CK Tháng 9 : Tìm vàng trong bão

Trạng thái
Thớt đang đóng

JamesB

Xe buýt
Em vừa đi rót rượu mời các bác,bác nào thiếu thì ới em nhé.~o)

TT kiểu lên lên xuống xuống thế này chắc em phải đổi chiến thuật, xuống mua lên bán(khi có lãi_cưa cắt thôi) chứ cố thủ kiểu này ko ổn <):)
Chiến lược phải thay đổi là mua CE bán FL mà vẫn có lãi nhá cụ:-|.
Lần trước em toàn mua FL bán CE mà toàn lỗ 15% đến 20% nên phải đỏi cách mua ban thôi :-"=))

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Tổng thống Mỹ Barack Obama đã chọn Giáo sư kinh tế Austan Goolsbee làm Chủ tịch Hội đồng Cố vấn kinh tế, thay cho bà Christina Romer, người vừa rời bỏ cương vị này tuần trước trở về với thế giới học thuật.

NHUOCTHUY

Xe buýt
anh chã quen nằm trên bàn ngủ, trưa nay ở nhà chắc lwos ngu đc, spam suốt.
nhể

p/s: đầu tuần lại đỏ???? em mua, sic.

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Nhà cháu vẫn giữ 1 con hàng duy nhất, hị hị, hi vọng quả này nhà cháu có lộc :D
Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ, nhà cháu đc 11ly voldka say quá :D

CôngNông

Xe điện
nhà cháu bắn mà hình như toàn mất 1 cơ số chén các cụ ợ, cụ nào cháu bắn 2 lần mà chưa bắn lại thì trả cháu đi nhớ huhu

quyetdaigia0901

Xe buýt
Chiến lược phải thay đổi là mua CE bán FL mà vẫn có lãi nhá cụ:-|.
Lần trước em toàn mua FL bán CE mà toàn lỗ 15% đến 20% nên phải đỏi cách mua ban thôi :-"=))
Ha ha ha,xin bác chỉ giáo:-c

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Em hy vọng đầu tuần lên để em còn chốt lãi, em nghĩ lên là có cơ sở vì lực bắt đáy 451 điểm khá mạnh, hehe
Lúc nãy em cũng hy vọng giống bác, nhưng giờ đây em đã biết em nhầm. Tin chắc đầu tuần nó xìu luôn ạ :))

M&M

Xe điện
Lúc nãy em cũng hy vọng giống bác, nhưng giờ đây em đã biết em nhầm. Tin chắc đầu tuần nó xìu luôn ạ :))
Chính xác là phiên 1 xuống , phiên 2 hồi, phiên 3 lên. :))

haihazin

Xe buýt
tuần tới có gì hay các bác ới e với nhá :-c

vietran

Xe ba gác
Cháu chả mua bán gì nữa, đã mua đủ rồi (nếu giảm sâu nữa lại mua, nhưng chắc là chắc bao giờ thế đâu)
Thế nên vào đây rót riệu hầu các cụ.

Nine

Xe điện
Em bún trả cụ rồi nhé

Thuannt8x

Xe tải
Website
www2.deche.vn
Dạ nhà cháu bảo đứt vì thông tư 13 có sửa nhưng không giảm mức đã đưa ra trước đó =-> những cụ đã lỡ vào sẽ tìm mọi cách bán ra, hoặc có giữ cũng chỉ 1 hoặc 2 phiên để nghe ngóng thôi ạ. Thị trường lên đợt vừa rồi nhiều cụ chốt lời và sang tuần tới là những cụ bị kẹp cắt lỗ. hôm thứ 6 vừa rồi càng về cuối phiên lượng cung càng nhiều cho thấy nhiều bác trước đó đã nhập hàng giá rẻ muốn rút ra đợi xu thế rõ ràng hơn. Cũng chỉ là nhận định của nhà cháu thôi

khanh_bmsc

Xe máy
Em cũng dự bán hết hàng, tự nhiên em có cái cảm giác không an toàn trong thị trường biến thái thật giả lẫn lộn. Các công ty chứng thì đua nhau ra các gói dịch vụ thu hút khách hàng nhưng rất bất lợi cho thị trường trong tình hình hiện tại ví dụ bán khống với số ký quỹ khoảng 6-10% tức là độ đánh bạc tăng lên rất nhiều trong khi trình độ quản lý có hạn. Thông tin kinh tế thế giới chưa có gì hay ho hoặc đang theo chiều bất lợi. Tuy nhiên thích hợp với đầu tư khoảng 2 - 3 năm. QCG là 1 mã rất triển vọng nếu nhìn vào các hạng mục dự án, rủi ro của QCG là không biết vị chủ tịch có đủ sức thực hiện hay không vì em nhìn vào thành phần ban quản trị thấy mỗi vị chủ tịch là yên tâm trong khi đó tham vọng cũng như kế hoạch thực hiện là không nhỏ chút nào!!!

