[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Chuyên hàng Nhật Nội địa inverter: Tủ lạnh, máy giặt, điều hòa,...

Số điện thoại
0904450909
Giá
10,000,000 VNĐ

meloncon

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mình đang quan tâm: Máy giặt, lò vi sóng, nồi cơm điện. Muốn đời cao (2009 đến nay) và made in Japan. Mợ có hàng như quan tâm của tôi để qua xem hàng?
Lovisong nhà em ko bán.
Máy giặt thì có mấy loịa ở trang 1 , nhà em cập nhật liên tục khi có hàng mới.
Nồi cơm có nhưng chưa lau rửa.
Thanks!

Relaxtech

Xe buýt
Tks, sẽ qua xem và mua ngay nếu phù hợp, vì tôi rất mê đồ Nhật nhưng ở bển nếu Made in Japan đắt kinh hoàng và nặng ko bê về đc.

Zelda

Xe đạp
Lượn lờ OF mà chả để ý shop nhà cụ. Hay quá đợt tới cần vài món gia dụng chắc chắn là sẽ qua nhà cụ lấy hàng ạ :D Mà em không thấy giá máy tạo ẩm cụ ơi? Cụ cho cái giá với em qua lấy thêm cả 1 cái nồi áp suất xinh xinh luôn :D

meloncon

Xe buýt
Cụ gui cho em cai gia va cai hinh cua tu ôt voi a. Ung em lay ạ
tủ đấy em bán rồi cụ ah.
mợ cho e vài loại nồi áp suất khủng khủng kèm giá vào email quanfgv35@gmail.com .E chọn 1 cái rồi báo mợ nhá.Thank Mợ
hiện em chỉ còn toàn nồi áp suất hình thức giống nồi liên xô thôi
Lượn lờ OF mà chả để ý shop nhà cụ. Hay quá đợt tới cần vài món gia dụng chắc chắn là sẽ qua nhà cụ lấy hàng ạ :D Mà em không thấy giá máy tạo ẩm cụ ơi? Cụ cho cái giá với em qua lấy thêm cả 1 cái nồi áp suất xinh xinh luôn :D
máy tạo ẩm giá từ 1 - 2 triệu cụ ah.

Nozomi

Xe buýt
cụ lắp đợt này là chuẩn đấy, vào mùa nóng giá điều hòa cao. cụ call trực tiếp em có lì xi cho cụ nhé.
Thanks!
Hôm trước có call hỏi mợ định lắp ngay nhưng có người gàn là đầu năm kiêng đục tường#-o nên quyết định lùi lại hết tháng giêng, đầu tháng tới lại nhờ mợ vậy:x

meloncon

Xe buýt
Cho mình xin thông tin chiếc máy phát cũ náo chạy xăng hay dầu vậy? giá cả thế nào ,con thông tin là còn hàng hả
máy còn cụ ah, chỉ là em cất trong kho kỹ quá nên chưa có thời gian lôi ra ngắm thôi, để sang tuần em nhờ mấy anh thợ lôi ra rồi chụp ảnh ah.
Hôm trước có call hỏi mợ định lắp ngay nhưng có người gàn là đầu năm kiêng đục tường#-o nên quyết định lùi lại hết tháng giêng, đầu tháng tới lại nhờ mợ vậy:x
vâng, lúc nào cụ cần alo là em có máy ngay cho cụ.

MercE250

Xe tải
Chỗ cụ có miếng silicon hình tròn dùng để đặt trên vòng nấu bếp từ không ạ? em thấy cái này không có bán ở Đức.

tantit

Xe tải
vợ em rất ưng quả bếp Mit của mợ, anh em thợ nhiệt tình cẩn thận. sắp tới em phải mua thêm mấy cái điều hòa chỗ mợ để lắp cho cái nhà ở quê.

meoluoi

Xe điện
Em đang ở tầng 4 tập thể thành công, đang dùng máy Sanyo cửa trên máy rất khỏe nhưng hại quần áo quá, cụ tư vấn cho em nên dùng loại nào nhu cầu là máy giặt đỡ nhăn quần áo và có sấy phòng mùa mưa phùn, đổi máy cũ thì bù bao nhiêu là vừa cụ nhé
cụ qua em, em tư vấn cho cụ bán được giá hơn bán cho nhà em. còn nhà em có hỗ trợ khách bán cho thợ được giá nhất thôi.

