CLB bóng bàn OF 2009 - Match 3

xegicunglai

Xe buýt
Lâu lắm mới thấy cụ lại nhà :P:P dạo này cụ chém gió phương nào giờ mới thấy mặt thế? :P:P

Cụ cứ chém thật nhiều kiểu gì cũng trúng:21::21::21:
:102::102: Báo cáo các cụ, các mợ là em đang luyện công & cũng rất nóng lòng chờ ngày xuống núi để gặp mợ Ti & cụ hec ( cụ & mợ giống song kiếm hợp bích quá nên em phải luyện thêm món " Nhất dương chỉ " vậy)

tixinh

Xe tải
hic, được hôm phụ huynh đi vắng, sợ ma quá à :'(:'(:'(

tixinh

Xe tải
Các cụ ơi! Con gái cụ Tla bị ốm nặng, nhà mình tổ chức đi thăm cháu trong chiều nay được ko nhỉ? em dự định là tầm chiều hết giờ làm việc của mọi người 5h30 -6h . Ai đi được cùng em giơ tay em còn biết ạ!
ĐT em đây : 0902116588

Chỉnh sửa cuối:

tla

Xe điện
Các cụ ơi! Con gái cụ Tla bị ốm nặng, nhà mình tổ chức đi thăm cháu trong chiều nay được ko nhỉ? em dự định là tầm chiều hết giờ làm việc của mọi người 5h30 -6h . Ai đi được cùng em giơ tay em còn biết ạ!
Oái, thank cả nhà, cháu nó cũng là ho hắng sụt sịt thôi, từ từ để em cho cháu đi khám lại đã(l).

Chỉnh sửa cuối:

xegicunglai

Xe buýt
Mợ này chưa có em bé nên dùng từ khủng quá, trẻ con, khi thay đổi thời tiết, khi chuyển mùa, đi mưa nắng...thì sốt,cảm, viêm họng, ho, tiêu chảy... là ốm bình thường mợ ạ.

Cháu nó chỉ gọi là bệnh nặng khi nằm điều trị dài ngày ( từ 10 ngày trở lên ) trong bệnh viện.

Chúc cho em bé nhà cụ chủ tịch mau hết bệnh để bố, mẹ còn yên tâm công tác.

danmexe

Xe điện
Chúc cháu nhà cụ Tla chóng khỏe nhé-thời tiết thay đổi liên tục+nhiều vấn đề khác...người lớn cũng mệt phờ huống chi là trẻ con.Tội nghiệp bọn trẻ...:102:

tixinh

Xe tải
Mợ này chưa có em bé nên dùng từ khủng quá, trẻ con, khi thay đổi thời tiết, khi chuyển mùa, đi mưa nắng...thì sốt,cảm, viêm họng, ho, tiêu chảy... là ốm bình thường mợ ạ.

Cháu nó chỉ gọi là bệnh nặng khi nằm điều trị dài ngày ( từ 10 ngày trở lên ) trong bệnh viện.

Chúc cho em bé nhà cụ chủ tịch mau hết bệnh để bố, mẹ còn yên tâm công tác.
cụ tla nói với em thế , thì em biết thế, thông báo đúng nguyên văn ạ! Thế nên em mới tổ chức đi thăm cháu ạ! Tình hình là cháu đã đỡ hơn rồi, thấy bố mẹ cháu bảo vẫn phải uống kháng sinh thì phải? *-)

@ All: Hôm qua em đã trích quỹ nhà mình 200k đi thăm bé Nibb con cụ Tla ạ! Đi cùng em còn có cụ Hec nữa. :6::6:
Em đã chụp ảnh phong bì rồi ạ! Sang đầu tháng quyết toán em sẽ up theo cả ảnh nữa. :)

danmexe

Xe điện
Mợ Ti chu đáo quá:41:...Mong cho cháu chóng khỏe bác tla nhé:6:

lanth

Xe tải
Hehe, hôm nào phải tổ chức ốm phát để mợ ti đến thăm cái nhể :21:

@TLA: bé nib đã đỡ chưa? Bị cái này phải chữa dứt điểm đấy, ko thì bị viêm phế quản mãn tính khổ lắm. à mà trên OF có bắc sỹ Sauken đấy, xin tư vấn của bác sỹ đi.