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Em lại xuất hiện, chào các cụ, xin các cụ chuyên gia cho vài ý kiến về thị trường ngày mai sẽ như thế nào? em vừa mua vào 2 mã sàn hôm thứ 6 nên rất hi vọng là tuần tới này sẽ cửng.
Mời các cụ vote (b)

bes

Xe lăn
thôi đóng bảng nghỉ ngơi các cụ ơi. Mai em hẹn hội XV mang xe xuống Củ Chi đại bản doanh của đội đua VOC khích lệ tinh thần anh em chiến sỹ. Nếu hội đấy mà đầu tư cho con G thì có khi em ra thi dưới màu áo XV :D
Mời các cụ vote em nào
Hôm nay lên bãi thi vòng sơ loại, TSB, kinh khủng hơn ảnh 10 lần.
Ngay lâp tức có 05 đội bỏ cuộc chơi.
Khá khen cho merc G, chiều nay có chiến thắng oanh liệt dẫn đầu bảng Modify.
Cuộc đua hạng Open tuần tới mới gọi là khủng khiếp.
Em mệt quá, lại ốm tiếp đây.

Qua đây mới thấy trình tay lái là quan trọng, nhất bảng Modify là chú merc G cổ lỗ sĩ, nhì bảng là chú Vitara rẻ tiền, thứ 3 là chiếc JEEP của chú Tây trị giá 120K Mẽo (được độ chuyên nghiệp từ chính quốc)

Chỉnh sửa cuối:

sunnyhanoi

Xe điện
Công nhận Mer G chạy hay thật, nhà Nam Vũ cũng chuẩn, chú David béo thì hơi thiếu may mắn vì lốp dính nhiều đất quá =D>

Cổ động viên EGGERS:

N-Design

Cụ Fatboy: Sơ loại mà sao khoai thế nhỉ?

Chã và Trí:

Có thêm mặt Tik:

Và ứng cử viên vô địch Mer G (mợ Z4 có trong ảnh)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Chiều nay em cũng ra Sóng Thần đưa tiễn mấy xe đi HN
Mặt cụ Phát trông đăm chiêu như tướng Giáp lúc quyết định kéo pháo ra nhể :D
Hôm nay xem hình thấy mấy em cheerleaders mặc hở bụng trần xơm quá :D
Con G này hình như của bac Trungcie, chạy G mà leo trèo thì vô địch rồi, nhưng đi bãi lầy thì tèo, bác Trung tháo hết sạch nội thất trong xe và cả lốp sơ cua để giảm độ nặng được 100kg :D

Chú David thế ko có ai làm chã à?

moitoelaixe

Xe buýt
Chiều nay em cũng ra Sóng Thần đưa tiễn mấy xe đi HN
Mặt cụ Phát trông đăm chiêu như tướng Giáp lúc quyết định kéo pháo ra nhể :D
Hôm nay xem hình thấy mấy em cheerleaders mặc hở bụng trần xơm quá :D
Con G này hình như của bac Trungcie, chạy G mà leo trèo thì vô địch rồi, nhưng đi bãi lầy thì tèo, bác Trung tháo hết sạch nội thất trong xe và cả lốp sơ cua để giảm độ nặng được 100kg :D

Chú David thế ko có ai làm chã à?
Nhà Nam Vũ chạy ngon quá, nghe máy cứ ve ve. MerG giống có chiến thuật cực chuẩn đến từng cm đường nên mới vượt, CK thì ko biết có còn giữ được phong độ ko nữa. Chã của David là chú đeo kính ngay sau lưng trong ảnh thì phải.

Đường sơ loại mà khoai quá!!! Cái xe vỡ két nước có được vào tiếp ko cụ Bes ơi.

sunnyhanoi

Xe điện
Nhà Nam Vũ chạy ngon quá, nghe máy cứ ve ve. MerG giống có chiến thuật cực chuẩn đến từng cm đường nên mới vượt, CK thì ko biết có còn giữ được phong độ ko nữa. Chã của David là chú đeo kính ngay sau lưng trong ảnh thì phải.

Đường sơ loại mà khoai quá!!! Cái xe vỡ két nước có được vào tiếp ko cụ Bes ơi.
Tiếc nhất cho nhà Toét là hôm nay ăn mặc đẹp, hầm hố, tinh thần sẵn sàng lăn xả thế mà cuối cùng bị Cut-loss =)) Mà em đứng cạnh cụ nên chẳng bắn được cụ phát nào cả. Thấy anh em tường thuật lại là 4 pm đã thi xong rồi. Mốc vào thông tin kết quả vòng loại đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng