CLB MoTo HN vip quá

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Thế thì em khuyên bác chân tình câu là ... bỏ mịe nó vợ đi... thật đấy, em thề... em vác con Shadow về, để hết bố nó cả phòng khách thì vợ em chỉ dám kêu là xe to quá, nhà mình thì chật... thế thôi chứ chả tuổi giề mà cấm em chơi cái loại này cả nhá.
Sao không post nốt đoạn sau;
Bụp..uỵch..hự...hự.....bác bulongi cùng shadow đã ra đi:'(
Đính chính về CLB thực ra cũng không phải toàn hàng khủng,mà thực ra đại diện vài cái xe máy khủng thôi.Anh em ai có gì đi nấy(k)
Vụ còi đèn ầm ĩ thực ra rất ít,chỉ khi nào đi đông quá,để đảm bảo không bị cắt đoàn mới sử dụng.Nếu không có còi đèn thì qua 3 đèn đỏ đoàn cắt luôn làm 3 phần:102:
Tất nhiên đang đi bị dẹp qua 1 bên cho khoảng 50-100 cái xe vươt thì cũng hơi bực,nhưng mà nếu không có còi đèn thì vượt được 1 bác cũng mất vài tiếng:21:
chưa kể em thấy thi thoảng các bác đi mới có hàng có lối, còn toàn dàn hàng ngang đi... em cũng hãi hãi là.

unik

Xe buýt
Bác Bulon có shadow hoành tráng thế mà ko tham gia CLB thì phí quá. Em mới tham gia CLB thôi và đi cùng đoàn 1 lần: thấy mọi người đi điềm đạm lắm, toàn người lớn cả mà :)

buloonggi

Xe điện
Vụ hàng ngang thì hãn hữu,em đi theo vài lần thấy vắng thì hàng 2,đông thì hàng 1,nói chung hàng 3 là em chưa thấy.Có thể bác bulongi nhìn thấy các thanh niên đi xe máy to :21:
Úi giời bác nói oan em... em tuyền xem ảnh bác Lân phọt lên thôi nhá... em ví dụ nài:
Các bác chạy tuyền thế này...

Còn đây là hàng mấy ạ??? :102::102::102:

Các bác đỗ xe thì thế này... em xin lỗi, nhưng mấy cái này cực kỳ phản cảm... :77:

Em thực sự ngưỡng mộ những gì các bác đã làm cho cộng đồng, ngay cả hội xe ruồi Ya nhà em, mỗi lần làm chương trình cũng đều phải có nhời nhờ vả các bác... Nhưng em nói thật là, khi bác Lân post những hình ảnh này lên... em thấy hơi có chút phiền lòng. Các bác vô tình đã làm xấu hình ảnh của chính các bác đã tạo dựng trong bao nhiêu năm :mad:

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
Thế thì em khuyên bác chân tình câu là ... bỏ mịe nó vợ đi... thật đấy, em thề... em vác con Shadow về, để hết bố nó cả phòng khách thì vợ em chỉ dám kêu là xe to quá, nhà mình thì chật... thế thôi chứ chả tuổi giề mà cấm em chơi cái loại này cả nhá.
em là em bắt đầu thần tường bác sau câu này đồi đấy(b)(b)(b)

buloonggi

Xe điện
em là em bắt đầu thần tường bác sau câu này đồi đấy(b)(b)(b)
Hì hì, em nói thật chứ nếu mà vợ em nó quái thai đến mức không cho em chơi xe to thì chắc em đã... ứ lấy nóa ngay từ đầu roài chứ đâu đến nỗi phải bỏ :P

Mình nghiện... gái nóa cấm thì chả nói... chứ có cái thú vui xe cộ nóa cũng cấm nữa thì còn cái đếch gì nữa tròi :ohmy:

dongnat

Xe điện
Lão Ốc gỉ dạo này lắm chuyện quá, ai lại lôi ảnh của chính người ta ra chống lại người ta thế, hãn hữu thôi mà:)):)):)):))

TONGIA

Xe lừa
Mấy anh em nặng lời rồi. Đã chạy xe to thì cứ xin phép mấy bác là em dừng từ "dân chơi"

Đã chơi thì mình đừng có cấu nệ mấy cái tiểu tiết. Cơ bản là nghĩa khí.

Em cũng có thời chơi xe. Nhưng không phải trong đội. Biết vài người trong đội. Cảm nhận chung là rất tốt.

Tiếc rằng giờ SK nó không con cho phép để chạy mấy cái xe loại đó nữa.

King Cat

Xe buýt
Toàn là các "Cậu Giời" các cụ nhể! Chúng mình chỉ là "cháu chắt" giời thôi he..he!:21:

buloonggi

Xe điện
Bác Bulon có shadow hoành tráng thế mà ko tham gia CLB thì phí quá. Em mới tham gia CLB thôi và đi cùng đoàn 1 lần: thấy mọi người đi điềm đạm lắm, toàn người lớn cả mà :)
Em chuyên chạy xe mượn bác ạ (Shadow là của thằng em) :))... thế mới được đi nhiều xe chứ :P

Deezz

Xe tải
Moto HN thì làm cái gì cũng hoành tráng,em thấy có em Ducati nữa vip quá,khoái nhất Harlay Davison của ông chủ nhiệm hội moto,với lại sao không cho nghe tiếng xe có phải êm hơn không để tiếng nhạc vào mất cảm hứng(b):77:

khanht2k

Đi bộ
Hội moto Hà Nội nhiều xe, xe VIP, nhưng chơi xe gì mà chạy xe kinh thế kia, chạy trong phố tốc độ cao mà đi hàng 2 sát nhau thế lại còn bốc đầu nẹt bô nữa (tai nạn liên hoàn thì sao nhỉ, lúc đó lại trách mấy chiếc xe nhỏ chạy ẩu, không chịu nhường đường :21:), các bác có biết qui tắc an toàn giao thông không vậy, đi chơi mà lạm dụng còi kèn thế thì em thấy mấy bác không biết chơi xe mà chỉ biết dương oai thôi, em nói thật có gì đụng chạm cũng đừng trách đàn em nhé.

loa.com.vn

Xe máy
má ơi, toàn hàng khủng, nhín sướng nhể

Arc_Ml350

Xe buýt
Các bác đầu năm đi dã ngoại nhưng còi,hụ cứ gọi là inh ỏi.Quá huềnh tráng nhưng văn hóa còi của các cụ nhà mình vẫn chưa thay đổi