[Thảo luận] Chuyện vui buồn từ khi sử dụng 4B!

Ô góc

Xe đạp
Vui nhất là khi dán kính xong mấy hôm, dừng ngã tư chờ đèn đỏ có cô đi 2B mặc áo cổ trễ cúi xuống soi gương vào kính bên lái, sửa tóc đến mấy chục giây.
Cái vụ này nhà mình cũng gặp nhiều rồi, có em đang mải miết ngắm nghía bằng cái kính xe mình, con Cún ngồi sau tinh nghịc dí cái mặt nó vào kính, em bé ngoài kia giật bắn người :)).
em hình dung ra nhưng chưa bao giờ được như 2 cụ, lạ nhỉ :^)

bau67

Xe container
Vui khi trời mưa hay nắng to,buồn khi hàng ngày sờ tay vào túi.Chung quy vui ít buồn nhiều.

coldwinter

Xe tải
Các cụ cứ kể chuyện vui kiểu nắng mưa hay túi tiền thì em nghĩ đó là niềm vui hay nỗi buồn chung của đại đa số ạ, em đề nghị các cụ kể các chuyện thực tế như cụ TuNam có em mặc áo hở ngực cứ cúi xuống soi gương ấy ạ(b)

Cu Sut

Xe buýt
Thứ 7 tuần trước mình đi từ Metro về HQV, đường đông các xe đang nổi đuôi nhau bò từng cm thì nghe cái rầm sau lưng. Nhìn qua gương hậu thấy một bác 2b đâm vào đuôi cái xe tải cạnh mình, may là mình vừa nhích lên chứ không mình cũng bị 2b hỏi thăm. Vẫn tiếp tục nhích từng cm và theo dõi cái bác 2b thì thấy bác ý loạng choạng đứng dậy, lên đập đập vào xe tải lầu bầu. Mình nghĩ ngay bác này say rồi +o(.
Bò tiếp đến gần ngã ba HQV thì thấy còi inh ỏi bên cạnh, nhìn sang hóa ra lại cái bác 2b đó. Phục bác í, say khướt mà vẫn len lỏi qua 02 hàng xe mà lên được. Bác í lại vặn tai mình một cái, rồi bác í liếc xéo mình theo kiểu khinh 15 phút không thèm nói chuyện :77:. Thôi mình đành nhịn bác í cho lành, đến lúc rẽ vào HQV mình sợ bác í lại ngã trước mũi xe mình nên phải đi chậm lại tránh xa bác í ra. Tết nhất đến nơi rồi, ra đường sợ quá!:'(
Báo cáo bác là em tóc dài, chứ em mà tóc ngắn thì em cũng chả tha nó đâu ợ :21:
Em xấu hổ với mợ quá:P. Em tóc ngắn mà hôm trước gặp một ông - chắc là say rượu - đánh võng ngay trước mặt, em phải đi chậm lại và giữ khoảng cách 20m đấy. Ông ấy say đến mức không đỡ nổi xe chỗ dừng đèn đỏ, tí đổ (cơ mà vẫn biết đèn đỏ phải dừng - lạ thế:^)). May mà một đoạn sau, ông giời này rẽ, em thoát.

Cu Sut

Xe buýt
Các cụ cứ kể chuyện vui kiểu nắng mưa hay túi tiền thì em nghĩ đó là niềm vui hay nỗi buồn chung của đại đa số ạ, em đề nghị các cụ kể các chuyện thực tế như cụ TuNam có em mặc áo hở ngực cứ cúi xuống soi gương ấy ạ(b)
Cụ TuNam gặp ở chỗ nào, để em ra thực tế, xem nó thế nào.