City Club (Part2)

Muom Bap

Xe máy
Chuẩn ạ, đúng ý mình thì còn gì bằng.
Các cụ ơi, đi bốc biển mà chỉ cần biển dễ nhìn và k lùi thì chắc phải lì xì các cụ nhỉ...cụ nào có kinh nghiệm chỉ em phát....chả ai muốn cả con xe lại tịt với cả lùi cả nên em muốn đc nghe các cụ thỉnh giáo, còn tự bốc và hên sui e là rủi....hihi các cụ đừng ném đá em.
Em mua xe rồi nhờ sâu ở Đại lý Honda làm luôn mọi thủ tục cho. Mình chỉ việc: Ra bấm biển + lấy giấy tờ đăng ký thôi. Mọi thủ tục các bạn í làm cho hết.
Còn việc bốc biển, mọi người ở đó bảo nhấn và giữ lâu vào thì sẽ được biển đẹp. Em chả biết thế nào, hôm ra bốc biển em cũng nhấn và giữ nhưng đc khoảng 10s thì nó hiện xừ nó số biển lên rồi. 30A 087.78. Chả biết đẹp hay xấu. Người thì bảo biển gánh, người thì bảo thất bát. Em thì em chịu :) Đẹp hay không là do suy nghĩ của mình và cánh lý giải cái biển đó thôi. Tỷ dụ như: Người Việt nam mình rất kị số 13 nhưng ở bên TQ thì số 13 lại đẹp. Thôi thi cứ Sống vô tư cho củ từ nó phát triển các cụ ạ :))

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em mua xe rồi nhờ sâu ở Đại lý Honda làm luôn mọi thủ tục cho. Mình chỉ việc: Ra bấm biển + lấy giấy tờ đăng ký thôi. Mọi thủ tục các bạn í làm cho hết.
Còn việc bốc biển, mọi người ở đó bảo nhấn và giữ lâu vào thì sẽ được biển đẹp. Em chả biết thế nào, hôm ra bốc biển em cũng nhấn và giữ nhưng đc khoảng 10s thì nó hiện xừ nó số biển lên rồi. 30A 087.78. Chả biết đẹp hay xấu. Người thì bảo biển gánh, người thì bảo thất bát. Em thì em chịu :) Đẹp hay không là do suy nghĩ của mình và cánh lý giải cái biển đó thôi. Tỷ dụ như: Người Việt nam mình rất kị số 13 nhưng ở bên TQ thì số 13 lại đẹp. Thôi thi cứ Sống vô tư cho củ từ nó phát triển các cụ ạ :))
Em thấy có 2 cụ Văn Quán Hà Đông là bỉm ngon nhất. Lại cùng màu bạc. 2 cụ có liên quan zì ko ợ :))

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đồng ý. Biển đẹp hay xấu là do mình nghĩ thôi, với mình thì mình cho là đẹp. Cái biển 30A-033.44 của em ý. Em vừa bấm được cái đấy thế là em giơ nắm đấm ăn mừng. Nhiều người bảo kiêng số 4 vì 4 là "tứ" đọc chệch là "tử" nhưng thôi, với em thì 3344 cũng dễ nhớ, dễ thuộc nhưng em "cay" ở chỗ lúc em nhắn tin cho "đồng bọn" trên công ty cái biển đấy, cả lũ đánh con 44 toàn trật lất mà hôm đó lô về con 33 mới hãm chứ!!!

