[Funland] Chuyện nghiêm chỉnh: Có nên cho Gấu 1 cái tát???

yourdalink

Xe container
Cụ gì vừa chém xe 5 tỷ với chả 10 tỷ; anh em tổng tài sản cũng gần 100 tỷ mà đi xe đạp đấy ạ :-"

xegiacmo

Xe container
Đàn bà mà , muốn giúp chồng thành hại chồng . Đánh đấm gì , lần sau cụ giấu tiền riêng thôi . Chuyện này em thấy nhiều rồi , oánh vàng , đánh BDS , CK ...

volga1990

Xe tăng
Hôm nay ông bà gọi điện bảo nhà em rút sổ tiết kiệm để đóng tiền tiến độ mua biệt thự tại Nha trang và Đà Nẵng, em alo về cho Gấu thực thi chiếu chỉ.
Tối nay, vừa về, Gấu bảo thiếu 9 tỷ 7, em hỏi lý do?
Gấu thưa do đánh vàng vật chất!
Chán chả buồn ăn
Em hỏi các cụ có nên cho 1 cái tát không, thưa với các cụ thế nào bây giờ?
Tiền em không tiếc nhưng hơi thất vọng
Như vậy có tí không tôn trọng nhau trong chuyện này, em không thích bạo lực, cũng không có ý nghĩ đánh phụ nữ nhưng trong trường hợp này nên cho cái tát để cảnh cáo

Taihoatu

Xe lăn
Em không biết nói gì, chỉ biết gấu nhà cụ không tôn trọng cụ, làm những chuyện như thế này mà cụ không biết, chứng tỏ gấu của cụ còn giấu nhiều điều nữa. Như thế này khó sống với nhau lắm ợ (xin lỗi cụ nếu chuyện của cụ là thật).

right2368

Xe tải
Hix, đối với em số tiền đó quá to. Chưa dám nghĩ đến số tiền to thế bao giờ ạ :(

tage11

Xe buýt
Website
www.lenam.com.vn
Em không dám khuyên cụ cho Gấu 1 cái tát nhưng thật sự Gấu nhà Cụ mang cả chục tỉ kinh doanh mà không bàn bạc trao đổi với cụ thì cụ nên xem lại. Xem lại cả về Cụ, về Gấu và mối quan hệ của 2 người.

MyMac

Xe điện
Em không dám khuyên cụ cho Gấu 1 cái tát nhưng thật sự Gấu nhà Cụ mang cả chục tỉ kinh doanh mà không bàn bạc trao đổi với cụ thì cụ nên xem lại. Xem lại cả về Cụ, về Gấu và mối quan hệ của 2 người.
Nói túm lại là cứ phải như Sói nhà em: Tước quân tịch, giả về địa phương.

vietnamarc

Xe điện
Có câu: Quýt làm Cam chịu, giờ phải nói ngược mới chuẩn!:D

xaydung20ld

Xe tải
Thôi mà cụ.
Xét cho cùng thì Gấu nhà cụ cũng chỉ muốn lao vào kinh doanh để kiếm tý thêm cho trang trãi gia đình và thể hiện mình nhưng bị thất bại, thế thôi
Còn giấu cụ vì sơ cụ sẽ can ngăn. Tâm lý phụ nữ mà......

2Bdream4B

Xe tải
Thôi mà cụ.
Xét cho cùng thì Gấu nhà cụ cũng chỉ muốn lao vào kinh doanh để kiếm tý thêm cho trang trãi gia đình và thể hiện mình nhưng bị thất bại, thế thôi
Còn giấu cụ vì sơ cụ sẽ can ngăn. Tâm lý phụ nữ mà......
9 Tỉ 7 đấy kụ ạ. Tiền to nó đẻ ra bao nhiêu tiền bé rồi mà ko đủ trang trải hả kụ???

RFJ

Xe tải
Năm ngoái e cũng chơi G vật chất dính đau thương nhưng ko khủng khiếp như gấu nhà cụ. E nghĩ nếu Gấu nhà cụ chỉ dùng bằng tiền có để đánh thì ko thể mất nhiều như thế( Kể cả chơi hàng trăm lượng 1 lúc), chỉ có thể gấu chơi bẩy. Vấn đề bây giờ là xem có vớt vát lại tí nào ko thôi. Nếu chơi vật chất thì kiểu gì cũng vẫn phải có G găm trong người. Tiền thì đã mất rồi, cụ cũng đừng để tình cảm vợ chồng chôn vùi theo tiền. Nói chuyện thẳng thăn với gấu tìm hướng giải quyết là tốt nhất, cố gắng ko để các cụ biết chuyện này. E xin hết!

