Chi hội CLB Ford EcoSport

HaiLiberty

Xe tăng
Bẩm các cụ, e cũng vừa rước e nó sang nay, bản Titan màu WD. Mới làm một vòng đưa F1 đi học qua ổ gà, đường gồ gề thấy F1 khen xe khi không xóc. Nội thất ngoài ghế da ra thì phần nhựa taplo nhìn ko thích lắm, tích hợp các nút chỉnh trên vô lăng cũng hay hay. tay lái cực nhẹ,tiếng máy nghe rõ nhất là lúc rồ ga có vẻ rất spost các bác ạ. Theo e thì với từng đó tiền thì e này là hợp lý ạ
Chúc mừng cụ có xe đẹp và phong cách. Ford càng ngày cũng chăm chút ngoại hình giống với Hàn Xẻng rồi

HungAlan

Xe hơi
Xe ngon là tầm tiền lại rất phù hợp. Vote 1 phiếu cho em này

BigBear

Xe hơi
Các cụ sale Ford cho em hỏi tý. Cái ốp chắn gầm khoang máy đã có trong bản Titan chưa hay là option nhỉ? Hôm trước đi xem xe nhưng quên không để ý.

moto_sái_cổ

Xe tải
Cụ mô tô sái cổ vẫn chưa nhận xe ạ. Theo em biết là vụ vận tải giải quyết xong rồi đó. Vài ngày nữa là tới dana. Cụ chiu khó đợi vài ngày
Em mới làm việc bên DANA ford.Xe của em tới tận cuối tháng 8 mới về cụ ới
~X(~X(~X(~X(~X(:((:((:((:((
Ở Đà Nẵng có mấy con tita mà toàn màu trắng.Với mấy bản trend.Không biết đà nẵng có cụ nào đổi titan lấy trend không mà ngay cả trend về con nào bị hốt con đấy
Cụ Maidanh cũng cùng cảnh ngộ với em
haizzzz

moto_sái_cổ

Xe tải
Mình kí hđ ngày 18/5 giờ vẫn chưa có xe. Sâu nói thứ tự số 4 nhưng về toàn bản trend bảo cuối tháng 8 mới có. Thôi đành đợi vậy.
cụ lấy titan à,mau gì vậy cụ.Cụ love kí hôm 19 có xe rồi mà cụ vân chưa thấy j à
Nhà em cũng kí hợp đồng tháng 5 một em titanium đỏ rubi. Lúc ấy đại lý bảo em khả năng cao trong tháng 6 âm lịch là có, em tin thế nên dù chả được bớt đồng nào vẫn xúc. Chờ 2 tháng chả thấy í ới giề, em sốt ruột hỏi thì bây giờ bạn sâu chắc chắn phải tháng sau em mới có xe (lại vẫn diễn cái vở giống với bác nào trong Đà nẵng ấy: tháng này đại lý nhận 14 xe, hợp đồng của em số 17, em chả tin nữa %-(). Em chán mua xe kiểu này rồi, đang muốn cancel hợp đồng chả biết có được không. Bác nào kết em nó thì hứng giúp nhà em với. Tks.
em cũng chán lắm rồi.Lên xả cho mấy đông chí đại lí 1 trận..Cancel dc cụ ơi.Nếu cụ mà có điều khoản rong hợp đồng là trách nhiệm của 2 bên khi giao xe khong đúng hạn thì cứ đè ra mà phạt

Chỉnh sửa cuối:

scorpiwolf

Xe hơi
Em mới làm việc bên DANA ford.Xe của em tới tận cuối tháng 8 mới về cụ ới
~X(~X(~X(~X(~X(:((:((:((:((
Ở Đà Nẵng có mấy con tita mà toàn màu trắng.Với mấy bản trend.Không biết đà nẵng có cụ nào đổi titan lấy trend không mà ngay cả trend về con nào bị hốt con đấy
Cụ Maidanh cũng cùng cảnh ngộ với em
haizzzz
Em cứ tưởng con Eco này chỉ hot ở nơi chật hẹp ngõ ngách như HN, chứ ở Đà Nẵng cụ mua Eco làm gì, làm phát Ranger đi cho sướng :D

moto_sái_cổ

Xe tải
Em cứ tưởng con Eco này chỉ hot ở nơi chật hẹp ngõ ngách như HN, chứ ở Đà Nẵng cụ mua Eco làm gì, làm phát Ranger đi cho sướng :D
cụ nhà em mà cùng quan điểm như cụ thì xong rồi.Em cùng quan điểm với cụ,nhưng ngâm lại thì em cũng chả chạy bao nhiêu,quan trọng là cụ nhà đi.Thế thì cứ theo ý của bậc sinh thành vậy
(b)(b)(b)(b)(b)

cua_ech

Xe đạp
@ Cụ sái cổ: Hứa hẹn giao xe tháng 6 âm lịch bằng mồm còn trong hợp đồng vẫn ghi tháng 7 hoặc tháng 8 cụ ợ. Em chán cung cách làm việc của bố mẹ đẻ em ấy chứ vẫn yêu em ấy :((.