Sonyentrangminh

Xe điện
THEO các cụ các mợ bỉm của em là 29A822-32 các cụ mợ đánh giá thế nào:|

Chỉnh sửa cuối:

Cruzels.836

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng đồng ý. Biển đẹp hay xấu là do mình nghĩ thôi, với mình thì mình cho là đẹp. Cái biển 30A-033.44 của em ý. Em vừa bấm được cái đấy thế là em giơ nắm đấm ăn mừng. Nhiều người bảo kiêng số 4 vì 4 là "tứ" đọc chệch là "tử" nhưng thôi, với em thì 3344 cũng dễ nhớ, dễ thuộc nhưng em "cay" ở chỗ lúc em nhắn tin cho "đồng bọn" trên công ty cái biển đấy, cả lũ đánh con 44 toàn trật lất mà hôm đó lô về con 33 mới hãm chứ!!!
Cứ phải 057.09 of em. Về đề 57 lô 09 1 nháy. 90 2 nháy. :)). Thế có phải lỡ đỡ mất tiền trước bạ không =))
THEO các cụ các mợ bỉm của em là 29A822-32 các cụ mợ đánh giá thế nào:|
Em đánh giá là xe nào lắp biển này thì đi tầm 15000 km sẽ phải bán ợ (like)

Chỉnh sửa cuối:

ltrphuc

Xe tăng
Cụ nào cần ra hạn bảo hành lên 5 năm, alo ủng hộ em nhé
xe em lắp cảm biến lùi ở ngoài rồi có còn được bảo hành không mợ ;;) mà dự là sẽ còn độ deo 1 số thứ liên quan đến điện đóm nữa đó ạ :D

tamida

Xe máy
Các bác cứ kêu biển các bác xấu. Thế con 071.49 của em nó còn đau đến mức nào nữa đc. Đã đuôi 49 tổng lại còn 1 tịt :((((

Phucyenxanh

Xe điện
Bỉm càng khó thì bọn xxx càng ko để ý
đới cũng là ý hay
ka ka

Cheengchu

Đi bộ
Còn vụ gương nó k có gập điện, em tính lắp thêm gập gương khi khóa cửa, bác nào lắp rồi chỉ em với, rổ rá và thời gian mất bao lâu ạ, có phải lắp thêm công tắc gập không hay khi khóa cửa nó gập luôn ạ. Tks cả nhà ạ
Em có lắp gương gập điện ở ThanhBinh mất 2,5 củ do không lường hết nên hơi bất tiện một chút. Đó là: Anh em ở đó đấu thẳng vào ổ khóa điện, khi khởi động xe 2 em gương mở ra, khi tắt thì cụp lại. Và lắp thêm một công tắc nhỏ để khi qua chỗ hẹp thì bấm công tắc cho nó cụp vào. Chỗ bất tiện của em là khi đi rửa xe, tắt xe thì gương nó cụp, mấy anh em rửa xe cứ thế là bẻ nó ra sót ruột lắm. Vậy nên chẳng còn cách nào khác, em ngồi canh tới đoạn rửa gương là em ra mở ổ khóa cho em nó xòe ra. Thú thật là có gương gập điện em thấy tiện và cũng oai oai hơn.

winweb

Xe hơi
E vào cái web hondaoto.com.vn để đăng ký lái thử xe mà bấm mãi chả thây nó xác nhận gì cả. Đúng là quá lởm
E muốn đăng ký lái thử ở Honda Mỹ đình cho gần. Có sale nào giúp với

gấu xinh

Xe đạp
Cụ muốn nói lợn ỉ Móng cái, con gái Đầm Hà với thịt gà Tiên Yên đúng ko. Chuẩn đấy cụ à nhưng mà bây giờ toàn chị em ở tận đâu về Quảng Ninh kiếm sống thôi cụ à. Gái Quảng Ninh thì cũng đẹp nhưng mà đồ ăn sẵn thì cũng khó vì em học đại học ở miền nam xong về lại lấy vợ xa quê nên món đấy hơi kém. Bác cứ xuống thì ới e
À cụ gấu ơi, em nghe nói nếu đến "biển số xe 14" có câu "...Móng Cái, gái Đầm Hà,...Tiên Yên" đúng không ạ? Em đang...thèm. Mặc dù Hạ Long em đi mấy lần rồi nhưng chưa đến mấy chỗ kia vì nó cách Hạ Long xa quá. Báo trước, em chưa vợ cụ nhé. Thấy bảo gái QN xinh lắm ợ???

