Chi hội Chuyện kể và hình ảnh hài hước dành cho bà con Hội FIFC cùng bạn bè... mời các cụ!!!

hoachuoique

Xe điện

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Hớ hớ.... cũng may là mấy bữa nay trời lạnh, gió mùa đông bắc nên lửa bớt cháy, mọi thứ thun hết cả lại òy! :))=)) nếu không thì cháy lớn! :))

npn123

Xe tải
Chã gì thì Chã, cái Gò Lạc Phượng ko quy hoạch được thì cũng vứt đi nớ :))

SHD

Xe điện
Chã gì thì Chã, cái Gò Lạc Phượng ko quy hoạch được thì cũng vứt đi nớ :))
Vứt gì thì vứt dưng mà 2 gò lạc của phượng cháu đã quy hoạch xong xuôi rồi............................

npn123

Xe tải
Vứt gì thì vứt dưng mà 2 gò lạc của phượng cháu đã quy hoạch xong xuôi rồi............................
Chém gió kinh quá, thảo nào áp thấp nhiệt đới :)) :))

Em báo trước, muốn chém với em phải đạt được trình như cụ Phú và cụ Lờ thì mới được đấy

Phú Ông

Xe container
Đâu em chém đến xe trâu thì nó tự hiện thế đấy :P
Nhà cháo nghĩ là không phải thế, mà là ăn nhau ở cái... cần bật ý chứ cụ, món đấy các lãnh đạo nữ là thít lém đới...!!! =))
Nhà cháo... thật ngưỡng mộ cụ quá cơ!!! :41:

Cụ chém Lão nào mà kinh thế .
Hì, mợ ý đang chém em vụ chưa xin được bốc Nghĩa Trang OF đấy ạ :P

Nhà cháo nghĩ là không phải thế, mà là ăn nhau ở cái... cần bật ý chứ cụ, món đấy các lãnh đạo nữ là thít lém đới...!!! =))
Nhà cháo... thật ngưỡng mộ cụ quá cơ!!! :41:
Nói gì thì nói em vẫn nợ PO một lời cám ơn, vì rất nhiều memb trên OF bình luận em có cái cần bạt độc nhất đấy :)

Phú Ông

Xe container
Nói gì thì nói em vẫn nợ PO một lời cám ơn, vì rất nhiều memb trên OF bình luận em có cái cần bạt độc nhất đấy :)
Nhà cháo... sì thêm 1 tý... :))

"Em yêu quý của anh!
Anh đang đi công cán xa với mấy lão Min/ Mod nhà OF, vì vậy, anh không thể đưa cho em lương tháng này của anh. Anh gửi cho em 100 nụ hôn nồng thắm nhất.
Ký tên: Túng cần bật - Chồng yêu quý của em".
Vài ngày sau, anh chồng - Túng cần bật nhận được thư điện tử (E-mail) của vợ:
"Anh Túng cần bật thương yêu của em!
Em đã nhận được 100 nụ hôn nồng thắm của anh. Cảm ơn anh đã gửi cho em. Em đã và đang sử dụng chúng một cách hết sức tiết kiệm, vào đúng việc một cách hiệu quả... và gửi anh bảng kê chi tiết:
1.Ông thu tiền nước (bạn anh bên Hội Hói), nhận 3 nụ hôn cho một tháng tiền nước.
2. Ông thu tiền điện (thấy bẩu chơi với anh bên FUN), rất vui vẻ đồng ý nhận 7 nụ hôn cho tiền điện tháng vừa rồi.
3. Ông chủ nhà (bẩu là bạn thân anh chuyên lê la bên bốc Chợ Giời), đến đây hàng ngày để nhận 2 hoặc 3 nụ hôn trừ vào tiền thuê nhà.
4. Ông thu tiền truyền hình cáp (cũng chơi trong OF, em chả nhớ lích), nhận 5 nụ hôn cho tiền truyền hình tháng qua.
5. Riêng ông thu tiền điện thoại thì không chấp nhận chỉ có nụ hôn, vì vậy, em phải trả thêm các món khác (lão này tố với em là thường cùng anh đi... choạch - em chả biết là cái rì???).
6. Các chi phí linh tinh khác (có bản kê riêng): 40 nụ hôn.
Anh đừng lo lắng nhiều cho em, em vẫn còn 20 nụ hôn chưa sử dụng. Hy vọng là đủ dùng cho đến lúc anh về.
Em iêu của anh - Mai cong cớn.
Chụt chụt....!

Frech

Xe điện
Thôi xong!
Tưởng lên cán bộ đỡ bị dìm, hóa ra còn bị dìm sâu hơn nữa :((
Anh đã hiểu "càng lên cao gió càng to" là gì chưa? ;))
Mà nhà Fiat thì không chỉ khỏe chém gió là còn giỏi cả ném đá nữa! Nhất là cụ Phú =))

Anh đã hiểu "càng lên cao gió càng to" là gì chưa? ;))
Mà nhà Fiat thì không chỉ khỏe chém gió là còn giỏi cả ném đá nữa! Nhất là cụ Phú =))
Nhưng có lẽ nhà phờ át vẫn chưa biết cảnh cây cao đổ vào nhà sẽ gây tổn thất thế nào nhỉ :P

npn123

Xe tải
Nhưng có lẽ nhà phờ át vẫn chưa biết cảnh cây cao đổ vào nhà sẽ gây tổn thất thế nào nhỉ :P
Nhà em các cụ ấy chịu gió bão nhiều, gạch đá nhiều quen rồi, nên có đổ thêm vài lần nữa cũng chả ăn thua gì đâu :)) :))

SHD

Xe điện
Chém gió kinh quá, thảo nào áp thấp nhiệt đới :)) :))

Em báo trước, muốn chém với em phải đạt được trình như cụ Phú và cụ Lờ thì mới được đấy
Hê hê cứ gò là anh quy hoạch, chả tội gì mà chém................
HAPPY NEW YEAR

npn123

Xe tải
Chúc mừng năm mới. Chúc cho Hội Fiat chúng ta trình chém ngày càng cao, hihi

BMW_6688

Xe container
happy new year every body..........chúc mọi người năm mới mạnh khỏe,an khang thịnh vượng,gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và thành đạt trong sự nghiệp của mình
Tôi cũng chúc các mợ mãi mãi xinh đẹp và trẻ đẹp mãi mãi với thời gian nhé