CLB bóng bàn OF 2009 - Match 3

hecvn

Xe tăng
Thế check xong phải có dấu má xác nhận nhá:21::21::21:

tixinh

Xe tải
Mai Tixinh đã chuẩn bị sẵn sàng check mem mới chưa:21::21::21:
he he... em mài dao í nhầm mài kiếm sẵn rồi, mai mem mới chít với em :)):)):)) ( trong trường hợp cụ ấy dãy dụa quá ko check đc cụ hec giúp em giữ cụ ấy nhá :)):)):)))

tixinh

Xe tải
Sao hồi xưa không có màn này :'(, mem mới thích nhỉ:21::21::21:
hê hê.. mem cũ lại có tí ganh tị với mem mới à? :21::21::21:
a thích check ko? mai em check luôn cho khỏi rầu lòng :21::21::)):)):))

lanth

Xe tải
Các mem mới chuẩn bị tinh thần nhé, mợ Ti đã mài dao ... à kiếm sắc lắm rồi đấy. Khi đi nhớ mang theo cái túi để đựng mà mang về nhé (đựng cái gì thì em chịu, phải hỏi mợ Ti mới biết đc). À thôi chết, nhỡ mai ko có mem mới nào thì mợ Ti lôi mem cũ ra à *-) thế thì mình phải đi sớm may ra ... thoát. :21:

Chúc mừng congminhthuy đã chiến thắng trận đầu nhá. Còn các trận sau thì KQ thế nào vậy?

@Hecvn: sao ảnh bé thế, căng mắt ra mà chẳng nhìn thấy cụ congminhthuy đâu cả.

bin2009

Xe máy
Chán quá, xe em bị dính chưởng hôm qua vào Hà Đông, đang nằm ở bãi của CA...hôm nay đành phải bỏ tập đi giải quyết vậy. Chúc cạc cụ một buổi sáng vui vẻ.

hecvn

Xe tăng
CLB mình càng ngày càng nhiều cao thủ đến giao lưu, vui quá:6::6::6:(b)(b)(b)
@Mèo Vằn: Chúc mừng cụ tham gia vào CLB OTTC(b)(b)(b)
@Tixinh: Dạo này băm, chặt kinh thật:21::21::21:

hecvn

Xe tăng
Các mem mới chuẩn bị tinh thần nhé, mợ Ti đã mài dao ... à kiếm sắc lắm rồi đấy. Khi đi nhớ mang theo cái túi để đựng mà mang về nhé (đựng cái gì thì em chịu, phải hỏi mợ Ti mới biết đc). À thôi chết, nhỡ mai ko có mem mới nào thì mợ Ti lôi mem cũ ra à *-) thế thì mình phải đi sớm may ra ... thoát. :21:

Chúc mừng congminhthuy đã chiến thắng trận đầu nhá. Còn các trận sau thì KQ thế nào vậy?

@Hecvn: sao ảnh bé thế, căng mắt ra mà chẳng nhìn thấy cụ congminhthuy đâu cả.
Em post ko thạo:'(:'(:'(Cụ Cong áo đỏ:69:

lanth

Xe tải
Chán quá, xe em bị dính chưởng hôm qua vào Hà Đông, đang nằm ở bãi của CA...hôm nay đành phải bỏ tập đi giải quyết vậy. Chúc cạc cụ một buổi sáng vui vẻ.
Bị xxx giữ xe à? Chia buồn với cụ nhé.

Hôm nay đông vui lắm, mới xuất hiện toàn cao thủ thôi. Giờ OTTC nhà mình đông vui lắm rồi, nhưng mà có mấy cụ sinh hoạt từ hồi đầu giờ hay vắng mặt quá. Cụ chịu khó chờ mợ Ti up ảnh lên xem cho đỡ nghiền vậy.

lanth

Xe tải
Em post ko thạo:'(:'(:'(Cụ Cong áo đỏ:69:
Resize thành 600x800 là vừa đẹp. Nếu ảnh chất lượng thấp hơn thì để nhỏ hơn 1 cỡ là được.

@Hecvn: Hôm nay đánh với đồng chí béo đó thắng hay thua? Đồng chí đó đánh với Ngà thua vì ko có quả công. Chắc là mới bị đau ốm gì đó.

Chỉnh sửa cuối:

hecvn

Xe tăng
Resize thành 600x800 là vừa đẹp. Nếu ảnh chất lượng thấp hơn thì để nhỏ hơn 1 cỡ là được.

