Chi hội CLB Ford EcoSport

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
Cám ơn cụ đã có lời mời, nhưng em xin lỗi không tham dự đc vì đang đi công tác miền Nam đến chủ nhật này mới về HN.
Vâng nghe cụ nói biết cụ đi công tác nhiều rồi. Năm nay năm ngựa chúc cụ MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG. EM năm sinh năm ngựa vì thế năm nay em cũng phải phi nhiều.... :D

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
Em lấy con titanium giá full là 670, đăng ký từ giữa tháng 5 mà sale hẹn đầu t7 mới có :(
bác là người sáng suốt đấy. Kí hợp đồng sớm để có xe sớm. Bác cứ tin tưởng người làm việc với bác. Khi nào bác có xe thì up ảnh lên cho bọn em ngắm nghía với nhé bác.

Vi Tiểu Bảo

Xe tải
Em EcoSport này thì hay rồi, nhg cụ chủ thớt từng đi Teana rộng rãi mà chuyển sang em này có hơi bị chật chội 1 chút ko ạ. Nhân tiên cụ cho em hỏi giá chung kết em Teana của cụ đợt trc là bao nhiu ạ. Em ko đủ xèng nên chỉ đứng xa xa nuốt nc bọt

giangho8x

Xe hơi
Người thich người ko thích cụ a`. Nhưng phải thừa nhận là nó sẽ làm cái khoang xe rộng hơn cụ ah`. Ecosport tính thực dụng của nó cao lắm
Dạ đây cũng là ý kiến cá nhân em thôi. Với cá nhân e cái bánh phụ đút xuống gầm theo kiểu truyền thống thì xe sẽ rất đẹp.treo bánh ra sau chắc đi theo phong cách mountain bike

HQ.Civic

Xe hơi
Dạ đây cũng là ý kiến cá nhân em thôi. Với cá nhân e cái bánh phụ đút xuống gầm theo kiểu truyền thống thì xe sẽ rất đẹp.treo bánh ra sau chắc đi theo phong cách mountain bike
Cụ giống ý em.
Mà nói thật nhìn ảnh e còn thấy đỡ chứ lúc mục sở thị thì thấy treo quả lốp như vậy nó cứ cứ ... chuối sao ấy

fordfiesta2013

Xe tăng
Cụ giống ý em.
Mà nói thật nhìn ảnh e còn thấy đỡ chứ lúc mục sở thị thì thấy treo quả lốp như vậy nó cứ cứ ... chuối sao ấy
Treo nó xuống gầm giống inova va fotunner. Mỗi lần lấy ra mất gian cụ a'. Em thấy nó cũng bé mà. Không ảnh hưởng nhiều đến tình hình thế giới đâu. Cụ cứ yêu nó là Ok rồi. Để nó chỉ để cái xe cứng cáp hơn thôi

Chỉnh sửa cuối:

moto_sái_cổ

Xe tải
cụ nói chí phải.Thay vì làm quả lốp thì kéo dài cốp sau ra 1 tí.Cho cái lốp xuông dưới.Để cửa hâu mở hương lên trên.
Nhà em hầu như chạy SUV .Mấy bác nói là để quả lốp nặng của hậu.Đi 1 thời gian đóng sẽ kô khít
Nhưng công nhận là để lốp sau trông cái xe cứng hẳn

fordfiesta2013

Xe tăng
cụ nói chí phải.Thay vì làm quả lốp thì kéo dài cốp sau ra 1 tí.Cho cái lốp xuông dưới.Để cửa hâu mở hương lên trên.
Nhà em hầu như chạy SUV .Mấy bác nói là để quả lốp nặng của hậu.Đi 1 thời gian đóng sẽ kô khít
Nhưng công nhận là để lốp sau trông cái xe cứng hẳn
Em chạy e vờ một thời gian vẫn thấy đóng ok cụ ợ

cua_ech

Xe đạp
Nhà cháu thích màu đỏ, đã làm hợp đồng 1 em đỏ rubi (vì đã nhìn thấy dung nhan thật của em nó) dưng cơ mờ vẫn đang ngó nghiêng xem đỏ sao hỏa ra răng để còn báo chốt với sâu. Các cụ biết đại lý nào ở HN trưng bày em đỏ sao hỏa chỉ cho nhà cháu với nhé. Cảm ơn các cụ.

