Thảo luận Chuyện nhạy cảm: phim cách nhiệt kính lái Santafe 2019

lapin

Xe container
Không biết có phim cách nhiệt Nhật nào tốt không các cụ nhỉ? :D

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Toàn cảm nhận cả, phải có máy đo mới đánh giá được.
Thực sự là mấy phương pháp thử hiện nay như máy đo 3 thông số chưa cho khách hàng biết nhiều thông tin được. Thử nghiệm thực tế là rất quan trọng.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cùng 1 loại film nhưng loại xe khác nhau thì cảm giác cũng đã khác nhau rồi. Phải cùng 1 loại xe, thử các kiểu film rồi chạy thử cùng thời điểm thì mới đánh giá được, không thì phải có máy đo phù hợp.
Đúng vậy cụ. Thử thực tế là quan trọng không thể bỏ qua. Còn nếu thử máy đo hay dụng cụ test thì phải hiểu thông số máy đo, có cách thử phù hợp. Chứ có cái máy đo bảo cách nhiệt trên 90% là hoàn toàn sai.

dangngoc

Đi bộ
HI ... mấy Anh em trong diễn đàn sử dụng santafe 2019 có bị giống mình không ?. không biết chiếc xe santafe 2019 mình mua có bị lỗi kính láy không nữa mà mình chạy khoảng vài chục Km thấy nó lâng lâng(chống măt) giống như say xe (say rựou) không biết nguyên nhân vì sao, còn chạy tốc độ cao thấy nó ớn ớn.mà dừng xe xuống đi ra ngoài thì không còn lâng lâng nữa,mà nhìn giống như kính có độ vậy.(cảm giác nhìn trước không thực) ,có anh em nào bị giống mình hoạc có ý kiến xin bình luận giúp đở . mình cám ơn!.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
HI ... mấy Anh em trong diễn đàn sử dụng santafe 2019 có bị giống mình không ?. không biết chiếc xe santafe 2019 mình mua có bị lỗi kính láy không nữa mà mình chạy khoảng vài chục Km thấy nó lâng lâng(chống măt) giống như say xe (say rựou) không biết nguyên nhân vì sao, còn chạy tốc độ cao thấy nó ớn ớn.mà dừng xe xuống đi ra ngoài thì không còn lâng lâng nữa,mà nhìn giống như kính có độ vậy.(cảm giác nhìn trước không thực) ,có anh em nào bị giống mình hoạc có ý kiến xin bình luận giúp đở . mình cám ơn!.
Kính lái cụ có dán phim cách nhiệt ko? Kính lái cụ thay lại chưa hay là kính nguyên bản?
Phim kính lái kém chất lượng hoặc kính thay lại ko tốt thì có thể gây nhức mắt.

dangngoc

Đi bộ
Kính lái cụ có dán phim cách nhiệt ko? Kính lái cụ thay lại chưa hay là kính nguyên bản?
Phim kính lái kém chất lượng hoặc kính thay lại ko tốt thì có thể gây nhức mắt.

kinh thi zin không làm gì , mình có dán phim cách nhiệt hà. vây chác có thể do phim cách nhiệt quá để mình tháo bỏ thử xem sao.chứ chạy xe hồi như say rượu căng quá.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
kinh thi zin không làm gì , mình có dán phim cách nhiệt hà. vây chác có thể do phim cách nhiệt quá để mình tháo bỏ thử xem sao.chứ chạy xe hồi như say rượu căng quá.
Cụ nhìn qua kính có thấy thật ảnh k?
Nếu không thật ảnh là do phim hoặc do đánh bóng kính

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ bóc ra nếu không may thì có thể bị dính keo lại thì vệ sinh rất khó và lâu đó. Nếu cụ dán phim đảm bảo thì không bị như vậy đâu. Nếu cụ muốn thì có thể qua bên em kiểm tra xem.

tungst

Xe buýt
Đúng vậy cụ. Thử thực tế là quan trọng không thể bỏ qua. Còn nếu thử máy đo hay dụng cụ test thì phải hiểu thông số máy đo, có cách thử phù hợp. Chứ có cái máy đo bảo cách nhiệt trên 90% là hoàn toàn sai.
E dán của cụ này, vẫn còn cái phiếu off10% e tự chọn film tầm 4 củ vẫn ngon choét

congnghenhat

Xe máy
Website
congnghenhat.com
mấy con xe e chẳng cái nào dán kính lái cả. Cụ thợ gara cạnh nhà cũng bảo không nên dán