htthuyduong12

Xe tải
Báo cáo là vẫn ra hạn đc nhé cụ
xe em lắp cảm biến lùi ở ngoài rồi có còn được bảo hành không mợ ;;) mà dự là sẽ còn độ deo 1 số thứ liên quan đến điện đóm nữa đó ạ :D

Muom Bap

Xe máy
Em có lắp gương gập điện ở ThanhBinh mất 2,5 củ do không lường hết nên hơi bất tiện một chút. Đó là: Anh em ở đó đấu thẳng vào ổ khóa điện, khi khởi động xe 2 em gương mở ra, khi tắt thì cụp lại. Và lắp thêm một công tắc nhỏ để khi qua chỗ hẹp thì bấm công tắc cho nó cụp vào. Chỗ bất tiện của em là khi đi rửa xe, tắt xe thì gương nó cụp, mấy anh em rửa xe cứ thế là bẻ nó ra sót ruột lắm. Vậy nên chẳng còn cách nào khác, em ngồi canh tới đoạn rửa gương là em ra mở ổ khóa cho em nó xòe ra. Thú thật là có gương gập điện em thấy tiện và cũng oai oai hơn.
E lắp chỗ cụ Trung Già, Đấu với điều khiển từ xa, khi bấm nút khóa cửa thì tự cụp gương, khi mở cửa thì tự xòe. Có công tắc riêng trong xe để cụp vào khi qua chỗ hẹp.
Bên ThanhBinh đấu cho cụ kiểu đó thì khổ rồi.
Phải công nhận với cụ là có cái cụp xòe nhìn cũng....sang hơn thật b-)b-)b-)
Báo cáo thêm với cụ là em làm ít hơn cụ 2 lít :D

htthuyduong12

Xe tải
cái mỏ này chân thật xe không còn mà cứ gọi em nên xem .mà nên lại không gặp mợ .nên em lại phải đành chuyển sang số tự động .em đặt gạch rồi .hi vọng hôm nào lấy xe gập mợ

Hix bác lên chậm chân quá em không giữ đc. Nhưng cũng là cái hay đúng không? Hi hi hẹn tuần sau gặp lại bác nhé.....xe giao ngay, khuyến mại tốt nhất còn gì bằng

fialovy

Xe tăng
Hôm nay em đã giao hàng hộp tì tay cho 2 cụ Muom Bap và Tuấn Anh (em ko biết nick OF)
Công nhận lắp quá đơn giản
Cụ Tuấn Anh bọc ghế ở cửa hàng gì bên Gia Lâm em thấy đẹp lắm, có hiwn 6tr mà em thấy còn đẹp hơn da CRV 2.0 của em:(
Anh Muom Bap có muốn biết tt thì nt cho em em cho số cụ ý để hỏi nhé

ltrphuc

Xe tăng
E lắp chỗ cụ Trung Già, Đấu với điều khiển từ xa, khi bấm nút khóa cửa thì tự cụp gương, khi mở cửa thì tự xòe. Có công tắc riêng trong xe để cụp vào khi qua chỗ hẹp.
Bên ThanhBinh đấu cho cụ kiểu đó thì khổ rồi.
Phải công nhận với cụ là có cái cụp xòe nhìn cũng....sang hơn thật b-)b-)b-)
Báo cáo thêm với cụ là em làm ít hơn cụ 2 lít :D
trả cụ mấy cái ảnh ạ :> lắp hộp tỳ tay vào lái sướng hẳn đỡ mỏi tay phải không cụ, nhìn cũng đẹp mắt. Cụ bọc nốt quả ghế da đi vừa đẹp vừa sang

còn quả công tắc gập gương em thấy không được thẩm mỹ lắm nhỉ không biết nhìn thực tế bên ngoài thế nào :D nhưng làm ở chỗ cụ Trunggia là đảm bảo chất lượng và uy tín rồi