[Funland] Chuyện ở trọ

boco

Xe hơi
Cụ học đại học mà viết lách thế hử?
cảm ơn cụ đã chỉ bảo, thủa đi học nhà cháu lỗi chính tả tuyền đong bằng ô bơ cụ ah. giờ nhà cháu tiến bộ lắm rồi đó ạ

move

Xe tăng
Bọn em tập quân sự phải lên cái khu Xuân Hòa, chỗ SP2. Ngày đó cú 9h nó bắt đi ngủ, quen thói sinh viên lọ mọ ko ngủ đc, nó bắt phạt dọn vệ sinh cả tuần. hic, em ấn tượng mãi có lần dọn, bãi to như bãi *** voi. Kinh khủng khiếp, phải dùng đến 5 thắng, mối thằng 2 lần xách xô mới trôi đc. Ko hiểu trên đó đói ăn mà ỉa bãi to thế ko biết.

Trời nóng quá, ra ngủ hành lang, sáng con gái nó dậy đánh răng, toàn bước qua người. Em tỉnh dậy, lay nhẹ thằng bạn bảo nó dậy, tự nhiên nó chửi "dm, thằng ngu, để yên nào" Lúc sau nó mới bảo, tao dậy lâu rồi, tao ti hí mắt để nhòm tụi con cái mặt váy đi qua đấy :))

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
Em trước ở KTX NT 1 năm, sau chán ở chung ra thuê trọ ở 1 mình 6-7 năm ở làng Láng Thượng. Cả xóm quý như người làng. Mấy nhà nhăm nhe cho làm rể nhưng các em ấy toàn học hết cấp 3 thì nghỉ nên ko khoái :D
Thế giờ Cụ làm rể phương nào rồi

boco

Xe hơi

boco

Xe hơi
Cứ tăng ca vs tach vượt rào mà hồi đó tính "chỉ" như các cháu bây giờ chắc cụ tích lũy được chục cân vàng khi ra trường ấy nhể =))
lại nói về nợ "chỉ" thời sv, nhà cháu nhớ bên xd, bk hay dùng từ này. có lần hè về gặp hai thèng bạn xd nói chuyện nhỏ to mày nợ mấy chỉ, tau nợ mấy chỉ. bà bu nó nghe lỏm đc tối đến lôi ra hỏi nhẹ, có bố mẹ ở đây con mới đi học mà đã vay bạn mượn vàng vọt. thế giờ nợ những ai cứ nói ra bố mẹ chạy vạy rồi lần sau rút kinh nghiệm =))

boco

Xe hơi
Gọi là bia áp lực vì nó cạnh xưởng chế tạo thiết bị áp lực của khoa Nhiệt lạnh - 2k500 đ/chai coca 1,5L

Uống về đâm đầu vào tường ! hehe
nhà cháu cũng có dịp đc uống bia này, hôm đó sang thăm thằng bẹn thân ra nó dốc hầu bao gọi hẳn một ca bia với mấy túi lạc mốc. vừa uống vào thì thấy thum thủm gọi a chủ ra thì ktra hoá ra lấy nhầm bia chưa qua xử lý công đoạn cuối bố khỉ

poorcar

Xe điện
Hồi SV em có ở KTX B13 BK, có lần bắt được chú trộm, em có đạp nhẹ anh ý một cái đến bây giờ vẫn áy náy!

mr.ken_no1

Xe container
Đọc 1 mạch 31 trang
Thời đó e ko ở ktx mà ở trong quân đội
Nên gà mù chạ biết gì cạ

tatia

Xe đạp
cháu 2007 cơ. hồi đó còn bị mấy thẳng cử tuyển oánh cơ. Nhục lắm
Nhà cụ ở khóa nào đóa, có khi người quen ko ta?
Nhà cháu đây ở ktx Ngại Nghĩ năm 2004, vụ lấy xoài, cháu cũng tham gia đây. Hồi đó cháu với một thằng con trai học cùng lớp sang rủ một bạn gái cũng học cùng lớp đi trộm xoài.
Từ ktx ra thì phải trèo tường, 2 thằng boy thì chèo lên rồi nhẩy ra ngoài được. đến lượt girl, trèo lên tường được, nhưng lúc nhẩy xuống bả sợ vì cao quá ai ở ktx Ngại Nghĩ thì bít tường chỗ nhà 14C ra sân bóng cao vãi lúa.
Cháu với thằng bạn phải đứng dưới đỡ cô bạn kia, sợ không đủ sức đỡ bả (mặc dù cùng gầy gầy, nhưng hai thằng cháu thì cũng chả béo), lo lắng tí phọt phân :). May cuối cùng đỡ bả cũng an toàn :)

Sau đó đến lúc ra lấy soài ở sân quốc gia, đang lọ mọ lấy thì thấy cây bên cạnh 2 hình đen đen tưởng bảo vệ dình, đang định chạy thì bên kia cũng chạy. Hóa ra bên đó cũng ăn trộm như chúng cháu :)

Lấy về cho vui, chứ ăn thì chua *** ra quần luôn.

Nghĩ thời đó mà vui quá các cụ ạ

BigSu

Xe tải
Bác nào ở KtX Mễ Trì thì chắc cũng biết chơi Bi lắc, Bi A, bóng bán nhỉ.
Ở KTX có hẳn 1 cái nhà lớn như hội trường, phục vụ các môn đấy.
Ngay sát vách căng tin cơm.
SV ko có xiền nó cũng cho chơi chịu.
Hồi đấy phong trào Bi-a phỏm lên cao, thăng bạn em mất cái con xế SK vì chơi bi a phỏm. Cái xe SK hồi đấy to tiền lắm, mấy chỉ vàng.

Ô La La

Xe buýt
thớt có thể chuyển thành " chuyện ở trọ và KTX ngày ấy ''

porsche gt

Xe điện
Giời Tiến phủi nổi danh một thời. Tiến phủi nổi tiếng với vụ đốt chiếc xe Win của 2 chú công an. Em có nhiều truyện hay về chú này lắm. Hoá ra cụ cũng thời đó à?
Em K51 mà nhìn cái kí túc chả khác là mấy :D

co_tranh2006

Xe tải
Ha ha, nghe sơ thì đã biết a ấy có tình cảm với cô chị hoặc cô e, chưa kịp tỏ tình thì xảy ra chuyện và người trong mộng ra đi mất, mối tình đơn phương chấm hết nên đi tìm rượu giải sầu
Khỏ thân cho a chàng si tình, giảm giá phòng và ân cần như vậy mà vẫn k đc giề
Em cũng dự giống cụ, phải lòng cô chị hoặc cô em mà chưa dám thổ lộ :D

Ga Tay

Xe tăng
Không phải cụ ạ, bài này là "Je t'aime" nhạc Pháp có lời hát hẳn hoi , chỉ có rên mấy chỗ thôi, rất nhẹ nhàng tình cảm và phổ biến nhiều người nghe.
Bài nhạc của thằng T.A phòng em thuộc loại công nghiệp nặng, nhịp điệu vô cùng kích động, và lời hát chỉ là tiếng rên khoái cảm của một nàng nào đấy từ đầu đến cuối bài (tương tự đoạn rên cuối bài Je t'aime nhưng nghe to, nặng và rõ hơn nhiều), cụ cứ tưởng tượng nó giống như âm thanh trong phim XXX mẽo ấy, nên phải xếp vào loại nhạc khiêu râm, và không được phổ biến.

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Ôi giời,

Hắc là chơi quả ASA vào nhảy dựng lên :D

Sau có cái kem gì mùi tràm còn đỡ. Cái quần sịp nilon nó lại càng làm tăng hắc lào vì bị bí.

Có em, *** hồi đấy ở ký túc xá trường em nước đánh răng cũng ếch có, đừng nói đến nước tắm, bị hắc lào ngứa không thể tả, bất tiện nhất là bị đúng chỗ hiểm.
Mỗi tối tầm 9h là cả phòng bắt đầu bôi thuốc, gọi nhau í ới: H ơi bôi xong chưa cho tao mượn lọ A ét A... *** mày làm éo gì mà bôi lâu thế... Thằng H làu bàu: của tao to thì bôi nó phải lâu chứ...

ThanhSon2003

Xe buýt
E ở ktx, chuyện vui vãi đạn, ônh năm giường bên cạnh, cuws tối lên sân thượng tập võ,tối hôm e mò lên,bố ý đang đu từ mái xuống cửa sổ phòng nữ, ngu vãi lúa, hôm bọn nó phát hiện ra,tý rơi từ mái xuống, vãi đạn xem các nữ thay đồ,keke
Làm đếu gì mà lắm "vãi" thế !

Vãi [@Fexx;204717] hehe!

426 Trần Khát Chân Quận Hai Bà Trưng Thành Phố Hà
Anh con zai định đánh bom cảm tử cả nhà cơ à , nghe có vẻ k hợp lý lắm cụ chủ à vác dao đuổi bố mà vẫn còn đàng hoàng lịch sự sang xin lỗi bạn thuê trọ thì đúng là chuyện lạ ... !

Chỉnh sửa cuối:

Ga Tay

Xe tăng
Ôi giời,

Hắc là chơi quả ASA vào nhảy dựng lên :D

Sau có cái kem gì mùi tràm còn đỡ. Cái quần sịp nilon nó lại càng làm tăng hắc lào vì bị bí.
Thì hồi ấy ngoài ASA ra làm gì có thuốc nào khác để trị hắc lào đâu cụ? mà bôi mãi nó cũng chẳng khỏi được hết. Cuối cùng em lấy quả chuối xanh bẻ đôi, lấy nhựa bôi thì khỏi hẳn.

happyhn

Xe container
ôi dồi tưởng giề
Em nghe mấy vụ chủ nhà choén khách trọ mới hãi