Bố Già

Đi bộ
Các cụ cho em tham gia clb này nha. Em còn mướt mới đủ xèng nhưng bấn em này quá ạ.

moto_sái_cổ

Xe tải
Nhà cháu thích màu đỏ, đã làm hợp đồng 1 em đỏ rubi (vì đã nhìn thấy dung nhan thật của em nó) dưng cơ mờ vẫn đang ngó nghiêng xem đỏ sao hỏa ra răng để còn báo chốt với sâu. Các cụ biết đại lý nào ở HN trưng bày em đỏ sao hỏa chỉ cho nhà cháu với nhé. Cảm ơn các cụ.
Cụ lên youtube ay.trên đó có clip thu xe.và co chiêc màu đỏ sao hỏa( giống màu cam hơn)
Màu đỏ rubi đẹp mà cụ.chúc cu mau rước e nó về

moto_sái_cổ

Xe tải
Em chạy e vờ một thời gian vẫn thấy đóng ok cụ ợ
Dạ,lúc truocwsem co chạy chiếc everet.ko biết cụ thế nào chứ xe e cũng có vẻ hơi lêch xuống 1ti.odo xe là 40 mấy vạn ạ.hi hi
Mà nói gì đi nữa thì em cũng đã đặt xe rồi.jo còn hóng nưa

fordfiesta2013

Xe tăng
Dạ,lúc truocwsem co chạy chiếc everet.ko biết cụ thế nào chứ xe e cũng có vẻ hơi lêch xuống 1ti.odo xe là 40 mấy vạn ạ.hi hi
Mà nói gì đi nữa thì em cũng đã đặt xe rồi.jo còn hóng nưa
Vậy à. Thế của em mua 2011 chạy khoảng 25 vạn. Chưa thấy xi nhê gì. Em thích con evờ nầy bởi khoảng ăn uống phải chăng. Mỗi lần chở hàng là em lại đu từ bên này sang bên khác để buộc hàng thấy cũng cứng cáp cụ ạ.

Xe cụ hiện tại đóng vào ăn ngay chứ ?. Nếu không cụ mang ra đại lý cho mấy cụ ky thuật chỉnh tý không thì đi lêch như thế thì kêu lạch cạch chết

PeterVu

Xe máy
Có chút thắc mắc các cụ xem giúp. E hỏi sâu là đặt cọc bao nhiêu thì ok, sâu bảo em từ 10~20tr, e đặt cọc 10tr lấy em Titanium, về đọc kỹ hợp đồng mới thấy: "Bên B đặt cọc cho bên A số tiền: 20.000.000 VND trong vòng 2 ngày kể từ ngày phát hành hợp đồng. Nếu quá thời hạn trên mà bên B vẫn chưa đặt cọc đủ số tiền cho Bên A thì Bên A có quyền chấm dứt hợp đồng này."
Vì bận làm trên cty suốt cuối tuần mới về nhà, sâu gửi hợp đồng và phiếu thu 10tr qua nhà cho e, hôm qua về giở hợp đồng ra đọc mới ấn tượng cái mục trên. Ko biết có sao ko nhỉ? Nên làm thế nào bây giờ hả các cụ?~X(

