Chi hội CLB Ford EcoSport

Thu Hồng

Xe tải
Oan cho các bác show, hôm nay em cũng được mợ Thu Hồng cho đến ngồi thử xe, em đến muộn quá không có thời gian kịp lái thử. Buổi hôm nay mới là buổi lái thử của các nhân viên sale của Ford ạ. Cơ bản là để phục vụ đội bán hàng của Ford, lái thử cho khách là buổi khác ạ.
Vâng, hôm qua mới là lái thử cho sâu, hôm sau sẽ có buổi chính thức lái thử cho các bác, các bác chờ tin em nhé :)

Thu Hồng

Xe tải
Đăng ký lái thử thế nào các cụ ơi. Tháng 7 rồi, rạo rực hết cả thằng người.
Em rất quan tâm đến hàng ghế thứ 2, ý kiến của các cụ khác nhau quá.
Bác để lại thông tin cho em đi, có chương trình e ới bác đi :) Còn hàng ghế thứ 2 thì em mời bác qua đại lí e leo lên ngồi thử :v

Thu Hồng

Xe tải
cụ đi lái thử chỗ mợ Hồng giải đáp cho nhà cháu tí
Mợ ấy xinh như trong avata không cụ?8->8->8->8->8->
Hihi, bác chú ý đến cái avt của em thế, bác muốn nhìn thấy em "lung linh" như thế thì em xin ....đề nghị gặp bác vào 1 ngày mát zờii (p/s: zờii nóng e chẳng xõa tóc được, phải buộc hết lên trông như con điên :v cái mặt em ko hợp cột tóc lên ạ :)) )

tla

Xe điện
Em này kể để lốp dự phòng xuống dưới gầm nhìn sẽ hay hơn.

scorpiwolf

Xe hơi
Mụ Thu Hồng xinh như thế nào. Bác tả chi tiết cho anh em cùng nghe. Nói chung chung là "em thề", bọn em chẳng hiểu cái mô tê gì cả
Thì em thề là xinh hơn cái avatar của mợ ấy, mặt mũi xinh xắn, dáng người nhỏ nhắn, toát lên vẻ thông minh nhanh nhẹn. Tư vấn thì có vẻ thật thà, chân tình. Mợ Thu Hồng mà giao xe được cuối tháng 7 hoặc tháng 8 thì xin ký với mợ Hồng ngay.

sudoai

Xe tăng
Nghe tư vấn qua điện thoại đã muốn ký hd mua xe với "sâu" Thu Hồng rồi. Chưa gặp mặt nhưng chắc là "Tiếng hay người cũng hay":))

koka

Xe tải
Hihi, bác chú ý đến cái avt của em thế, bác muốn nhìn thấy em "lung linh" như thế thì em xin ....đề nghị gặp bác vào 1 ngày mát zờii (p/s: zờii nóng e chẳng xõa tóc được, phải buộc hết lên trông như con điên :v cái mặt em ko hợp cột tóc lên ạ :)) )
E quả là hotgirl Thu Hồng ạ

moto_sái_cổ

Xe tải
hì hì,mấy bác trên này khen mợ quá trời.Tiếc là em ở Đà Nẵng không thì...Người lich sự gọi là " chiêm ngưỡng dung nhan" ,theo ngôn ngữ phổ thông thi là "ngó phát" X_XX_XX_X:">:">:">:">
Thì em thề là xinh hơn cái avatar của mợ ấy, mặt mũi xinh xắn, dáng người nhỏ nhắn, toát lên vẻ thông minh nhanh nhẹn. Tư vấn thì có vẻ thật thà, chân tình. Mợ Thu Hồng mà giao xe được cuối tháng 7 hoặc tháng 8 thì xin ký với mợ Hồng ngay.
ui giời, Nghe cụ kể mà e thấy tò mò quá.

Chỉnh sửa cuối:

Thu Hồng

Xe tải
Xinh hơn cụ ạ. E thề.
Em cảm ơn bác đã đánh giá (hơi quá tay) về em :)) Các bác làm em được dịp nổ mũi quá ạ :).

Nhưng mà bác ơi, xe này muốn lấy tháng 7, tháng 8 thì bác lấy bản trend hoặc mt. Còn bản titanium thì giờ bác kí hợp đồng xong ngồi...cầu may ạ, nếu có bác nào hủy ngang thì chen vào...k có thì bác cứ ngồi chờ tiếp đến tháng 9, 10 :))

Nghe tư vấn qua điện thoại đã muốn ký hd mua xe với "sâu" Thu Hồng rồi. Chưa gặp mặt nhưng chắc là "Tiếng hay người cũng hay":))
Hihi, thế lúc nào mà bác mua thì ủn cho em cái chỉ tiêu nhé, riêng các bác OF, thì giá cũng rất OFF ạ :v

E quả là hotgirl Thu Hồng ạ
hì hì,mấy bác trên này khen mợ quá trời.Tiếc là em ở Đà Nẵng không thì...Người lich sự gọi là " chiêm ngưỡng dung nhan" ,theo ngôn ngữ phổ thông thi là "ngó phát" X_XX_XX_X:">:">:">:">

Hoho, em cảm ơn các bác đã quan tâm đến em, nếu được thì khi các bác mua ford ủn chỉ tiêu cho em nhé :))

cuongdao_ph7

Xe máy
Không biết Mợ Thu Hồng có thể cho các cụ trong đây xin Facebook được không.:-/

Thu Hồng

Xe tải
Không biết Mợ Thu Hồng có thể cho các cụ trong đây xin Facebook được không.:-/
Dạ, FB của em cũng là "Thu Hồng" luôn bác ạ :)) (p/s: iêu tên bố mẹ đặt cho quá nên thế đấy bác ạ :) )

Ivan Good Hope

Xe tăng

Em Thu Hồng này em gặp rồi, chốt lại

ĐẸP.............. chẹp :D

donghoco

Đi bộ
Các bác cho em hỏi các bác đi nhiều rồi thấy mấy cái option của titanium có mà AT ko có thì có dùng đến nhiều ko ạ? Nếu lắp thêm thì chi phí thế nào ạ? Em mê em này quá mà bản Ti thì phải đợi đến tận tháng 10, AT có xe luôn. Em băn khoăn quá. Cảm ơn các bác.