@All: Tuần này em bận ko ra sân được, hẹn các cụ tuần sau nhá.

tixinh

Xe tải
Cả nhà ơi! E có ý kiến thế này ạ! Từ giờ nhà mình có thống nhất là các thành viên nếu bản thân người đó or thành viên trong gia đình có ốm đau (nặng - điều này thì ko ai mong muốn rồi - đấy là em nói nếu nhá , ko phải trù ẻo đâu ạ! ) (nhẹ thì thôi, động viên trên này được rồi (l) ), hiểu hỉ... mình tổ chức thăm hỏi động viên nhỉ? Vì ae cùng trong clb hàng tuần đều có 1 buổi off chơi thể thao cùng nhau nên cũng nên quan tâm đến nhau một chút :) để mọi người có thể gắn bó với clb hơn :6:

Thế nên cụ nào có gặp phải những vấn đề ở trên thì cũng nên thông báo cho ae biết để mọi người cùng chia sẻ ạ! :6:

Ai nhất trí thì giơ tay biếu quyết ạ! :103:

E xin hết!!

tla

Xe điện
@lanth: cạnh nhà em có chị bác sỹ ở bệnh viên nhi nên em cho cháu sang đấy khám luôn.

@cả nhà: em cho cháu đi khám lại, bác sỹ bảo có đờm trong phế quản nên phải dùng khí dung. Hiện bé Nib đã đỡ rồi.

Ai nhất trí thì giơ tay biếu quyết ạ!
:103::103:

Chỉnh sửa cuối:

xeđạp

Xe buýt
Cả nhà ơi! E có ý kiến thế này ạ! Từ giờ nhà mình có thống nhất là các thành viên nếu bản thân người đó or thành viên trong gia đình có ốm đau (nặng - điều này thì ko ai mong muốn rồi - đấy là em nói nếu nhá , ko phải trù ẻo đâu ạ! ) (nhẹ thì thôi, động viên trên này được rồi (l) ), hiểu hỉ... mình tổ chức thăm hỏi động viên nhỉ? Vì ae cùng trong clb hàng tuần đều có 1 buổi off chơi thể thao cùng nhau nên cũng nên quan tâm đến nhau một chút :) để mọi người có thể gắn bó với clb hơn :6:

Thế nên cụ nào có gặp phải những vấn đề ở trên thì cũng nên thông báo cho ae biết để mọi người cùng chia sẻ ạ! :6:

Ai nhất trí thì giơ tay biếu quyết ạ! :103:

E xin hết!!

Bệnh gì bây giờ cũng vậy, cứ đi khám là uống kháng sinh cho nó nhanh( ở VN việc lạm dụng kháng sinh là chuyện bình thường ở huyện, nếu cho các cháu đi khám ở bệnh viện có yếu tố nước ngoài thì sẽ thấy khác ngay )

Cháu lớn nhà em hồi xưa ra HN chơi cũng phải vào Bạch Mai phun khí dung.

Theo sáng kiến của mợ Ti & theo kế hoạch " ốm " thì chắc phải bố trí đi thăm bác lanth đầu tiên rồi.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ (b)

xungdemo

Xe đạp
@lanth: cạnh nhà em có chị bác sỹ ở bệnh viên nhi nên em cho cháu sang đấy khám luôn.

@cả nhà: em cho cháu đi khám lại, bác sỹ bảo có đờm trong phế quản nên phải dùng khí dung. Hiện bé Nib đã đỡ rồi.

Chăm cô công chúa vất vả quá bác nhỉ? Mong cô ấy chóng khỏe và ngoan.

tla

Xe điện
@all: nhà mình đã có đồng phục rồi, đề nghị mọi người khi đi đánh bóng mặc đồng phục nhé, em xem ảnh tuần trước thấy các cụ đã lấy áo vẫn không mặc đi, nhìn không chuyên nghiệp tý nào :)):)):)):)):))

tixinh

Xe tải
@all: nhà mình đã có đồng phục rồi, đề nghị mọi người khi đi đánh bóng mặc đồng phục nhé, em xem ảnh tuần trước thấy các cụ đã lấy áo vẫn không mặc đi, nhìn không chuyên nghiệp tý nào :)):)):)):)):))
Nhân dịp cụ Tla nhắc, em cũng khuyến cáo lần nữa là.. từ chủ nhật tuần này ai đi mà ko mặc áo đồng phục là chịu phạt đấy. :mad::mad::mad: (trừ ai chưa có áo) mai ra sân rồi đấy nhá, các cụ cứ liệu liệu bỏ áo cạnh cái vợt đi, quên là chít với em :mad::mad: