[Funland] chuyện xóm nhà em

Da xong

Xe tăng
Sao lại phải hút thuốc cho có đờm nhỉ,cob gái con đứa học đòi hút với chả thuốc
Không có đờn thì lấy gì giả làm " trung tình". Haiza giải thích mất hết cả cái tao nhã của người sống trong khu văn hóa.

hnvn1234

Xe điện
Không có đờn thì lấy gì giả làm " trung tình". Haiza giải thích mất hết cả cái tao nhã của người sống trong khu văn hóa.
Chỉ có cụ mới nghĩ được cách giải thích thế này!!!!

Bái phục!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

chevroletcruz

Xe điện
người chết chắc do thượng mã phong. em dự vậy

nhimkem

Đi bộ
Em đoc 15 trang rồi mà vẫn chua có câu trả lòi hả cụ?!!

training

Xe tăng
phục a Đầu rơi quá
à mà a pm cho em cái chỗ làm kính vừa cận vừa dâm nhá, để em thửa 1, 2 đôi cho nó giống anh :))

dungcarnival

Xe tăng
Tiếp tục chuyện cu em.
Sau việc tẩm bỏi và cái mồm tài giỏi với tình yêu mãnh liệt, trân thành, đê mê và nồng cháy họ đến với nhau.
Giá mà có pháo thì sự vui này nghe chừng huyên náo hơn nhiều.
Vừa là mừng cho đôi trẻ, vừa như là tống tiễn đời cô độc nó như lột xác vào ngày cưới. Thế rồi cái lúc vui chung cũng hết giờ đến lúc vui riêng.
Tèn ten ten, tèn tén ten ten ... bắt đầu màn sung sướng. Sự việc cụ thể thế nào chỉ đôi trẻ biết chỉ biết đoạn cuối may đi đ.ái đêm em nghe được:
Thôi thì cũng vì cái việc đã rồi, vì còn gia tộc đôi bên tôi cũng đành cắn tay nhỏ máu ra đệm vậy. Nó nói trong ấm ức
Anh cũng đừng tưởng nhé, anh tưởng tôi sung sướng lắm à mà tuân này ko biết thuốc lá cũng phải cố hút để có đờm tối nay còn nhổ ra chăn, huhuhu anh có biết tôi khỏ thế nào ko....
Nghe đến vậy em té vội chỉ sợ vô tình nó biết thì lại một gia đình ta vỡ, trách nhiệm lớn lém em không gánh vác nổi.
Nhưng nhờ thế mà đôi trẻ giờ vẫn sống bên nhau, qua đó em thấy thể xác chỉ là cái tầm phào sự chia sẻ mới là trân trọng. Các cụ thấy em nói có gì sai thì cứ bẩu để em chỉnh đốn luôn nhé.
E lạy cụ, cụ chuyển sang làm nhà văn đi cho nhã, bán quách mấy cái dự án có vốn đầu tư khoảng trên chục con số 0 đi cho nhẹ đầu, rồi ngồi sáng tác chuyện cho bọn e đọc giải xì trét. He he

Hom nào ngày nghỉ, cụ cho e sang nhà cụ uống trà, thưởng thức mấy bộ âm thanh nhà cụ nhá, để e có động lực phấn đấu.

Sent from my iPad 1+1+1+1+1-1-1 using Forum Runner

HI_CLASS

Xe điện
Chuyện thằng cháu mới lớn giữa xóm.
Như bao thanh niên mới lớn, nó cũng nhiều bạn bè, cũng ăn chơi nhưng kiểu chống choai biết 1 mà chưa biết 10, ếch ngồi đáy giếng mà cứ tưởng là mình sàng điệu và hiểu biết.
Vừa hết phổ thông thi trượt đại học ở nhà rồi hắn đâm hư may lậy trời nó chưa nghiện.
Đua đòi bạn bè nó cũng quần nọ, áo kia, cũng tóc xanh tóc đỏ. Vẫn chưa đủ để ấn tượng nó còn làm thêm cái quần bò rách đến thảm thương nói quá chứ hỏ cả quần sịp ra, nhưng như để khoe cái chỗ hở nó nằm ở đúng phần cái mác quần sịp. Mặt như bánh đa nướng nó tô điểm thêm cái khuyên trên tai nhìn thực là ân tượng.
Nhưng đúng là cái thẩm mỹ mỗi thời mỗi khác nó vẫn yêu và có người yêu.
Như để chứng minh tình yêu của mình với bạn gái lại sẵn có phong chào ta tu săm thẩm mỹ vậy là nó quyết định săm.
Nghe đâu cũng mất đến 3, 4 tiếng mới xong hình săm.
Lại nói về hình săm để thể hiện tình yêu nó xăm hình mũi tên xuyên qua quả tim tươi rói, rồi các giọt máu nhỏ xuống. Để giảm bớt độ nguy hiểm và thay bằng ý thơ nó còn cách điệu phần thân mui tên là những quả tim nho nhỏ.
Thể rồi ngày nó gập người yêu đã đến.
Xoạt cái áo mới mua được nhõn 3 năm từ hồi lớp 11 bị nó xe tan phanh cái ngực với hình xăm ra nó nói
Nàng tình yêu của ta, em thấy sao với hình xăm này.
Đẹp, đẹp lắm anh à. Nhưng xâu thịt nướng này thì có liên quan gì đến tình yêu của chúng ta không nhỉ.
Ối trời, đất dưới chân như rung chuyển tình yêu trân thành gửi vào hình xăm đầy ý nghĩa lại bị coi là xâu thịt nướng thế này thì nhất chết nó cũng chia tay.
Thế là tình yêu tan vỡ đường ai nấy đi.
Hận đời, hần đàn bà nó tiếp tục lại xăm: HẬN ĐÀN BÀ.
Để oai nó xăm ngay ở cánh tay cho mọi người nhìn thấy và cũng như lời cảnh cáo nếu khác giới hay tranh xa.
Chuyện đến đã đến, bu nó rồi cũng nhìn thấy giòng chữ HẬN ĐÀN BÀ
Một trận mưa roi xối xả khiến nó bầm giập khắp người và mẫu lệnh đưa ra hoặc xóa, hoặc sửa hình xăm cho tự chọn.
Ngồi nghĩ nó thấy xóa vừa đau hơn mà lại ko đẹp quan trọng nhất là nhìn ko còn oai phong nữa vì vậy phương án sẽ là sửa.
Ngay hôm sau nó đã sửa thành
HẬN ĐÀN BÀ
TRỪ MÁ TAO RA.
Cụ nào không tin hình xăm vẫn còn hôm nào qua xóm em dẫn đi cho xem để biết chuyện xóm em có thật.
\
Đoạn này , e chết cười mất. đúng 2 đứa ngu chữ yêu nhau=))

Damme282

Xe máy
Hay mình đi in ra thành tuyển tập truyện xóm nhà cụ đã xong chắc cũng gỡ lại đc số tiền nợ mình nhỉ

thanhduong

Xe tải
đau hết cả bụng các câu chuyện khu xóm văn hóa nhà cụ, em mời cụ 1 ly

AudiA8_3737

Xe tải
Thía mới là xóm văn hóa.:))

Inox75

Xe tăng
Chuyện 1: Sữa của con bò 58 tuổi bú vào, à chết uống vào mà k bị ngộ độc mới lạ.

Damme282

Xe máy
Mình chờ đọc truyện mới mà chả thấy jì cả,hay hết vốn rồi nhờ

Da xong

Xe tăng
Chuyện vợ chồng ông thợ điện (cách nhà em 3 nhà)

Ông là kỹ sư điện, bà là kế toán cả hai đều làm công chức nhà nước.
Về kinh tế cơ bản ổn tuy ko giầu có nhưng cũng thuộc hàng khá giả một hình mẫu về tăng chưởng bền vững, đảm bảo kinh tế vĩ mô của xóm em.
Thế rồi thảm họa xẩy ra đẩy bà đến chân tường đuổi việc. Nguyên nhân cũng chỉ là sơ xuất trong sương súng mà thôi.
Thế rồi bà ở nhà lo việc nội trợ, thế lại đâm hay vì nói gic thì nói con cái bà cũng được trăm sóc tốt hơn.
Nhưng cũng như mọi chuyện việc thêm đứa thứ 3 luôn là câu hỏi lớn mà ko bao giờ có câu trả lời cả. Tại sao, tại sao và tại sao ông bà tuooit đã cao và đang ổn định lai đi đẻ thêm như thế.
Nhiều giả thuyết được đưa ra nhưng cũng chỉ dừng lại ở phỏng đoán mà thôi
Trưa hôm đó bà tắm cho cậu út mới đươc cá 5 tuổi, ngây ngô bé thơ hỏi
Mẹ ơi sao mẹ lại đặt tên chị là mùa hè rực rỡ
À đấy là kỷ niệm cho lần bố mẹ đi nghỉ mát cùng cty bố và có chị con
Con biết rồi vậy mùa đông lạnh giá là kỷ niệm bó mẹ trên sapa đúng ko ạ
Bao cao su thủng của mẹ, con thông minh lém, yêu cái nào
Giờ khu em mới thấu hiểu cái câu
Có những phút làm nên lịch sử
Có những người do vô ý sinh ra.
Vậy hay cẩn thận kiểm tra kỹ trước khi sử dụng

Damme282

Xe máy