meloncon

Xe buýt
Em đang ở tầng 4 tập thể thành công, đang dùng máy Sanyo cửa trên máy rất khỏe nhưng hại quần áo quá, cụ tư vấn cho em nên dùng loại nào nhu cầu là máy giặt đỡ nhăn quần áo và có sấy phòng mùa mưa phùn, đổi máy cũ thì bù bao nhiêu là vừa cụ nhé
dòng máy cửa trên hay bị xoắn quần áo nên rất dễ bị rách (cái này thì cũng còn 1 nguyên nhân là cụ giặt nhiều)
dòng máy cửa ngang, lồng nghiêng của Nhật có ưu điểm là quần áo giặt xong ko bị xoắn, và giặt sạch hơn dòng cửa trên. quần áo tất nhiên cũng sẽ đỡ nhăn hơn (em nói à đỡ nhé, chứ cụ yêu cầu ko nhăn là ko có đâu, vì còn phụ thuộc chất liệu vải sẽ nhăn nhiều hay nhăn ít.
máy Nhật thì đều tích hợp sấy hết.
cụ đang dùng dòng sanyo thì có thể đổi sang dòng sanyo lồng nghiêng của Nhật, dòng nay giặt sạch mà nồi đồng cối đá cụ ah,
nhà em có mấy loại máy ở trang 1, cụ tham khảo nhé.
Thanks!

cola0611

Xe tải
E đang có nhu cầu mua bếp từ, mợ tư vấn cho E loại nào tốt và giá cả thế nào.
Tks mợ!

meloncon

Xe buýt
E đang có nhu cầu mua bếp từ, mợ tư vấn cho E loại nào tốt và giá cả thế nào.
Tks mợ!
có loại panasonic thì khá phổ biến, vì thị trường hầu như cửa hàng nào cũng bán loại này. còn cụ muốn bớt giống các nhà khác thì chuyển sang dong mitsu hoặc hitachi (cuối tuần em có 4 bếp loại này)
còn về chất lượng thì các loại này đều tiêu chuẩn Nhật nên cụ không cần phải quan tâm nhiều lắm. chỉ là cụ thích kiểu dáng màu sắc như thế nào thôi.

cola0611

Xe tải
có loại panasonic thì khá phổ biến, vì thị trường hầu như cửa hàng nào cũng bán loại này. còn cụ muốn bớt giống các nhà khác thì chuyển sang dong mitsu hoặc hitachi (cuối tuần em có 4 bếp loại này)
còn về chất lượng thì các loại này đều tiêu chuẩn Nhật nên cụ không cần phải quan tâm nhiều lắm. chỉ là cụ thích kiểu dáng màu sắc như thế nào thôi.
E đang tính sửa lại toàn bộ hệ thống bếp, trước nhà E dùng bếp gas nhg bây h E muốn chuyển sang dùng bếp từ, tiêu chí của E là dễ dùng (vì chủ yếu ông bà dùng), dễ vệ sinh, hình thức đẹp 1 chút, giá mềm nữa thì toẹt zời, hehe. Cuối tuần bếp về mợ mật thư cho E đến xem nhé.

printer05

Xe điện
Cửa hàng của bạn có máy rửa bát không? Loại 8 bộ hay hơn thì càng tốt. Nếu có thì báo cho mình biết nhé, đang có nhu cầu trang bị cho bếp nhà mình. Tks

lebinanh

Tháo bánh
máy giặt Nhật của mợ sử dụng có dễ không nhỉ? em thấy toàn tiếng Nhật thôi, thêm câu hỏi nữa là máy ký hiệu 2006 hay 2008 có phải là năm sản xuất của máy không ạ?

meloncon

Xe buýt
Cửa hàng của bạn có máy rửa bát không? Loại 8 bộ hay hơn thì càng tốt. Nếu có thì báo cho mình biết nhé, đang có nhu cầu trang bị cho bếp nhà mình. Tks
nhà mình hết máy rửa bát rồi
máy giặt Nhật của mợ sử dụng có dễ không nhỉ? em thấy toàn tiếng Nhật thôi, thêm câu hỏi nữa là máy ký hiệu 2006 hay 2008 có phải là năm sản xuất của máy không ạ?
máy giặt dễ sử dụng , máy bán ra có hứong dẫ tiếng việt nên cụ không phải lo lắng