Chỉnh sửa cuối:

musiclove&life

Xe hơi
Chào Cụ Kiên,
Em vừa nhận xe này hôm qua và Cảm nhận với mức tiền như vậy thì có lẽ không thua kém gì Toyota hay Hyndai.
Vậy Cụ đã độ gì cho xe chưa?Và độ ở đâu vậy Cụ?
Tuần tới em mơi đi DK.
Email của em: pkstl2002@yahoo.com
dt: 0934338887
Màu xe: Bạc Platinum
Số Khung: E không nhớ :)
Chào mừng cụ đến với CLB Ford EcoSport. Em đã gửi mail cho cụ. Lịch họp CLB Ford EcoSport để cafe, ca nhạc và giao lưu đúng chất otofun sẽ được gửi đến cụ sớm nhất.
( dự kiến khoảng trung tuần tháng 8 hoặc khi có trên 30 thành viên - tùy điều kiện nào đến trước và ở thời điểm thuận tiện nhất cho đa số các thành viên CLB ). Thanks,

musiclove&life

Xe hơi
Bẩm cụ, em làm chỗ KCN Đình Trám. Em mù đường nên ko biết 2 quán cụ nói ở đâu? E chỉ biết quán X-Men gần KCN + với quán PARADISE (gần tượng đài) trên TP BG thôi.
Độ quả SMARTKEY cũng hay, nhưng e sợ hàng tầu nó dễ sao chép, độ an toàn và bảo mật sẽ không bằng chính hãng. Thế nên e chơi bản Titan luôn.
Cụ gác vợt trần á :-ssChỗ gác vợt cụ căn cho chuẩn, phải có thêm đai giữ nữa, chứ đi đường sóc lên sóc xuống, dễ bị xước sơn, thậm chí còn làm đứt lưới gẫy vợt.
Quán X-Men cụ nói cách chỗ em 10km. 2 quán trên là ở ngay thành phố Bắc Giang và trên đường Hoàng Văn Thụ cụ ạ ( cách tượng đài 300 & 400 m ).
Ps : Em thử chỗ gác vợt rồi. Nhìn thì đẹp nhưng không ổn lắm. Cụ thợ nói sẽ lắp chống rung " nó thò ra như cánh tay cầm vợt bằng cao su tổng hợp ý. Nhưng em đang xét thêm. Hiện tại em mới dán kính ở chỗ cụ LLumar được giảm giá 15% ( khoảng hơn 1 củ )lại còn được cụ ý tặng cho 1 cây ô to và 1 khăn lau kính. Em thấy dịch vụ nhanh và cơ bản là được. Các thứ khác để độ sau.

Babyface Killer

Xe đạp
Chào mừng cụ đến với CLB Ford EcoSport. Em đã gửi mail cho cụ. Lịch họp CLB Ford EcoSport để cafe, ca nhạc và giao lưu đúng chất otofun sẽ được gửi đến cụ sớm nhất.
( dự kiến khoảng trung tuần tháng 8 hoặc khi có trên 30 thành viên - tùy điều kiện nào đến trước và ở thời điểm thuận tiện nhất cho đa số các thành viên CLB ). Thanks,
Dear cụ Kiên,
E cũng vừa nhận xe và xin tham gia vào câu lạc bộ để giao lưu và học hỏi các cụ (Em là new Ofer)
Email của em: dohuytung@gmail.com
Xe em đỏ Ruby, bản Titanium.
Cảm nhận ban đầu của em về xe đó là
+ Ưu điểm: cách âm tốt, hệ thống âm thanh tốt, ghế lái ngồi thoải mái, thân vỏ chắc chắn, điều hòa lạnh siêu nhanh, chế độ Sport đi thích, tay lái trợ lực điện nên nhẹ, cửa khóa thông minh...
+ Khuyết điểm: > 20km/h đạp ga chuyển số còn chậm (các a bên Ford nói với e là do hộ số 6 cấp và xe chấm thấp), cửa phải đóng mạnh tay...
Túm lại e thấy với tầm tiền như vậy ở 1 chiếc xe là ok, còn mức nhiên liệu thì phải chạy 1 thời gian mới đánh giá được.
E xin hết.

