu đi cùng nữa chắc sẽ qua?

Đường đi mỗi ngày một khác
Vẫn là giường chiếu, vẫn là cưa
Nhưng buồng chuối khác, xe người khác
Chẳng biết làm sao mợ đủ vừa.
Hi...hi..copy &paste
Em cũng ở nhà ngồi hóng thôi
nhưng nghe kể lại cũng ớ người
các cụ đoàn này toàn dân chiến
mà gặp toàn những chuyện trời ơi
Ọp rốt, trai tân cũng một nhà
Cớ gì chọc ngoáy khéo người ta
Mình đi bao trận đều đã rõ
hiểu làm sao hết khách đường xa

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mợ minizip sang đây làm tan chảy hết ae ofrder mặt sắt đen xì bùn với đất rồi. Mợ nên đi thực tế với ae vài chuyến, rôi kết hợp với ntrson lâp Ban tuyên huấn cho club nhé=D>, sẽ thiết thực hơn nhiều
em kính cụ. Cụ bảo cụ Sơn Alo em. Chả mấy khi được Ct đề bạt.hihi.