City Club (Part2)

tamida

Xe máy
Cứ để qua ngày mai em xem ý kiến các cụ trên này ra sao rồi định ngày ợ. Nói thật cụ em chắc trẻ con nhất cái đội City này (em 24 mùa xuân nhé )
mà các cụ để em chủ xị thì thật ko ra thể thống gì cả ợ =)) =))
Vui là chính thôi mà... đâu quan trọng tuổi tác đâu... bác cứ chốt lịch và địa điểm để anh em đăng ký nhé

ltrphuc

Xe tăng
ối cuối tuần này hơi căng nhỉ vì nhà em đang chuyển nhà mới sang khu Long Biên cả 2 ngày cuối tuần này :| các cụ cứ chốt địa điểm và thời gian nếu được em sẽ cố gắng ra gặp mặt ạ

gấu xinh

Xe đạp
nghe các cụ off hay quá mà e lại ở xa đi lại khó khăn quá nhỉ. Nghe tắm suối nước nóng e nghĩ ngay đến quê e. Các cụ hôm nào tổ chức off quảng ninh 1 bữa đi tắm khoáng nóng cho sướng các cụ nhỉ

ltrphuc

Xe tăng
nghe các cụ off hay quá mà e lại ở xa đi lại khó khăn quá nhỉ. Nghe tắm suối nước nóng e nghĩ ngay đến quê e. Các cụ hôm nào tổ chức off quảng ninh 1 bữa đi tắm khoáng nóng cho sướng các cụ nhỉ
nghe hấp dẫn quá :x đến hè em sẽ cho gấu xuống QN chơi cụ dẫn em giới thiệu vài chỗ hay hay nhé :P

tranxuan

Xe buýt
Cụ phi ác phết nhẩy, xe cụ lấy bao giờ mà đã đã được 1 vạn
Xe cháu lấy T10.2013 mà mới được 0.5 vạn
Cháu thấy rít tầm 100 mà oánh lái là xe cũng lắc ác phết
Cụ có thấy thế ko
Xe em lấy hồi tháng 6/2013 cụ ah, tính đến nay cũng đc 8 tháng roài, em đã làm đc 2 chuyến Hà Nội Vinh rồi.
Độ đầm xe có lẽ e thấy focus với Cruze là tốt nhất trong cùng phân khúc, tuy nhiên cũng chỉ hơn 1 tẹo thôi cụ ah. Em City nhẹ hơn, tiết kiệm xăng hơn!

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Xe em lấy hồi tháng 6/2013 cụ ah, tính đến nay cũng đc 8 tháng roài, em đã làm đc 2 chuyến Hà Nội Vinh rồi.
Độ đầm xe có lẽ e thấy focus với Cruze là tốt nhất trong cùng phân khúc, tuy nhiên cũng chỉ hơn 1 tẹo thôi cụ ah. Em City nhẹ hơn, tiết kiệm xăng hơn!
Focus nó nằm ở phân khúc xe hạng C rồi cụ ơi. So Focus với cả City thì khập khiễng quá. Còn Cruze thì em cũng công nhận nó cũng "đầm đìa" (trước em làm hành khách trên Cruze LS). City thì đúng chất xe Nhật- kiểu "tốt gỗ". Mà City đúng là tiết kiệm xăng ra phết.

ltrphuc

Xe tăng
focus phải so với civic cụ ơi. còn Fiesta mới cùng phân khúc city ạ :D còn cruze thì công nhận đầm. cá nhân em vẫn rất kết dáng và độ đầm máy chắc chắn của cruze. em nó chỉ bị mỗi cái tội yếu nhưng ăn nhiều nên em lại chọn City vì tiết kiệm và lành xe ạ :D

tranxuan

Xe buýt
focus phải so với civic cụ ơi. còn Fiesta mới cùng phân khúc city ạ :D còn cruze thì công nhận đầm. cá nhân em vẫn rất kết dáng và độ đầm máy chắc chắn của cruze. em nó chỉ bị mỗi cái tội yếu nhưng ăn nhiều nên em lại chọn City vì tiết kiệm và lành xe ạ :D
Ah, e nhầm tí các cụ nhé.
Cụ giống em, cực kết dáng và độ đàm của em Cruze nhưng đã chọn City vì mức độ ăn uống của City cực kỳ thích hợp trong giai đoạn khó khăn này.

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Focus nó nằm ở phân khúc xe hạng C rồi cụ ơi. So Focus với cả City thì khập khiễng quá. Còn Cruze thì em cũng công nhận nó cũng "đầm đìa" (trước em làm hành khách trên Cruze LS). City thì đúng chất xe Nhật- kiểu "tốt gỗ". Mà City đúng là tiết kiệm xăng ra phết.
2 bóng hồng trước of đời em cũng là cruzels và lac CDX. Sau khi gây mê rồi bỏ trốn xong em nhận xét là. Cruze MT đi thích hơn AT
( AT nếu là 1.6 thì đi ì và tốn xăng. Thậm chí là để đua chắc City chấp vài cột điện mất )