musiclove&life

Xe hơi
Có chút thắc mắc các cụ xem giúp. E hỏi sâu là đặt cọc bao nhiêu thì ok, sâu bảo em từ 10~20tr, e đặt cọc 10tr lấy em Titanium, về đọc kỹ hợp đồng mới thấy: "Bên B đặt cọc cho bên A số tiền: 20.000.000 VND trong vòng 2 ngày kể từ ngày phát hành hợp đồng. Nếu quá thời hạn trên mà bên B vẫn chưa đặt cọc đủ số tiền cho Bên A thì Bên A có quyền chấm dứt hợp đồng này."
Vì bận làm trên cty suốt cuối tuần mới về nhà, sâu gửi hợp đồng và phiếu thu 10tr qua nhà cho e, hôm qua về giở hợp đồng ra đọc mới ấn tượng cái mục trên. Ko biết có sao ko nhỉ? Nên làm thế nào bây giờ hả các cụ?~X(
Cụ gọi lại cho sâu gửi thêm 10 tr. Em nghĩ không vấn đề gì đâu. Cụ đặt xe khi nào được nhận đấy?
Em đang nhờ mấy Anh / Chị đồng nghiệp bên các nước bạn đi ngó nghiêng, gửi ảnh xem có mua thêm gì độ đẹo hoặc là trang điểm thêm cho em nó rồi gửi về cụ ạ

moto_sái_cổ

Xe tải
Không sao đâu cụ ạ.Nói là 20 củ.Nhung em đặt 15 củ không sao ạ.Bữa có mấy bác mua cùng e đạt có 10 củ
Muốn chắc thì cụ cứ goi lại sale cho chắc ạ

PeterVu

Xe máy
Không sao đâu cụ ạ.Nói là 20 củ.Nhung em đặt 15 củ không sao ạ.Bữa có mấy bác mua cùng e đạt có 10 củ
Muốn chắc thì cụ cứ goi lại sale cho chắc ạ
Vâng, e cũng gọi sâu rồi mà ko bắt máy nên em mới ngần ngại. Cụ đặt 15tr nhưng trong hợp đồng có cái mục giống em ko?

PeterVu

Xe máy
Cụ gọi lại cho sâu gửi thêm 10 tr. Em nghĩ không vấn đề gì đâu. Cụ đặt xe khi nào được nhận đấy?
Em đang nhờ mấy Anh / Chị đồng nghiệp bên các nước bạn đi ngó nghiêng, gửi ảnh xem có mua thêm gì độ đẹo hoặc là trang điểm thêm cho em nó rồi gửi về cụ ạ
Lúc em đến muộn thấy mấy sâu bảo tháng 8 mới có xe. E mới bảo thế thì e ko ký hợp đồng, sâu chạy đi đâu 1 lúc gọi anh trưởng phòng ra. Anh ý trấn an bảo bên anh được 3 xuất. A sẽ để cho chú 1 xuất lấy xe vào tháng 7 (Nhưng cũng tầm cuối thang. Hợp đồng của e thì ghi trong tháng 8 cụ ah. 681 tr, đc tặng 1 năm bảo hiểm với cái cản trước. E xem cản trước và cản sau trên mạng chỉ tầm hơn 1tr thôi là có rồi. Bị hớ thì phải.
Cụ thích độ, thích dán trang điểm vào gu gờ tìm trang aliexpress. Vào đấy gõ Ecosport vào nó ra đầy phụ kiện, đặc biệt là ship về VN ko mất phí.

Roberkieu

Xe đạp
Lúc em đến muộn thấy mấy sâu bảo tháng 8 mới có xe. E mới bảo thế thì e ko ký hợp đồng, sâu chạy đi đâu 1 lúc gọi anh trưởng phòng ra. Anh ý trấn an bảo bên anh được 3 xuất. A sẽ để cho chú 1 xuất lấy xe vào tháng 7 (Nhưng cũng tầm cuối thang. Hợp đồng của e thì ghi trong tháng 8 cụ ah. 681 tr, đc tặng 1 năm bảo hiểm với cái cản trước. E xem cản trước và cản sau trên mạng chỉ tầm hơn 1tr thôi là có rồi. Bị hớ thì phải.
Cụ thích độ, thích dán trang điểm vào gu gờ tìm trang aliexpress. Vào đấy gõ Ecosport vào nó ra đầy phụ kiện, đặc biệt là ship về VN ko mất phí.
Bảo hiểm vật chất 1 năm mất bao nhiêu hả cụ ?