[Funland] Chuyện vợ chồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

bocutri

Xe buýt
Website
gianphoinhapkhau.vn
E k biết cụ cãi nhau đến mức độ nào nhưng cụ là đàn ông mà động chân động tay trước như thế là cụ kém rồi và rất không nên làm thế với phụ nữ. Mình có nhiều cách để họ phải sợ mình mà đâu nhất thiết phải dùng thượng cẳng chân hạ cẳng tay như thế.

hanoipho79

Xe lăn
Đánh mà để kêu như cụ chủ kém quá nhỉ.
Em mà đánh thì chỉ kêu...ú a ú ớ trong miệng mà toàn ngắt quãng cơ.

Dtht.laixe

Tháo bánh
Cụ uýnh sai vị trí ồi, fải vào cái alo thì sao hxom nghe đc nữa! Em đùa nhưng bên mẽo là cụ bị xích ồi đó!

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
Mời Cụ tongia chầu rượu để nghe cụ ấy dạy đạo làm chồng thì gia đình max êm ấm :))

keyon

Xe tăng
Nói chung là nếu lấy phụ nữ mạnh mẽ thì phải chấp nhận nằm dưới thôi, rừng ko thể có 2 con Hổ chung sống, thế nên những người phụ nữ mạnh mẽ, giỏi giang, độc lập thường hay li dị hoặc chọn nuôi 1 ông chồng làm cảnh, keke
Em chưa đánh giá phụ nữ như vợ cụ chủ có phải là mạnh mẽ hay không nhưng với tính cách bù lu bù loa như này cũng là loài độc địa, danh dự của chồng và gia đình của mình sẵn sàng vứt ra cửa để cả làng cùng bàn , cụ chủ va vào ca khó hốt quá lập thớt luôn.

pain

Xe ba gác
Em chưa đánh giá phụ nữ như vợ cụ chủ có phải là mạnh mẽ hay không nhưng với tính cách bù lu bù loa như này cũng là loài độc địa, danh dự của chồng và gia đình của mình sẵn sàng vứt ra cửa để cả làng cùng bàn , cụ chủ va vào ca khó hốt quá lập thớt luôn.
Em cùng quan điểm với cụ. Có lẽ cụ thớt choáng vì không lường nổi vụ này.

Em không cổ súy cho bạo lực nhưng nói thật là Đôi khi người phụ nữ cần một cái tát của người mình yêu hơn vạn lời phân bua, âu yếm. Công bằng nhưng không có nghĩa Cào bằng.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng mà kêu gào cả xóm biết và muốn báo công an như facebook hướng dẫn thì có hay ko cụ?
Thế thì đừng có đạp người ta như các fb khác hướng dẫn đi cụ :P
Nhà cụ thì sẽ nát thôi, nếu vẫn cứ hành xử và suy nghĩ như cụ!
Mà đưa lên đây sẽ nát nhanh hơn đấy!

T91

Xe container
Em cũng lấy vk em có 1 con riêng đây. Em sợ vk em lắm ngoan như cún, về nhà là nấu cơm, ăn xong xếp bát vào máy

Alexandre Ciskob

Xe điện
Tát vợ là sai rồi, nhưng con vợ mà bù lu bù loa lên cho cả tầng biết thì nên cho nó đi lấy chồng nữa, chưa có con cái vướng bận gì với nó thì giải tán mẹ đi cho nhanh.
Thằng bạn em oánh vợ, vợ báo công an, em vote và cổ vũ cho nó bỏ vợ luôn =))

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
2 vc cãi nhau khá căng, vì nóng tính e có đạp vợ 1 cái mà mợ ấy bù lu bù loa lên cả tầng ngó vào, xong đòi báo công an. Theo các cụ có nên tiếp tục không? Vc e mới kết hôn chưa có con (vợ e có 1 con riêng) mặc kệ nó khóc mà lăn ra kêu gào. Gia đình là mồ chôn thật hả các cụ?
đòi báo công an thì đạp thêm cho cái nữa , đằng nào chả lên đồn làm việc

;))

keyon

Xe tăng
Em cùng quan điểm với cụ. Có lẽ cụ thớt choáng vì không lường nổi vụ này.

