[Funland] Chuyện tình e và gấu. CCCM vào chia sẻ cho vui.

Lkp 2403

Xe buýt
Chắc vậy mợ ạ. Vợ chồng là duyên phận nữa, duyên mà k phận thì cũng k thể thành đôi được. Em thấy may mắn khi gặp xã bây giờ, yêu chiều em hết mực, hiếu thuận hai bên, tât nhiên em mà lấy lão kia chắc cũng ổn vì bản thân lão là người có trách nhiệm, hiếu thảo với bà và bố mẹ thì chắc chắn phải tử tế với vợ và bố mẹ vợ rồi. Bé kia hôm bà mất em đến viếng cũng có ra chào em ( lão thì em k gặp vì chắc chạy quanh lo việc), bé biết chuyện bọn em xưa yêu nhau và biết mọi ng quý em nhưng vẫn lịch sự ra chào em cho đó là cô bé không đến nỗi, nói chung như vậy là hép pi en đing rồi mặc dù khi đọc những thớt như này cũng thấy lòng man mác
Nghĩ đến thấy buồn chắc ngày xưa mợ yêu a ấy sâu đậm lắm nhỉ? Chắc lúc đó lão ấy bấn quá làm liều. Có xã tốt là happy rồi mợ. Chuyện của mợ và sói bây giờ có gì hót không?

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Thế mợ thua gấu e rồi. E đi học xa gấu nó cũng lo. Gấu e và mẹ e quản e kinh lắm. E léng phéng là um lên ngay. Thấy e có động tĩnh gì là cả 2 cùng chấn chỉnh nên e chẳng xơ múi được gì nữa.=))=))=)). Phải hành động quyết liệt chứ nghe nói là không ổn rồi.~X(~X(~X(
Thua là chắc cụ ạ. Em mà là gấu cụ thì đã trói đc lão kia, thật tiếc khi để bé kia cho lão kia vào đời he he

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Đức 81779

Xe hơi
Em với gấu nhà e thời bắt đầu quen biết nhau và yêu nhau cũng lắm chuyện hay.
E hơn gấu 1 tuổi, gần nhà nhau nhưng không quen nhau. Lớp 9 e đi học xa nhà nên cũng chẳng để ý đến xung quanh nhiều. Hè năm 11 gia đình có chuyện nên e lại chuyển về gần nhà học. Câu chuyện bắt đầu từ đây.
Hôm ấy, đang trên đường đi học về thì có 1 con bé chạy vụt qua trước mặt. E để ý kỹ thì là con bé gần nhà. Nó mặc cái áo phông rộng, khi chạy thì áo nó dính vào người. Mịa, mất 1 phút đứng hình... to vãi, nó chạy nên cứ tưng tưng nên e cảm thấy bứt rứt trong người.=))=))=))
Tìm hiểu qua thì e nó là đối tượng theo đuổi của thằng bạn trong lớp e. Thằng này cùng nhóm chơi thân với e nên lúc nó đi tán gái là kéo bọn e theo cùng. Sau bao lần qua nhà e nó chơi, e cảm nhận được nó thích e rồi. Nhân buổi trời trăng thanh gió mát, e quyết định đánh quả lẻ đến nhà e nó một mình. Lúc này e nó đang ngồi học bài, thấy e đến chơi nó bảo anh giảng hộ e bài toán với. Cơ hội đây rồi, e vòng qua đúng sau lưng nó rồi bắt đầu xem cách giải bài toán cho e nó. Tay thì chỉ vào bài toán đồng thời chạm vào tay e nó, mắt thì nhìn đâu cccm có lẽ cũng đoán được=))=))=)). Tóc e nó phảng phất mùi thơm làm e nóng ran hết cả người.
Tạm gác chuyện bài toán, e đang loay hoay lục chồng sách vở của nó thì thấy cuốn nhật ký. E âm thầm lấy ra và đến góc giường ngồi đọc. Vừa mở đến trang cuối đọc được dòng chữ : "e nhớ a" thì cũng là lúc nó phát hiện ra. Nó chạy lại giằng cuốn nhật ký trên tay e, e cũng giằng lại. E nó tuột tay thế là e ngã ra giường, nó tiếp tục rướn người với lại. Thấy cơ hội tốt, e thả mẹ cuốn nhật ký ra, ôm e nó vào lòng và nói luôn: Yêu a nha.:T:T:T. Thấy e nó im lặng và nằm im, e biết là nó cắn câu rồi. Ôm 1 chút rồi dậy ngay, mẹ em đang xem tivi ngay phòng ngoài không thể manh động được.=))=))=)). Vừa lồm cồm bò dậy, nó bảo a về đi e còn học. E bảo ừ, a về đây rồi hôn trộm nó 1 cái vào má.
Sáng hôm sau đi học về, thấy e nó dúi cho e 1 lá thư. Hồi hộp lắm, về đến nhà là chui vào phòng vệ sinh mở ra đọc: E cũng yêu a nhiều lắm a biết không. Đkm, e hét lên 1 tiếng... Sướng, thế là có người yêu=))=))=)).
Thời gian thấm thoát trôi qua gần 1 tháng, cũng buổi trăng thanh gió mát e rủ nó đi chơi. Lúc vào nhà nó tiện tay e với ngay tờ báo, gấp gon cho vào túi quần rồi ra ngoài nhà chờ nó. Nó xin bố mẹ đi đến nhà bạn hỏi bài rồi té đi chơi với e.
Gần nhà bọn e là cái Ga đường tàu lâu rồi bỏ hoang, e rủ nó ra đường tàu ngồi cho mát. Vừa trải được tờ báo ra, ngồi nói được ba câu chuyện phiếm với ý định dẫn dắt câu chuyện từ từ... từ từ, chuẩn bị đến đoạn ôm hôn thì thấy ánh đèn pin lướt qua:T:T:T. Đkm, miếng ăn đến mồm rồi còn bị phá, e buông nó ra và 2 đứa đứng dậy giả vờ đi để cho bọn họ đi qua rồi vòng lại ngồi. Vừa quay đầu bước đi thì có tiếng quát: 2 đứa đứng lại. E nghe tiếng quen quen, bỏ mợ rồi là bố mẹ e nó.
2 đứa lững thửng theo bố mẹ của nó về nhà, e ngồi phòng khách. Quay đi quay lại trong đầu chưa biết giải thích thế nào thì nghe tiếng: "phập". Nhìn kĩ thấy trên mặt bàn uống nước của nhà e là 1 con dao găm cắm vào. Cút, tiếng bố e mạnh mẽ, dứt khoát. Nhìn đôi mắt giận dữ e đứng dậy chuẩn bị té thì bố e nói luôn: Tao cấm mày đến nhà tao.:T:T:T
Cấm thì e chơi bài khác. Nhà e nó là nhà 2 tầng nên lúc nào muốn đến thì e nhắn: tối khoảng 11-12h đêm a đến, nhớ thức mở cửa nha. Đợi bố mẹ đi ngủ, e lẻn ra ngoài đến nhà nó. Trước nhà có cái cây nên việc leo trèo nhà 2 tầng cũng khá đơn giản. Tuần 3 lần đều đặn e đến với nó. Thời đấy chỉ ôm hôn và tay linh tinh thế thôi chứ chưa dám làm gì.:T:T:T
Thời gian thấm thoát thoi đưa, e đi học Đh trước nó 1 năm. thỉnh thoảng về nhà mới gặp được nó nhưng tình cảm cả 2 dành cho nhau không thay đổi. Đến năm thứ 2 thì nó cũng bắt đầu đi học ĐH nhưng cách e 300km. Thế là bóp mồm bóp miệng tháng 2 lần đều đặn e về thăm nó.
Cũng ngủ chung hôn hít các kiểu nhưng để chén được e nó thì học đến năm 3:T:T:T
Yêu đương thì cũng có ghen tuông, nó hay ghen e lắm. Có đợt nó biết có đứa bạn lớp ĐH thích e (e cũng hơi hơi), thế là nó phi ra HN làm ầm lên xong rồi về ăn vạ nhà e. Bà già e lại cùng nó ra HN rồi khuyên răn, chấn chỉnh e. Bà già e cũng thích nó.~X(~X(~X(
Đến năm 4 ĐH thì nó trói được em, cưới nhau trước khi e bảo vệ khóa luận 2 tháng. Từ đó đến nay là chuỗi ngày dài lê thê, chán chẳng buồn kể.=))=))=))
Đọc đoạn đầu nóng hết cả người cụ ợ

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Nghĩ đến thấy buồn chắc ngày xưa mợ yêu a ấy sâu đậm lắm nhỉ? Chắc lúc đó lão ấy bấn quá làm liều. Có xã tốt là happy rồi mợ. Chuyện của mợ và sói bây giờ có gì hót không?
Ha ha rất hót cụ ạ. Cũng phải theo đuổi em mãi nhưng hài nhất là vụ trong khi em tưng tửng thì mẹ em lo vì bà biết một lần em bị cho leo cây rồi mà nên khi yêu đc một thời gian nhân lúc sói đến nhà mà em chưa về, mẹ em mới chớp cơ hội thẽ thọt với sói “ nếu cháu yêu em nó thật lòng thì bảo bố mẹ đến nói chuyện với cô chú, còn nếu cháu chỉ tính chuyện chơi bời thì chú nhà cô biết nhiều chỗ lắm, nói chú nhà cô dẫn đi”. vụ này sau này sói mới kể lại với em kkk. Còn nhiều vụ mẹ em thẽ thọt riêng với sói cơ, để từ từ em kể

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ha ha rất hót cụ ạ. Cũng phải theo đuổi em mãi nhưng hài nhất là vụ mẹ em lo vì bà biết một lần em bị cho leo cây rồi mà nên khi yêu đc một thời gian mẹ em bẩu với sói “ nếu cháu yêu em nó thật lòng thì bảo bố mẹ đến nói chuyện với cô chú, còn nếu cháu chỉ tính chuyện chơi bời thì chú nhà cô biết nhiều chỗ lắm, nói chú nhà cô dẫn đi”. Những vụ này sau này sói mới kể lại với em kkk.
haha độc nhất là câu : chú nhà cô biết nhiều chỗ lắm :))

happyhn

Xe container
À! khoe con vợ vú to đây mà
Liệu có toa = gấu em ko?

Roses

Xe điện
Mợ ngày xưa thế nào. Chia sẻ chuyện tình yêu đẹp với sói nhà mợ đê. Vd như cảm thấy ntn, rồi khi ôm hôn sói thì ntn trong đầu nghĩ gì...=))=))=))
E chạ có ngôn tềnh giè mới chán :D
E lạnh lùng và khô khan cụ ơi :) nên e chạ nhớ giè :)

Lkp 2403

Xe buýt
Ha ha rất hót cụ ạ. Cũng phải theo đuổi em mãi nhưng hài nhất là vụ mẹ em lo vì bà biết một lần em bị cho leo cây rồi mà nên khi yêu đc một thời gian mẹ em bẩu với sói “ nếu cháu yêu em nó thật lòng thì bảo bố mẹ đến nói chuyện với cô chú, còn nếu cháu chỉ tính chuyện chơi bời thì chú nhà cô biết nhiều chỗ lắm, nói chú nhà cô dẫn đi”. Những vụ này sau này sói mới kể lại với em kkk.
Vãi cả mẹ vợ=))=))=)). Ông này nghe xong chắc thun vòi. Nhưng cũng biết đâu đấy lúc đầu lão có ý định ABC, khi nghe mẹ vợ nói vậy thấy lương tâm cắn rứt nên hướng thiện? Mợ hỏi lại ông ý chưa?:T

Lkp 2403

Xe buýt
E chạ có ngôn tềnh giè mới chán :D
E lạnh lùng và khô khan cụ ơi :) nên e chạ nhớ giè :)
Cụ lại nói dối rồi, cái gì cũng phải có nước thì mới trơn tru được. Khô khan thì làm giề có hôm nay.=))=))=))