@Hecvn: Hôm nay đánh với đồng chí béo đó thắng hay thua? Đồng chí đó đánh với Ngà thua vì ko có quả công. Chắc là mới bị đau ốm gì đó.
Đ/c Anggola đó đang ốm nên đánh lừ đừ. Hnay em thua 3-1, trình người ta cao hơn mình:69:

tixinh

Xe tải
Khổ thế, đi đứng thế nào mà lại bị dính ?? :102: a giải quyết xong chưa? coi như của đi thay người vậy :6::6::6:
CLB mình càng ngày càng nhiều cao thủ đến giao lưu, vui quá:6:
@Mèo Vằn: Chúc mừng cụ tham gia vào CLB OTTC(b)
@Tixinh: Dạo này băm, chặt kinh thật:21::21::21:
He he.. clb mình ngày càng nhiều cao thủ , càng nhiều mem mới nên em phải chịu khó chặt thái ở nhà :)):)) để mỗi chủ nhật còn chém được các cụ chứ :21::21: (nhất là check các mem mới :)):)):))(l)(l))

xeđạp

Xe buýt
Bị xxx giữ xe à? Chia buồn với cụ nhé.

Hôm nay đông vui lắm, mới xuất hiện toàn cao thủ thôi. Giờ OTTC nhà mình đông vui lắm rồi, nhưng mà có mấy cụ sinh hoạt từ hồi đầu giờ hay vắng mặt quá. Cụ chịu khó chờ mợ Ti up ảnh lên xem cho đỡ nghiền vậy.
Cụ Bin đã giải quyết xong chưa ?

Để chuẩn bị cho màn check này, em đã âm thầm đi luyện lại ( sau 4 năm ko đụng đến vợt rồi, mệt quá :))) & để có thể hầu tiếp các cụ OTTC chu đáo em đã quyết định ko dùng đến cây vợt 20 tuổi nữa ( thực ra là em đánh kém có lẽ là do vợt ) mà thay bằng cây Andro , để làm dịu bớt ( phông này hơi khó kiểm soát ) em thay luôn cái mặt Mark 5 mới ( chắc cũng hàng hồ cẩm đào nhưng bám xoáy tốt hơn cái mark 5 cũ của em )

lanth

Xe tải
Cụ Bin đã giải quyết xong chưa ?

Để chuẩn bị cho màn check này, em đã âm thầm đi luyện lại ( sau 4 năm ko đụng đến vợt rồi, mệt quá :))) & để có thể hầu tiếp các cụ OTTC chu đáo em đã quyết định ko dùng đến cây vợt 20 tuổi nữa ( thực ra là em đánh kém có lẽ là do vợt ) mà thay bằng cây Andro , để làm dịu bớt ( phông này hơi khó kiểm soát ) em thay luôn cái mặt Mark 5 mới ( chắc cũng hàng hồ cẩm đào nhưng bám xoáy tốt hơn cái mark 5 cũ của em )
Hay quá, cụ cứ tranh thủ luyện công đi, nhớ là phải luyện cả thể lực đấy hôm nào ra ngoài này anh em sẽ hội họp đông đủ để mỗi người tiếp cụ 1 set.

tla

Xe điện
Tình hình là CLB nhà mình ngày một phát triển, có nhiều thành viên mới, em phát động mua áo đồng phục đợt 2 để:
1- Phục vụ các bác đã mua đợt 1 mà không đúng size( một số bác đã tự đổi cho nhau:21::21::21:).
2- Phục vụ các bác đã mua nhưng mới chỉ có 1 cái, đnáh đựoc nửa buổi là hết áo để mặc.
3- Phục vụ các bác mới tham gia và các bác sẽ tham gia.

tla

Xe điện
Thứ 7 tuần qua, em tranh thủ làm lại bể cá nhà em, up lên để các bác xem nhé:

Em đố các bác cá trong bể nhà em là cá gì?

Meo Van

Xe hơi
Hi cả nhà,
Tình hình là hôm qua e đã qua màn check rồi các cụ ạ. Mợ Ti check kỹ quá làm e mệt gần chết, mồ hôi mồ kê đầm đìa, thở phì phò tý ngất :P:P:P
Cảm ơn các cụ đã tiếp đón e nhiệt tình quá, hôm qua e phải thay 2 cái áo vì ướt sũng mồ hôi. Cơ mà vui quá các cụ ạ, cuối tuần này e đi Đà Nẵng rùi, về e lại lên vui với các cụ :)

@hecvn: hôm tới Mèo vằn sẽ giao lưu với cụ nhé(b)
@lanth: cụ làm e thất vọng nhất,e hình dung cụ là một cô gái xinh đẹp, chân dài, thế mà...oẹc:21:. Hẹn cụ lần sau nhá.(b)
@cụ chủ tịch: Cảm ơn cụ cho e thưởng thức đặc sản "ve gai":41:, ah mà cụ nhớ là hứa gì với e hôm ý đấy nhá. E là e nhớ dai lắm he he(b)