[Funland] Chuyện nghiêm chỉnh: Có nên cho Gấu 1 cái tát???

Napoli

Xe tải
Nếu:
1. Lập thớt chém gió cho vui thì cũng nhạt. Các cụ cứ tính lỗ 9 tỷ7 thì phải oánh vài ngàn cây nhá.
Còn nếu nhà cụ tiền như vỏ hến thì:
2. Để vợ làm thất thoát tới 9 tỷ 7 mà cụ cũng k hay biết gì thì chuyện cụ bị cắm sừng cũng dễ lắm.
Chủ thớt nên tát mình trước.

vdtung

Xe tải
Em nhờ bảo mẫu đưa F1 đi chơi rồi, Gấu đang khóc, em hỏi cũng chỉ bảo chả biết tại sao?Cú thế
Em bảo thống kê nguồn vào, nguồn ra đi, đưa em khách quan ở ngoài tính cho.Tự dưng phải làm việc cái việc đàn bà
Đã thế mới về còn hỏi em, Anh có cầm quyển sổ nào không? Em cầm làm gì cơ chứ
Vợ là Tay hòm chìa khóa, thế này thì em phải suy nghĩ lại rồi.Các cụ nghĩ mưu giúp em lấy lại uy tín với các cụ, em định có bao nhiêu sổ đỏ đặt *** nó hết rồi tính tiếp, hay thế nào
Vợ cụ trả lời y chang vợ ông anh họ em ! Bắt chồng bán nhà vì chết tín dụng đen và chứng ! Ông anh họ tra hỏi mãi cũng chỉ có khóc lên khóc xuống bảo ko nhớ gì hết ! ( TS, $ có phải vỏ hến đâu mà ko nhớ).... Cuối cùng sau khi bán nhà ông anh họ còn phải rũ hết cả quĩ đen ra trả nợ (có được quái bao nhiêu đâu).
Mãi về sau mới lòi đuôi ra là bà vợ sợ ông anh máu xấu, nghĩ ra kế này để tẩu tán hết tài sản và bắt chồng phải lệ thuộc về kinh tế để ko dám bỏ mình.... ông anh thì bây giờ chán đời, chả thiết tha gì gia đình nữa :(

phuong.zen

Xe tăng
Nói thật với cụ chủ thớt nhá. Gấu nhà e hum nay mua lọ nước hoa 3 củ mùi như mùi hoa ứt chó . E còn phang cho mấy phát vào ít nữa là 9 tị 7 của cụ. K oánh hơi phí

Skagen

Xe tăng
Em dự là Gấu của Cụ chủ đem đặt cọc để lấy cái nhà của Mợ Diệu Hiền ở Beverly Hills, California roài. [-O< Em thấy đang rao bán mừ. ;))

huancongtu

Xe tăng
Em nhờ bảo mẫu đưa F1 đi chơi rồi, Gấu đang khóc, em hỏi cũng chỉ bảo chả biết tại sao?Cú thế
Em bảo thống kê nguồn vào, nguồn ra đi, đưa em khách quan ở ngoài tính cho.Tự dưng phải làm việc cái việc đàn bà
Đã thế mới về còn hỏi em, Anh có cầm quyển sổ nào không? Em cầm làm gì cơ chứ
Vợ là Tay hòm chìa khóa, thế này thì em phải suy nghĩ lại rồi.Các cụ nghĩ mưu giúp em lấy lại uy tín với các cụ, em định có bao nhiêu sổ đỏ đặt *** nó hết rồi tính tiếp, hay thế nào
Đến đây thì chuyện nó có hướng mở rồi
Em ko biết gấu nhà cụ ntn. Nên chẳng dám khuyên tát hay ko
Nếu tài chính cụ còn sức bật thì làm theo lệnh ông bà đi. Ko thì lôi gấu lên nói thật với ông bà
Sau đó cụ nên tìm hiểu sự việc gấu nói. Gấu nhà cụ đánh vàng vật chất nên cũng dễ xác minh thôi

QAZ

Xe container
Hôm đầu tiên bắt đầu gởi tiền tích kiệm là ngày tháng năm nào ? Bắt vợ khai ra là chơi vàng từ bao giờ ?

Rồi tra lại xem vàng dạo ấy là bao nhiêu ? Dạo gần đây thì vàng lên xuống ít trung bình 2 triệu / cây , để mất 9 tỉ 7 tức là 5 nghìn cây tức là gần 2 tạ vàng đấy . Nếu bị lỗ 10 lần liền mỗi lần 1 tỉ thì tiền vốn cũng phải là 600 cây vàng tức khoảng 30 tỉ .

Mà đánh vàng vật chất là phải ôm đống vàng thật tức là đi mua vàng phải đánh xe tải đi mới chở được .

Đây thì đây đoán là mụ vợ ém tiền hoặc gia đình vợ có thằng em cờ bạc bây giờ chơi bài cùn .

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bác cứ mạnh dạn tát đi, nhỡ có biến thì đổ cho các cụ OF xui

Game Over

Xe điện
Hôm nay ông bà gọi điện bảo nhà em rút sổ tiết kiệm để đóng tiền tiến độ mua biệt thự tại Nha trang và Đà Nẵng, em alo về cho Gấu thực thi chiếu chỉ.
Tối nay, vừa về, Gấu bảo thiếu 9 tỷ 7, em hỏi lý do?
Gấu thưa do đánh vàng vật chất!
Chán chả buồn ăn
Em hỏi các cụ có nên cho 1 cái tát không, thưa với các cụ thế nào bây giờ?
Tiền em không tiếc nhưng hơi thất vọng
Em khác bác,nếu là em thì em sẽ rất tiếc tiền,kiếm tiền khó lắm nên sẽ thật sự tiếc. tát có giúp bác thấy bớt thất vọng không ! theo em cứ tát,nếu chưa ổn ta làm biện pháp mạnh hơn,quyết liệt hơn,tỷ như đạp chẳng hạn !