vawnsown

Xe tải
Gớm đi Ranger được cái hầm hố chứ sao êm ái và lịch sự như mấy xe nhỏ kia được, chưa kể tốn nhiều xăng dầu hơn, cồng kềnh hơn, nhà phải có gara to :D

musiclove&life

Xe hơi
Dear cụ Kiên,
E cũng vừa nhận xe và xin tham gia vào câu lạc bộ để giao lưu và học hỏi các cụ (Em là new Ofer)
Email của em: dohuytung@gmail.com
Xe em đỏ Ruby, bản Titanium.
Cảm nhận ban đầu của em về xe đó là
+ Ưu điểm: cách âm tốt, hệ thống âm thanh tốt, ghế lái ngồi thoải mái, thân vỏ chắc chắn, điều hòa lạnh siêu nhanh, chế độ Sport đi thích, tay lái trợ lực điện nên nhẹ, cửa khóa thông minh...
+ Khuyết điểm: > 20km/h đạp ga chuyển số còn chậm (các a bên Ford nói với e là do hộ số 6 cấp và xe chấm thấp), cửa phải đóng mạnh tay...
Túm lại e thấy với tầm tiền như vậy ở 1 chiếc xe là ok, còn mức nhiên liệu thì phải chạy 1 thời gian mới đánh giá được.
E xin hết.
Chào mừng cụ, cụ vui lòng gửi BKS và điện thoại vào mail : dotrungkien.ace@gmail.com nhé!
BTC sẽ Liên lạc với cụ qua mail, tin nhắn và điện thoại.
Chúc cụ thoả mãn với em nó ( đặc biệt là trong mùa mưa đang đến gần ). Khuyến cáo : Hãng nó quảng cáo 550mm thì mình cứ ước lượng khoảng 400mm thôi. Em vừa đi thử qua khu vực nước ngập xe máy phải dắt bộ. Chạy số 1 ga đều 25km/giờ. Chạy thấy không sao cụ ạ. Tuy nhiên, nếu gặp bùn lầy là máy hơi yếu.

txqna

Xe đạp
Bẩm các cụ, e vừa bấm số xong 37A 17357, các cụ cho e một quẻ xem dư lào ạ

HaiLiberty

Xe tăng
Cụ ở Vinh. Cụ lấy xe ở HN hay Ford Vinh luôn vậy. Chúc mừng cụ có xe mới

moto_sái_cổ

Xe tải
chúc mừng cụ "quê choa".
Sao cụ không show hàng vợ lên cho ae nghía tí nhỉ?hay là vợ xinh quá nên "dú"

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Quán X-Men cụ nói cách chỗ em 10km. 2 quán trên là ở ngay thành phố Bắc Giang và trên đường Hoàng Văn Thụ cụ ạ ( cách tượng đài 300 & 400 m ).
Ps : Em thử chỗ gác vợt rồi. Nhìn thì đẹp nhưng không ổn lắm. Cụ thợ nói sẽ lắp chống rung " nó thò ra như cánh tay cầm vợt bằng cao su tổng hợp ý. Nhưng em đang xét thêm. Hiện tại em mới dán kính ở chỗ cụ LLumar được giảm giá 15% ( khoảng hơn 1 củ )lại còn được cụ ý tặng cho 1 cây ô to và 1 khăn lau kính. Em thấy dịch vụ nhanh và cơ bản là được. Các thứ khác để độ sau.
Off anh em ở Bắc Giang ạ ? Cho em tham gia với cụ nhé ! Em cũng Bắc Giang đây ạ ! :D

musiclove&life

Xe hơi
Off anh em ở Bắc Giang ạ ? Cho em tham gia với cụ nhé ! Em cũng Bắc Giang đây ạ ! :D
Off Anh em tại Hà Nội cụ ạ. Em chỉ làm việc từ thứ 2 đến thứ 6 tại Bắc Giang thôi. Gấu và 2 F1 đều ở HN cuối tuần phải về.
Ở Bắc Giang mới có 1 con xe Eco của em đi lên thì chưa Of f được. Khi nào cụ về Bắc Giang thì alo Anh em cafe vài cụ, mợ thôi

justinlong

Xe tải
Xe này e thấy ngoài đường đẹp phết. Mà màu đen mắt e thấy cân đối hơn màu trắng. Lội đc 55cm thì đúng là dành cho Hà nội phố r