Chi hội Civic Club's Girls Album 2010 - Các kiểu Mẫu mới cũ của Civic

Cái mạng dial up nhà em hôm nay nó bị điên, chạy vèo vèo nhanh hơn cả 3G!Chém gió đã tay quá!

Chim Yến

Đi bộ
Hôm qua đang chém gió tự nhiên mạng khu vực nhà em bị đơ, khó chịu quá...

HVB

Xe tăng
Ở bên kia chữ ký của em là: Sở thích của em là hát trong khi tắm =))
vừa tắm vừa hát thế thì bẩn nhà tắm lắm

Trong một chuyến đi chơi chụp ảnh nhậu nhẹt của hội Civic, cả hội hôm đấy rủ nhau đi Lào bằng ôtô. Xe đông người cả nam và nữ nên bác chủ tịch ra lệnh: "Trên xe có rất nhiều chị em phụ nữ nên lịch sự ai muốn đi *** thì không được kểu là "bác tài ơi em muốn đi ***" mà phải nói là: "bác tài ơi em muốn hát".

Xe vẫn chạy và mọi người trên xe vẫn hát hò đong nhau vãi lái, nhưng chỉ được một lúc, rồi tất tần tật mấy cụ như Lucent, Lobby, Vinacuto, Gà Bố...đều đồng thanh gào: "em muốn hát", "chủ tịch kiêm tài xế ơi dừng xe em muốn hát", "em thèm hát đến chết cụ xê sắc xế ơi"

Nhà Lucent la lên lần thứ 1, xe vẫn không dừng lại.
Nhà Lobby la lên lần thứ 2, xe vẫn cứ bon bon.
Bác Gà Bố cục tác lần 3, chủ tịch vẫn cứ đường ta ta chạy.

Cuối cùng, tiếng một mợ Chim Rồng gì đó (mà trong lúc ồn ào, ko ai kịp nhận ra) do cũng không thể nhịn nổi nữa, đã gác hết cả duyên dáng ý tứ làm điệu từ sáng đến giờ với các cụ nhà mình cũng gào to: " Em cũng muốn hát"

Ngạc nhiên thay, lập tức chủ tịch kiêm tài xế nhà mình dừng xe lại ngay.

Sau khi đã xả xong, quá bực mình, Bigcom quay lại sừng sộ với cụ xê sắc xế: "lúc nãy tôi muốn hát sao ông không dừng lại, mà gái đó muốn hát thì ông dừng lại ngay có nghĩa là sao?"

Chủ tịch Trungmytu cười duyên như vốn dĩ xưa nay vẫn thế : Đàn ông con trai như các cụ chã bỏ mẹ, muốn hát thì rất mất thời giờ vì phải rút cái micro ra rồi mới hát được. Còn phụ nữ con gái như các em ở đây thì cứ mở miệng là hát ngay - thế mới thú hê hê, đỡ tốn tgian dừng xe

Chim Yến

Đi bộ
Phải công nhận là anh HVB không những hiểu cả tâm lý phụ nữ mà còn biết cả tâm tư của chủ tịch.;;)

Phải công nhận là anh HVB không những hiểu cả tâm lý phụ nữ mà còn biết cả tâm tư của chủ tịch.;;)
Tâm tư chủ tịch chả ai hiểu được đâu ạ!Sáng nắng, chiều mưa, tối ẩm ướt!

:-?? hình như còn nữa cơ mà a ơi ...
up nốt đê e ngắm cái nèo :(

Chim Yến

Đi bộ
Đề nghị anh NAG Lobby tài trợ tiền để mẫu đi nhuộm tóc hoặc PS đi nhé, ai lại để mẫu đầu 2 thứ tóc thế kia.:(

Bigcom

Xe tăng
Chém kinh quá, nhưng chẳng liên quan đến thớt ảnh...
Để em tiếp... mời các cụ mài dao ạ

Cái này bố cục hỏng, đừng tiếc làm gì nếu cái nào cảm thấy ko ok delete luôn.

model năm nay tóc mầu so co la & rêu vàng lấm chấm đen ở chân tóc đới .... ;))

Em thấy cái này cũng không ổn lắm!
1- Vẫn cái bệnh để dof mỏng khi mà background đẹp thế kia, vừa phí, vừa làm người xem bị hoa mắt nếu xem lâu!
2- Em đoán là lấy nét đa điểm nên mặt mẫu hơi bị ám đỏ, tối, còn nếu không phải thì do mẫu đánh phấn hồng quá, để khắc phục đề nghị anh Lobby học thêm PS để tăng thêm độ sáng cho da mặt mẫu nhé.
3- Mẫu cười hơi gượng!Đề nghị lần sau cười tươi hơn!:D

Chỉnh sửa cuối:

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
@emy: em khó tính cứ như HT ý, tếp thu ngay...
@chim yến: đề nghị em chém ảnh nhá, không chú ý anh Cốm nữa

Chỉnh sửa cuối:

Bigcom

Xe tăng
1- Vẫn cái bệnh để dof mỏng khi mà background đẹp thế kia, vừa phí, vừa làm người xem bị hoa mắt nếu xem lâu!
Về vấn đề dof thì khi chụp chân dung người ta thường tạo dof mỏng để nổi bật chủ thể trên bg và người xem tập chung vào chủ thể, đối với những ảnh có bg đẹp thì có thể để dof sâu hơn một chút nhưng ko có nghĩa là lấy hết bg vì lúc đó đâu phải chụp chân dung nữa. E nghĩ cái này dof ổn vì vừa làm nổi bật chủ thể và bg cũng ok, mợ emy nói xem lâu bị hoa mắt e dự là mợ xem ảnh chân dung nhưng mắt lại tập chung vào bg - kiểu nhìn rau gắp thịt =)).
Này thì hoa mắt

Chỉnh sửa cuối: