Chuyện này là thể nào nhỉ

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
vâng , chuyện thế này bác ạ , em quay qua mua camryG . ra nói chuyện với một em sale ở gần nhà , sau khi thấy bảo là , chỗ chị em nếu lấy luôn tháng sau thì kênh giá lên 1200usd.em nản lắm rồi , hỏi là thế mai em ra ngoài salon chạy thử xe, thì được trả lời là : bên chị ko có chế độ chạy thử , e bực mình không có xe cho thằng bé đi bà ngoại, hôm sau em vác tiền ra honda quất civic , dù sao sale bên Honda noíchuyeenj cũng không kênh kiệu như bên Toy.:77:

em thông hiểu ạ, đợt trước em cũng bị thế, bên Đại lý Toy ky bo không dám đầu tư xe chạy thử đâu ạ.
nhưng mà bị chém tý cũng không sao bác nhỉ, lành ngay ấy mà.
(b) có xe đi cho nó sướng cái cái thân đã.

hmpstudio

Xe điện
Pac Chủ tịch cho em vào Civil FC v..ớ...i.... úi giời ai lại uýnh em thía.. cấm chen lấn xô đấy.:21:
Sáng nay lại nghe chuyện buồn về bảo dữong ở Honda Mỹ đình, chỉ tội nghiệp cho xe thàng ban em lại giống em, cũng đời 2009. Ơ mà e đã nó đừng ra đấy rồi, nhưng khổ tâm lý mắc bệnh tin tưởng ở Cơ quan nhà l...ước . Cú thật, máu quá dù đã chấp nhận mất thêm Obama 1200 chú it đâu mà vẫn củ chuối. :102::102::102::102:

hmpstudio

Xe điện
Vụ này hay đây./......... OF có luật sư không nghỉ,
Một người Ấn Độ có tên là Kalmesh Shah đã kiện tập đoàn Honda với lý do rằng, anh này đã phải chịu nhiều sự phân biệt đối xử và không được đào tạo khi vào làm việc cho một nhà máy của Honda đặt tại vương quốc Anh.

Kalmesh Shah nhập cư vào Anh quốc từ Ấn Độ từ năm 2004, và bắt đầu làm việc cho một nhà máy của Honda tại đây được 6 tháng sau khi tới Anh. Mặc dù là một công nhân làm việc trong dây chuyền sản xuất hiện đại, nhưng Kalmesh Shah đã không hề được Honda đào tạo công việc. Hơn thế, anh còn thường xuyên bị quản đốc mạt sát, và luôn phải gánh chịu những lời sỉ nhục “nặng mùi” phân biệt chủng tộc. Anh phải gánh chịu như vậy trong vòng hơn hai năm, cuối cùng Kalmesh Shah cũng phải nghỉ việc tại Honda, sau những kết luận bất ổn tâm lý từ phía các bác sĩ của Honda. Không thể chấp nhận sự chèn ép này, Kalmesh Shah đã đệ đơn kiện tập đoàn Honda tới toà án tối cao Anh quốc và đã nhận được những phán quyết công bằng cho mình.

Theo bản án này, Honda sẽ phải bồi thường cho Kalmesh Shah một khoản tiền lên tới 64.000 Bảng Anh (khoảng 130.000USD) cho việc không đào tạo công việc, và buông lỏng quản lý để nạn phân biệt chủng tộc diễn ra trong nội bộ tập đoàn. Đây là một bài học đích đáng cho Honda trong việc tìm và tuyển lao động, cũng như trong việc quản lý yếu kém của mình.
ước gì mấy ông kễnh này ở Vn bị ăn đòn nhỉ, thấp cổ bé họng khổ quá

ken

Xe tải
em thông hiểu ạ, đợt trước em cũng bị thế, bên Đại lý Toy ky bo không dám đầu tư xe chạy thử đâu ạ.
nhưng mà bị chém tý cũng không sao bác nhỉ, lành ngay ấy mà.
(b) có xe đi cho nó sướng cái cái thân đã.
thưa bác , nếu không vì cho thằng bé nhà em đi chơi với đi ngoại thì chắc em cũng chả mua civic đâu ạ , em đã tính đợi Cam nhưng mà lâu quá , mà đợt này nắng nóng quá. may em lấy đợt đó không phải đợi lâu , 1 tháng có xe liền , chứ đợt em lấy xe hỏi , thì phải đợi 2-3 tháng như bên toy đấy bác ạ :77:

hmpstudio

Xe điện
Em vừa buôn được quả này. Không biét HondaVN có thông báo gì không nhỉ.
Civil o Vn chạy như cua ấy, tai nạn nhiều kinh khủng, toàn nát bét, trong khi khâu chăm sóc khách hàng va bảo dưỡng ở đại ly thì kém quá.

Hãng Honda của Nhật Bản ngày 1/8 thông báo sẽ thu hồi gần 400.000 sản phẩm ở Mỹ và 50.000 xe ôtô ở Canada do lỗi ở bộ phận túi khí.

Phóng viên TTXVN tại Canada cho biết do khiếm khuyết ở túi khí nằm bên ghế lái của một số mẫu xe, đã có một trường hợp tử vong và một số người bị thương.

Theo Honda, bộ phận bơm túi khí ở một vài mẫu xe của hãng có thể gãy do áp suất quá cao, khiến các mảnh kim loại xuyên vào trong túi khí và “tấn công” người ngồi trên xe.

Những dòng xe bị thu hồi đợt này gồm Accord, Civic và Acura EL đời 2001 và 2002, cũng như một số xe Acura TL đời 2002-2003.

Honda cho biết họ sẽ liên lạc với các khách hàng và bố trí thay túi khí miễn phí.

Tháng 11 năm ngoái, Honda cũng đã thu hồi một số mẫu xe, trong đó có mẫu xe Accord và Civic đang bán rất chạy, do phát hiện lỗi kỹ thuật./.

honda_accord

Xe tải
nếu hỏng loa em thấy có thể thế này, em tiên đoán thử nhé, bác hay để xe ngoài đường và đê nắng mưa nóng lạnh ẩm thấp và cộng với bác hay nghe to nữa gây ra hiện tượng rè sát cốt loa.Ý kiến bác tham khảo :^)

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
@hmp studio
đọc mấy bài của chú thấy chú có vẻ hơi ngây thơ . Chú tưởng hội civic toàn gà mờ sao mà phọt 1 bài loãng như vậy .
Em co con Civic 2009 mới tinh lun, thể mà sau 2 tháng chạy phần âm thanh có vấn đề các pác a. Cái loa sau ấy a. Lúc sử dụng nghe nó cư loẹt xoẹt làm sao ấy ạ. Khổ em qua., em vừa đi bảo duỡng 1000km thì thấy nó bảo ko vấn đề gi. em làm ở Honda Mỹ đình áy. các pác cho em biet nguyên nhân với a.
nghe có vẻ là khổ chủ cũng nghĩ thương chú . Nhưng sang trang khác thấy ngay sự chênh lệch giữa cái bằng kỹ sư kiếntrúc với 1 cái kết luận hế sức mơ hồ
Em cảm ơn pác a.em cũng chỉnh và kiểm tra nhu bác a. Em bực mình,
em qua gara thằng bạn kiểm tra, thì thấy có mấy chỗ quấn băng dính điejn màu đen ây
( loại ấy chác 15k cả 100 cuộn ) va do màng loa ( điểm tiếp xúc của phần dây va vài chỗ của vị trí loa )
nói chung là không ngờ cái xe này mấy pác lắp ráp nhà minh làm nông dân phớ thật. em tính khéo em thu xếp
nhập dây truyền về sản xuất xe nhỉ ( rủ thêm mấy ảnh bên thép Đa Hội thì cũng đủ ).
1 kỹ sư thiết kế cóthể kết luận = 1 ông bạn lớp 8 :)) thật bẽ bàng :))
Tiếp theo thì chú em cũng lộ mặt là 1 con sâu loại lòng nonbằng cách chê bai cái xe mà chính mình vừa mua bằng bao mồ hôi nước mắt trên công trường , một cách không thương tiếc
Em vừa buôn được quả này. Không biét HondaVN có thông báo gì không nhỉ.
Civil o Vn chạy như cua ấy, tai nạn nhiều kinh khủng, toàn nát bét, trong khi khâu chăm sóc khách hàng va bảo dưỡng ở đại ly thì kém quá.

Hãng Honda của Nhật Bản ngày 1/8 thông báo sẽ thu hồi gần 400.000 sản phẩm ở Mỹ và 50.000 xe ôtô ở Canada do lỗi ở bộ phận túi khí.

Phóng viên TTXVN tại Canada cho biết do khiếm khuyết ở túi khí nằm bên ghế lái của một số mẫu xe, đã có một trường hợp tử vong và một số người bị thương.

Theo Honda, bộ phận bơm túi khí ở một vài mẫu xe của hãng có thể gãy do áp suất quá cao, khiến các mảnh kim loại xuyên vào trong túi khí và “tấn công” người ngồi trên xe.

Những dòng xe bị thu hồi đợt này gồm Accord, Civic và Acura EL đời 2001 và 2002, cũng như một số xe Acura TL đời 2002-2003.

Honda cho biết họ sẽ liên lạc với các khách hàng và bố trí thay túi khí miễn phí.

Tháng 11 năm ngoái, Honda cũng đã thu hồi một số mẫu xe, trong đó có mẫu xe Accord và Civic đang bán rất chạy, do phát hiện lỗi kỹ thuật./.

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Loa của CV cũng tạm đc, mỗi tội nghe radio bật to thì có hiện tượng rè thật. Nhưng em nghe đĩa CD và MP3 thì thấy ok. Nếu rè thì xem lại dây dợ và mối hàn thôi, tháo ra là biết ngay !(b)
cụ nghe MP3 trên CV bằng cách nào thế???:ohmy:

thienphuc

Xe điện
bác bật loa lên hết cỡ rồi ra ngoài xe 1 lúc quay vào sẽ hết rè :21::21::21:
em chỉ biết thế thôi em chào các bác em sang thớt khác chúc các bác vui vẻ :)):)):))