Em không cổ súy cho bạo lực nhưng nói thật là Đôi khi người phụ nữ cần một cái tát của người mình yêu hơn vạn lời phân bua, âu yếm. Công bằng nhưng không có nghĩa Cào bằng.
Cụ chủ nhà mình gặp con cháu Bà Triệu thì .... thôi em chẳng dám nói , cụ cứ nghĩ đến các tượng đài bà mẹ vn anh hùng thì biết phụ nữ Việt Nam là như nào. Phần lớn đàn ông vn lấy vợ tầm 20 năm là tiền chi tiêu vợ nó quản hết mà không hiểu sao, bọn Tây tàu cũng vậy thôi lấy phụ nữ việt đều bị vậy. Mấy thằng Hàn, Nhật em biết lấy vợ việt sau kinh tế vợ nó quản hết. Em sinh ra trên đất nước của những người mẹ anh hùng cũng không là ngoại lệ.

samoclan

Xe điện
Giận vợ em toàn mang trứng, bát, đĩa ném vào tường. Vợ em nó hay tiếc của thế là toàn xin đầu hàng với xin lỗi rối rít
Đúng là của đau con xót, cụ chủ nẻn tham khảo. Chân tay là biến pháp cuối cùng khi ma xúc phạm nhau quá tệ thôi.

wildness

Xe điện
Dọa báo ca thì đạp thêm cho vài phát, lên ca thì cũng chỉ hòa giải thôi. Nếu như vợ có thương tích thì mới to chuyện.
Mà vợ kiểu này tốt nhất giải tán cho nhanh.

Nắng nhạt

Xe điện
Em hóng xem vợ cụ chủ láo mức nào mà bị ăn đạp. Chưa biết rõ nội tình chưa phán xử được.
Chồng vũ phu, vợ bù lu bù loa em thấy có vẻ hợp nhau. Có học thức thì chỉ cần im lặng không thèm nói gì là bên kia tự hiểu. Nhưng mới lần đầu cũng chưa chắc bản chất đã thế. Hai vợ chồng cần nói chuyện rõ ràng và mỗi bên đều phải hứa rút kinh nghiệm lần sau bất kể ai đúng ai sai cũng không cần biết. Nếu sau này ông chồng hay bà vợ mà còn láo hay vũ phu thêm vài lần nữa thì đúng là bản chất rồi. Lúc đó hết cứu

taobaocanhsat

Xe hơi
Ngược vợ chồng em, chả cãi nhau bao giờ, mỗi chuyện ẤY là không hợp. Nhiều lúc, nghĩ nó chán -_-

Binhkiet

Xe tăng
Mới cưới chưa có con mà đã cãi nhau, đạp nhau như vậy thì sau này tính sao cụ? Cần có sự bình tĩnh, nhường nhịn lẫn nhau chứ hơi tí là dùng võ mồm, võ tay chân kiểu đấy là ko ổn rồi. Tốt nhất cụ xin lỗi mợ ấy đi rồi rút kinh nghiệm lần sau ạ.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Mới cưới chưa có con mà đã cãi nhau, đạp nhau như vậy thì sau này tính sao cụ? Cần có sự bình tĩnh, nhường nhịn lẫn nhau chứ hơi tí là dùng võ mồm, võ tay chân kiểu đấy là ko ổn rồi. Tốt nhất cụ xin lỗi mợ ấy đi rồi rút kinh nghiệm lần sau ạ.
Thường là lúc anh em mình gõ phím rất bình tĩnh tự tin, nhẹ nhàng... Nhưng trong tình huống nói chuyện gặp phải cô vợ cứ mở mồm là bù lu bù loa, nhất là vợ giỏi giang thì ý vợ là Nhất, là tuyệt đối, chồng phải nghe theo... mà chồng cũng là người mạnh mẽ, cá tính thì các cụ xử lý sao? bịt mồm vợ vào hay là nhẫn nhịn bỏ đi, hay là để im nghe theo lần sau bất cứ quyết định nào cũng theo vợ quyết hết? Keke...

Taihoatu

Xe lăn
Vợ cụ nó là dạng đàn bà cực ghê gớm, nếu cụ muốn yên buộc phải nghe nó, khi vợ nó đòi báo công an những việc như này là vợ đã có kinh nghiệm về việc khắc chế mối quan hệ gia đình thông qua chính quyền. Nếu cụ không đủ khôn ngoan và bản lĩnh việc vợ cụ đòi công an vào làm việc mỗi khi có mâu thuẫn sẽ thường xuyên , hôn nhân với cụ lúc này sẽ là địa ngục. Chúc cụ tìm ra giải pháp để sống hoà thuận với vợ , nhưng em e rằng khó ...cụ vừa đọc thêm luật hôn nhân vừa tìm hiểu thêm tính vợ đi. Con đường còn dài phía trước có thể phải quyết định không không đi cùng nhau được nữa, cụ gặp đàn bà như này coi như gặp cướp rồi, nó có máu điên trong người đấy....
Cụ chủ nên cân nhắc còm của cụ này mà có quyết định sáng suốt

Trạng thái
Thớt đang đóng