À còn thông báo lại với các cụ vụ ọp ẹp cafe. Vì là buổi ra mắt đầu tiên em nghĩ để lùi sang ngày nào đó trong tuần tới cũng đc ợ
Vì để cho 1 số cụ đi tắm suối nc nóng và thư giãn cùng các girl tại Thanh Thủy :)) còn 1 số thì dọn đến bến đỗ mới ;))
Sang tuần các cụ thống nhất xem ngày nào mọi ng cùng rảnh thì chúng ta gặp mặt nhau ạ
Em thì em thích là cứ phải đông đông xong dàn 1 hàng city ra chụp ảnh nó mới hoành ợ =))

fialovy

Xe tăng
ối cuối tuần này hơi căng nhỉ vì nhà em đang chuyển nhà mới sang khu Long Biên cả 2 ngày cuối tuần này :| các cụ cứ chốt địa điểm và thời gian nếu được em sẽ cố gắng ra gặp mặt ạ
Em cũng xin được tham gia cùng các cụ, trừ cuối tuần này thì em có lịch bận mất rồi
Có gì em sẽ theo dõi thông tin đến giao lưu cùng các cụ :D

ltrphuc

Xe tăng
2 bóng hồng trước of đời em cũng là cruzels và lac CDX. Sau khi gây mê rồi bỏ trốn xong em nhận xét là. Cruze MT đi thích hơn AT
( AT nếu là 1.6 thì đi ì và tốn xăng. Thậm chí là để đua chắc City chấp vài cột điện mất )

À còn thông báo lại với các cụ vụ ọp ẹp cafe. Vì là buổi ra mắt đầu tiên em nghĩ để lùi sang ngày nào đó trong tuần tới cũng đc ợ
Vì để cho 1 số cụ đi tắm suối nc nóng và thư giãn cùng các girl tại Thanh Thủy :)) còn 1 số thì dọn đến bến đỗ mới ;))
Sang tuần các cụ thống nhất xem ngày nào mọi ng cùng rảnh thì chúng ta gặp mặt nhau ạ
Em thì em thích là cứ phải đông đông xong dàn 1 hàng city ra chụp ảnh nó mới hoành ợ =))
chỗ nào rộng để đủ dàn hết 1 dàn city ra được cụ nhỉ :x

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
chỗ nào rộng để đủ dàn hết 1 dàn city ra được cụ nhỉ :x
Ắt hẳn là SVĐ Mỹ Đình rồi cụ ơi. Chỗ cột đồng hồ ý. View chuẩn :))
Em cũng xin được tham gia cùng các cụ, trừ cuối tuần này thì em có lịch bận mất rồi
Cụ để lại dây thép hôm nào off em sẽ alo cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

tranxuan

Xe buýt
Ắt hẳn là SVĐ Mỹ Đình rồi cụ ơi. Chỗ cột đồng hồ ý. View chuẩn :))

Cụ để lại dây thép hôm nào off em sẽ alo cụ :D
Ọp ẹp chắc e ko tham gia được nhưng vụ chụp ảnh có khi e sẽ xin góp 1 em vì e làm ngay sân vận động MĐ luôn.

fialovy

Xe tăng

ltrphuc

Xe tăng
cụ tham gia cùng thì hoành tráng quá, cả dàn chân ngắn City độc 1 em chân dài CRV nổi trội giữa đám đông :D hoan nghênh cụ >:D<

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]

OK cụ. Mà cụ chơi xỏ em vừa thôi nhé. Em mà đi tắm cùng gái Thanh Thủy á là em "ứ" về họp với cụ đâu- trừ khi cụ dùng súng bắn em :)) Cụ mà lôi được em ra thì em tặng cụ 1 mỹ nhân luôn. À hỏi ngoài lề tí, gái Thanh Thủy đẹp lắm hả cụ??? Cụ nói làm em tò mò quá. Chạy "taxi" lên đó cũng phải "múc" được cái gì khác chứ.

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ọp ẹp chắc e ko tham gia được nhưng vụ chụp ảnh có khi e sẽ xin góp 1 em vì e làm ngay sân vận động MĐ luôn.
Cụ tranxuan để lại số cầm chân có j lúc nào đến tiết mục biểu diễn em alo cụ :D
OK cụ. Mà cụ chơi xỏ em vừa thôi nhé. Em mà đi tắm cùng gái Thanh Thủy á là em "ứ" về họp với cụ đâu- trừ khi cụ dùng súng bắn em :)) Cụ mà lôi được em ra thì em tặng cụ 1 mỹ nhân luôn. À hỏi ngoài lề tí, gái Thanh Thủy đẹp lắm hả cụ??? Cụ nói làm em tò mò quá. Chạy "taxi" lên đó cũng phải "múc" được cái gì khác chứ.
Ở trên đó thì cụ yên tâm là dịch vụ từ A đến W ;)). Nhưng gái thì cũng bt thôi. Ko bjo sóng sánh vs HN đc :D
Cụ muốn biết chi tiết thì mật thư cho em chứ ko em vs cụ chắc nghỉ lấy vợ luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

phukienotoaz

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cuối tuần này em cũng phải đưa bà xã đi khám nên các bác lùi được ngày khác cho em chup ảnh với. Em bổ sung thêm số dây thép, bác Cruzells.836 update cho em 1 nhát vào trang 1 với ạ: 0904884568 - alcool_128 - 30A.03515 ạ.