Vài lời chia sẻ !

vietran

Xe ba gác
Chưa biết đâu nhưng cụ đã bị gấu tát cho phát rát mặt mũi rồi (sở trường của gấu)
Tiền mà đưa gấu giữ thì dễ toi lắm, chưa bị tiêm thuốc khi ngủ là may chán

Quyt2.4G

Xe tải
Đấy, em hỏi thì trả lời thế
Chứng khoán hay BDS em còn bite chứ vàng em mù tịt,bảo sao biết thế
Hỏi chỉ khóc, em bảo đi tắm đi, xong ra nói chuyện
Nhức đầu quá, em chỉ nghĩ là đi đặt sổ đã, đóng xong tính tiếp
Em không nghĩ Gấu chơi trò gì đâu, để xem tính toán thế nào xem

Dân Nghệ

Xe tăng
Nói thật với cụ chủ thớt nhá. Gấu nhà e hum nay mua lọ nước hoa 3 củ mùi như mùi hoa ứt chó . E còn phang cho mấy phát vào ít nữa là 9 tị 7 của cụ. K oánh hơi phí
Nhất cụ rồi còn gì :))

matmo

Xe tăng
@Quyt2.4G: theo líc của cụ chủ thì cụ là thế hệ thứ 4-nghĩa là tử.
Theo kinh nghiệm mà cháu có được: trong đời đàn ông, phải tát phụ nữ 10 cái. Còn tát ai thì...tùy cụ chủ.
Cháu tát 9 cái rồi, chỉ còn cái nũa thôi, nên cháu cân nhắc cẩn thận nhắm ạ. Sắp hết rồi nên...thế.
Mong cụ bình tâm!

move

Xe tăng
Quan trọng là vợ đã có kinh nghiệm cho lần sau, thế là quý rồi cụ ạ.
9 tỷ 7 thì cũng đâu có gì ghê gớm, làm lại mấy hồi.
X_X cụ nói thế, e thấy tự ti về khả năng của mình quá

Little Sushi

Xe buýt
Nhà cháu nghĩ đây có lẽ là khoảng thời gian tuyệt vời nhất trong cuộc đời làm chồng của Cụ vì cụ có thể thoải mái muốn làm gì thì làm,Gấu nhà sợ cụ 1 phép :))
P/s : Tất nhiên nếu cụ không chém ;)

bagiahuhu

Xe buýt
Có cớ đi với em trợ lý mà ko cần giải thích gì cả. Gấu có cằn nhằn gì, cứ đòi 9,7 tỷ là im thin thít :))

QAZ

Xe container
Sau khi tham khảo mụ vợ thì khả năng thất thoát khoảng 7 trăm triệu còn 9 tỉ đã được gửi bố mẹ vợ cất rất kỹ .

Bây giờ muốn bóc được chỉ có cách thảo tờ đơn li dị là tòi ra hết .

Thật đấy không đùa đâu .

yourdalink

Xe container
Cụ phải thật bình tĩnh. Bây giờ cái quan trọng nhất là phải xem số tiền đó đã đi đâu, có khả năng thu hồi đc tới đâu. Rồi tính tiếp cụ ạ.

anhcobra

Xe container
Hôm đầu tiên bắt đầu gởi tiền tích kiệm là ngày tháng năm nào ? Bắt vợ khai ra là chơi vàng từ bao giờ ?

Rồi tra lại xem vàng dạo ấy là bao nhiêu ? Dạo gần đây thì vàng lên xuống ít trung bình 2 triệu / cây , để mất 9 tỉ 7 tức là 5 nghìn cây tức là gần 2 tạ vàng đấy . Nếu bị lỗ 10 lần liền mỗi lần 1 tỉ thì tiền vốn cũng phải là 600 cây vàng tức khoảng 30 tỉ .

Mà đánh vàng vật chất là phải ôm đống vàng thật tức là đi mua vàng phải đánh xe tải đi mới chở được .

Đây thì đây đoán là mụ vợ ém tiền hoặc gia đình vợ có thằng em cờ bạc bây giờ chơi bài cùn .

chuẩn chuẩn, 9 củ to là to lắm, đốt cũng phải cả ngày mới hết, cháy đượm lắm, 3 ngày sau mà không đổ nước vò thì vẫn còn than

slaz8

Xe ba gác

Vote cụ, cụ sành ghê, cơ mà đâu cần có đủ từng đó mới đánh được cụ? , ngân hàng và có hàng tỉ mối cho vay ke ke ;)) vốn của cụ chỉ cần trên 10% là ổn rồi#:-s.
Cháu có ông bẹn để gấu vác gia tài đi chơi bạc , bây giờ vẫn nợ hàng tỉ, thỉnh thoàng có mấy chú thâm thâm, đi ngang tặng mấy viên gạch vào cửa kính hoặc alf tiết lợn đỏ lòm kinh lém, hay gấu nhà cụ cũng như thíab-(