CK Tháng 9 : Tìm vàng trong bão

Trạng thái
Thớt đang đóng

CôngNông

Xe điện
@ bin1408: cụ cũng múc VFR ạ. Cụ có tin nó lên 5x ko ạ. Cụ nhìn hôm nay chất lệnh ác ko? Cháu kì vọng con ấy lắm ạ

CôngNông

Xe điện
Cháu thật chẳng hiểu là ông nhà báo này muốn maketing cho thằng HAG hay gj nứa. Báo đài hết cái để viết rùi hay sao mà lại viết Ớ Hậu chơi trứng rùi lấy toàn bộ tiền thắg đi học RMIT tiền ấy chẳg đủ gửi xe ở đấy

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Hình như Off nâng cấp bản rót riệu hay sao mà em rót một vòng từ cụ chủ tốp píc đến hết mà vẫn chưa hết riệu.
Hôm nay em ra một ít hàng ăn 10% thôi.
Em phải spam 1 bài để còn uống riệu của các cụ=))

rfs

Xe điện
Chúc mừng thớt mới, chúc các cụ bội thu.

Mazspeed

Xe container
Oài, ngay cái tên thớt đã thấy khó rồi. Bão thì đào vàng thế nào được! Có mà lũ ống lũ quét lốc xoáy mưa đá ấy chứ.

doremonmattich

Xe tăng
Đêm qua khoai Tây tửng mạnh nhất trong 8 tuần. Vậy là có support mạnh mẽ cho “chứng quán” quê ta nhế.

Thành thật chia buồn với những cụ xuất sớm trước kỳ nghỉ. Đấy, mãi vẫn không dút được cái kinh nghiệm; Vẫn khuyết điểm cố hữu của bà con nông dân ta nà:

1. TT úp, Có tí lãi thì cứ nhoay nhoáy chốt zõ nhanh, xong đâu đấy zủ nhau thủ dâm, bồi dưỡng …vvv
2. TT tèo thì cứ miệt mài mân chym, nhất định không cắt =))

Vậy ợ, lậy các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
Á hậu Hoàng My thắng chứng khoán lấy tiền học
Sau ít tháng, tích cóp được lương thưởng gần 9 triệu đồng, cô theo bạn bè chơi chứng khoán. Vũ Hoàng My dồn hết tiền tiết kiệm đó mua cổ phiếu Hoàng Anh Gia Lai, không ngờ trúng, lời gấp mấy lần.

Em này pườm bị lệch
:ar!

Chỉnh sửa cuối:

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Cháu thật chẳng hiểu là ông nhà báo này muốn maketing cho thằng HAG hay gj nứa. Báo đài hết cái để viết rùi hay sao mà lại viết Ớ Hậu chơi trứng rùi lấy toàn bộ tiền thắg đi học RMIT tiền ấy chẳg đủ gửi xe ở đấy
Các bác không hiểu rồi, nhờ chơi ck khoán, em ý quen được một số người...... hế hế

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Em chào các cụ ạ!!! :D :D :D
Lâu quá không gặp các cụ, gặp lúc thất mùa đói kém vào đây uống ké riệu của các cụ các bác vài ly.
Nói các cụ bỏ quá cho chứ nhà em làm ăn chân chính rồi, tối ngủ mà vợ không quấy thì thẳng giấc lắm, không phải bận tâm DJ Nasdas gì sất cả

Chúc các cụ mua may bán đắt (b)

dongnat

Xe điện
Đêm qua khoai Tây tửng mạnh nhất trong 8 tuần. Vậy là có support mạnh mẽ cho “chứng quán” quê ta nhế.

Thành thật chia buồn với những cụ xuất sớm trước kỳ nghỉ. Đấy, mãi vẫn không dút được cái kinh ngh… Vẫn khuyết điểm cố hữu của bà con nông dân ta nhé:

1. TT úp Có tí lãi thì cứ nhoay nhoáy chốt zõ nhanh, xong đâu đấy zủ nhau thủ dâm, bồi dưỡng …vvv

Vậy nhế, lậy các cụ.
Hế hế, bệnh xuất sớm và bệnh lâu ra về mặt bệnh lý la như nhau và cùng hao tổn sức khỏe

CôngNông

Xe điện
Các cụ chốt sớm thế nhỉ. Lý thuyết 4 xanh đó mà ko nhìn à. Quả này là quả uptrend rùi cứ từ từ rùi khoai sẽ nhừ

bizviet

Xe điện
Vì ở đây toàn cụ thích "lỗ" thôi. Chẳng cụ nào thích "lồi" cả =))

Thành thật chia buồn với những cụ xuất sớm trước kỳ nghỉ. Đấy, mãi vẫn không dút được cái kinh nghiệm; Vẫn khuyết điểm cố hữu của bà con nông dân ta nà:

1. TT úp, Có tí lãi thì cứ nhoay nhoáy chốt zõ nhanh, xong đâu đấy zủ nhau thủ dâm, bồi dưỡng …vvv

Vậy ợ, lậy các cụ.

dongnat

Xe điện
Tào phúng tí, hôm qua anh cũng xuất sớm, bán sạch VGS =)) , tự mình phải chửi mình mới mau tiến bộ =))
Công nhận trào phúng, ngày trước cổ đầy mồm thị chả lo cut lỗ với cả chốt lãi.
Giờ có 2k PVA, nay lo bán, mai lo cut, bận hết cả rộn, ngốt hết cả người.
Hị hị

JamesB

Xe buýt
Các cụ chốt sớm thế nhỉ. Lý thuyết 4 xanh đó mà ko nhìn à. Quả này là quả uptrend rùi cứ từ từ rùi khoai sẽ nhừ
Cứ ngồi đó mà áp lý thuyết cho nó nhanh giàu cụ nhá :)).
Cụ còn lý thuyết gì để chỉ bảo nữa thì cho nốt lên đây luôn cho anh em học với .

M&M

Xe điện
Em spam cái để còn có chỗ nhận vote.
Em nghĩ TT chắc sắp rơi tiếp thôi :)), để em còn mua chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng