[Funland] CLB ABC5 & bạn bè (phần 4)

Trạng thái
Thớt đang đóng

INNOVAV

Xe hơi
Cụ ăn rồi mà hok biết là ăn vì cái gì???? :( . Tội này của cụ to lắm
Cộng với tội thông báo cho Nhà giàu thế nào mà đến bây giờ bảo em hok mời gì???
Cả lớp xem tềnh hềnh lớp trưởng như thế này thì xử ly ntn??? Ai cho em cái đề xuất xử phạt cái :D
@Dịch vụ: Ảnh chú chụp thật là đẹp =D> . Chú chụp đẹp thế này thì mọi người hết cơ hội mua rẻ lens của Nhà giàu roài (đang định bán rẻ vì tưởng lens hỏng, máy hỏng :)) )
Có lẽ lớp trưởng nhiều việc quá nên nhầm lẫn tý, mà hôm đó uống xong về cụ đó còn phán là con gái cơ mà#:-sthôi quả này phạt thôi

hanoien

Xe điện
Có lẽ lớp trưởng nhiều việc quá nên nhầm lẫn tý, mà hôm đó uống xong về cụ đó còn phán là con gái cơ mà#:-sthôi quả này phạt thôi
Vâng em xin lỗi, làm gì ẫm ì thía. Tạ lỗi bằng vụ chụp ảnh Tr-im đầy tháng của cụ nhà giàu đó!

Alkala

Xe buýt
Vâng em xin lỗi, làm gì ẫm ì thía. Tạ lỗi bằng vụ chụp ảnh Tr-im đầy tháng của cụ nhà giàu đó!
Ko có chuyện xin lỗi suông!!!! Cụ đừng có mà lươn lẹo, em BỰC MÌNH đấy x-(x-(x-( .
Thế nào, cụ quyết đi, bao giờ? ở đâu??? để em và các cụ đây cho cụ cơ hội xin lỗi !!! :))

Chỉnh sửa cuối:

strongrich

Xe tăng
Khả năng cuối tuần này em làm lễ rửa chim, em đang check địa điểm, sẽ thông báo sau.
Còn vụ chụp choạch em đã bố trí dàm mẫu rồi, trong đó có một mẫu anh em đã bắn! Các cụ chốt thời gian để em báo đội mẫu. Mẫu thích chụp áo dài ở Văn Miếu ợ

Chỉnh sửa cuối:

ITVN

Xe tải
Cụ ăn rồi mà hok biết là ăn vì cái gì???? :( . Tội này của cụ to lắm
@Dịch vụ: Ảnh chú chụp thật là đẹp =D> . Chú chụp đẹp thế này thì mọi người hết cơ hội mua rẻ lens của Nhà giàu roài (đang định bán rẻ vì tưởng lens hỏng, máy hỏng :)) )
Bác nhà giầu bán len gì đấy ạ , nhà cháu hóng được không :>

Vietkid

Xe điện
Ko có chuyện xin lỗi suông!!!! Cụ đừng có mà lươn lẹo, em BỰC MÌNH đấy x-(x-(x-( .
Thế nào, cụ quyết đi, bao giờ? ở đâu??? để em và các cụ đây cho cụ cơ hội xin lỗi !!! :))
Đúng rồi, không bỏ qua được vụ này đâu.
Há há.

thangdv

Xe tải
Khả năng cuối tuần này em làm lễ rửa chim, em đang check địa điểm, sẽ thông báo sau.
Còn vụ chụp choạch em đã bố trí dàm mẫu rồi, trong đó có một mẫu anh em đã bắn! Các cụ chốt thời gian để em báo đội mẫu. Mẫu thích chụp áo dài ở Văn Miếu ợ
Em cũng có 1 mẫu teen, các cụ chốt lịch để e thử rủ rê xem sao. :D

VQN

Xe buýt
Lâu lâu vào thấy các cụ chụp choạch, nhậu nhẹt vui vẻ quá. Cháu dạo này lại chuyển qua câu cá với nghe nhạc xem phim, ít ảnh ọt quá. Có mấy cái toàn thể lạo lưu niệm

Chỉnh sửa cuối:

Alkala

Xe buýt
Lâu lâu vào thấy các cụ chụp choạch, nhậu nhẹt vui vẻ quá. Cháu dạo này lại chuyển qua câu cá với nghe nhạc xem phim, ít ảnh ọt quá. Có mấy cái toàn thể lạo lưu niệm
Cụ xem phim gì thế???

hanoien

Xe điện
E cũng vừa nói chuyện với em Hằng, có đến 3 mẫu muốn chụp áo dài.
Hẹn các cụ chiều CN này nhé
Thời gian: 14h
Địa điểm: cafe Cung Thiếu nhi, gần Bờ Hồ
Mẫu: 3 em trẻ trung, áo dài. Có cần thêm cái gì minh họa k các cụ nhỉ? Giỏ hoa, khăn lụa...?

Chỉnh sửa cuối:

Alkala

Xe buýt
Mẫu: 3 em trẻ trung, áo dài. Có cần thêm cái gì minh họa k các cụ nhỉ? Giỏ hoa, khăn lụa...?
Nhà Hanoien dạo này vợ đang có bầu gái rượu nên hay tâm sự với mẫu nhể??? Chết chửa :D
Có cụ Rhydon bạn em muốn joint bữa chụp đó, các cụ xem thế nào đón tiếp giúp em :P

Chỉnh sửa cuối:

hanoien

Xe điện
Nhà Hanoien dạo này vợ đang có bầu gái rượu nên hay tâm sự với mẫu nhể??? Chết chửa :D
Có cụ Rhydon bạn em muốn joint bữa chụp đó, các cụ xem thế nào đón tiếp giúp em :P
Cụ Rhydon này em gặp trên thớt Mar club và rủ rê cụ ý đi, hóa ra toàn người quen.

hanoien

Xe điện
Trong lúc chuẩn bị chụp, thay mặt cụ Giầu , e chuyển lời mời các cụ ta có chương trình đầy tháng xem Tr_im của F1 cụ Nhà Giầu
Địa điểm: Nhà Nơ10, khu chung cư bán đảo Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, HN
Thời gian: 11h thứ 7 15/10.
Kính mong các cụ đi đầy đủ, ta họp lớp luôn.

Chỉnh sửa cuối:

CHU DU

Xe buýt
Thiếu sao được cái mẹt em. Hí hí. Chuyển sang chụp chiều thứ 7 đi nhá. Vì Chủ nhật em đi Tuần Châu xem ca nhạc roài

hanoien

Xe điện
Thiếu sao được cái mẹt em. Hí hí. Chuyển sang chụp chiều thứ 7 đi nhá. Vì Chủ nhật em đi Tuần Châu xem ca nhạc roài
Thứ 7 chắc khó vì mẫu đi thi, đang học kỳ 1 của năm thứ 1 mà.

thangdv

Xe tải
Thứ 7 e đi Ninh Bình mất roài, còn chủ nhật e xin chân hắt sáng nhé :)

Trạng thái
Thớt đang đóng