P/s: Năm ngoái dân chơi G ai cũng bị sứt mẻ cụ ạ, chỉ có điều nhiều hay ít thôi( Cao thủ, thấp thủ đều đi hết). E nghĩ gấu nhà cụ cũng chỉ muốn làm tăng giá trị tài sản giúp gia đình thôi. Cụ hạ hỏa nhé:)
Bên Cty em làm cũng có sàn, cũng giao dịch từ TK đến VC đủ cả.
Người chơi được rất ít, đa số là mất nhiều. Nhưng em chưa nghe thấy có trường hợp nào mất nhiều như nhà cụ Q. Cụ cho em tên TK Gấu nhà cụ, sàn Gấu nhà cụ chơi, em sẽ dò hỏi giúp cụ xem có đúng sự thật không.
Em dân trong nghề này nhưng Gấu nhà em đòi chơi em cấm tiệt.
Bên em hầu hết NVKD đều bám sàn, em cũng tham gia nhưng đánh theo Sếp nên may mắn năm ngoái kiếm gần được số lẻ nhà cụ mất. Trò này đánh phải đều tay và điềm tĩnh, tham và ngu thì mất số như Gấu nhà cụ thì cũng không khó lắm:D.

FANCRV

Xe tăng
Cho em khất đi Fan... Đi... i..iiiiii ....mà!!!
Năn nỉ đấy.... bằng beer đc ko????? Đợi đợt tới vàng vật chất lên giá em thuê xe hút bán trả nợ Fan. Ok????
Ặc ặc. 19,7 củ to mà trả bằng bia thì nên mua lại 2,3 cái nhà hàng của Hải Xồm uống cho máu... Thôi em cũng chả cần nữa đâu, đợt này đang nhiều tiền nên anh cứ giữ lấy mà đầu tư vàng vật chất nhé.

tamtg2402

Xe buýt
Rèm cửa Minh Đăng - 102 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân
Website
www.remminhdang.com
Thớt cụ nóng quá, làm em đọc mọi cả mắt.

Em cá là cụ làm nghề chém gió... :P

Danchum77

Xe tải
Em dự là gấu cũng muốn làm đầy két sắt nhà cụ thôi , vậy cụ nên nhìn vào ý tốt của gấu nhà cụ. Chắc Gấu nhà cụ cũng
mất ăn mất ngủ thời gian qua nhiều rồi , cụ nên động viên và bỏ qua cho Gấu , thuận vợ thuận chồng thì chẳng mấy
cụ lại kiếm gấp 5 , gấp 10 số mất đâu ah.

drduc

Xe buýt
thế mới biết nhiều người giàu,
nói 9 tỉ 7 cứ chư e nói mất 9 triệu 7 ý,
hãi thật
đời e bao giờ mới có 9 tỉ đưa cho gấu đi oánh bạc đây
:(

KiaCD5numberone

Xe tăng
Hôm nay ông bà gọi điện bảo nhà em rút sổ tiết kiệm để đóng tiền tiến độ mua biệt thự tại Nha trang và Đà Nẵng, em alo về cho Gấu thực thi chiếu chỉ.
Tối nay, vừa về, Gấu bảo thiếu 9 tỷ 7, em hỏi lý do?
Gấu thưa do đánh vàng vật chất!
Chán chả buồn ăn
Em hỏi các cụ có nên cho 1 cái tát không, thưa với các cụ thế nào bây giờ?
Tiền em không tiếc nhưng hơi thất vọng
Tẩn Gấu thì cũng có lấy lại được đâu? Đàn bà thường tham nên là bệnh chung của phụ nữ thôi.
Trước mắt tìm cách giải quyết công việc rồi sau hãy tính đến chuyện giữ tiền. Giữ thế nào để không bị thâm hụt thì cụ biết rõ hơn ai.

annie

Xe buýt
Em thấy nếu quả đúng như vậy thì khó mà chấp nhận, tiền là rất quý nhưng vấn đề ở chỗ vợ chồng mà dấu diếm nhau như vậy là thiếu tôn trọng, thiếu chia sẻ và không trong sáng....thằng bạn em tin tưởng vợ, cho quản lý tiền nong của chính công ty gia đình, dấu chồng mang về xây nhà cho bố mẹ đẻ, mới có 1 tỷ (so với 9.7 tỷ chả là gì) mà nó nhất quyết đòi bỏ vì nó cho rằng như vậy là mất hoàn toàn lòng tin vào vợ, và thiếu tôn trọng cả nhà ngoại luôn, hai bên thu xếp mãi mới ổn nhưng vợ không bao giờ còn được quản lý về tài chính nữa....

thientamnt

Xe điện
9,7 tỉ = 1/20 gia sản của em =)). Muỗi =))