[CCCĐ] chuyến đi sapa ấn tượng với xe cà sấy

minhputincic

Xe đạp

một chuyến mệt mỏi với con xe lát, đi lái xong về nhớ cả đời 5 lần hỏng và một lần mất phanh nhưng vẫn vui,xong chở khách đường dài các bác đừng chơi xe tàu...

PAS001

Xe tải
Kinh quá cụ ơi....

Poodletiny

Xe hơi
Sao cụ không làm quả space đi cho nó hoành.

minhputincic

Xe đạp
Xe đẹp thì các lãnh đạo đi rồi, còn xe cũ để dành cho nhân viên mà trường em làm gì có space, hôm đấy đi trên thác bạc xuống, đạp phanh thấy mất hơi em về số thấp kịp, bò tới sa pa thì sửa, cái kinh nghiệm này có được hồi em chay vỉa than " là cứ đỉnh dốc là phải đạp nhanh thử " vì em đã bị mất phanh trên vỉa mấy lần rồi, lần 1 là mất mất phanh đâm vào tà ly bẹp tan con kia 15 tấn gato, lần 2 chạy vỉa là mất phanh con sam sung 15 tấn xử lý an toàn và lần 3 là con xe gấu mất phanh sập mất bộ nhíp và từ đó em chạy đường dài nha trang đi móng cái và bây giờ vậy em về quay về dạy lái xe đã 8 năm rồi và quyết tâm dạy các đệ tử thật ổn mới cho xuất chuồng không thành sát thủ đường phố thì chết các cụ nhỉ, kính chúc các cụ cuối tuần vui vẻ:-j:-j:-j

minhputincic

Xe đạp
Xe đẹp thì các lãnh đạo đi rồi, còn xe cũ để dành cho nhân viên mà trường em làm gì có space, hôm đấy đi trên thác bạc xuống, đạp phanh thấy mất hơi em về số thấp kịp, bò tới sa pa thì sửa, cái kinh nghiệm này có được hồi em chay vỉa than " là cứ đỉnh dốc là phải đạp nhanh thử " vì em đã bị mất phanh trên vỉa mấy lần rồi, lần 1 là mất mất phanh đâm vào tà ly bẹp tan con kia 15 tấn gato, lần 2 chạy vỉa là mất phanh con sam sung 15 tấn xử lý an toàn và lần 3 là con xe gấu mất phanh sập mất bộ nhíp và từ đó em chạy đường dài nha trang đi móng cái và bây giờ vậy em về quay về dạy lái xe đã 8 năm rồi và quyết tâm dạy các đệ tử thật ổn mới cho xuất chuồng không thành sát thủ đường phố thì chết các cụ nhỉ, kính chúc các cụ cuối tuần vui vẻ!!!

minhputincic

Xe đạp
Xe đẹp thì các lãnh đạo đi rồi, còn xe cũ để dành cho nhân viên mà trường em làm gì có space cụ à:)):)):))

xeruabo2

Xe điện
Cụ phải lập nick of là xe mất phanh mới đúng =))

vietran

Xe ba gác
Xe đẹp thì các lãnh đạo đi rồi, còn xe cũ để dành cho nhân viên mà trường em làm gì có space, hôm đấy đi trên thác bạc xuống, đạp phanh thấy mất hơi em về số thấp kịp, bò tới sa pa thì sửa, cái kinh nghiệm này có được hồi em chay vỉa than " là cứ đỉnh dốc là phải đạp nhanh thử " vì em đã bị mất phanh trên vỉa mấy lần rồi, lần 1 là mất mất phanh đâm vào tà ly bẹp tan con kia 15 tấn gato, lần 2 chạy vỉa là mất phanh con sam sung 15 tấn xử lý an toàn và lần 3 là con xe gấu mất phanh sập mất bộ nhíp và từ đó em chạy đường dài nha trang đi móng cái và bây giờ vậy em về quay về dạy lái xe đã 8 năm rồi và quyết tâm dạy các đệ tử thật ổn mới cho xuất chuồng không thành sát thủ đường phố thì chết các cụ nhỉ, kính chúc các cụ cuối tuần vui vẻ!!!
Chỉ chứng tỏ 1 điều là lái xe rất cẩu thả trong chăm sóc bảo dưỡng xe và kiểm tra trc khi đi.
Ngày xưa những năm 9x bọn này có đoàn xe chuyên bóc vỉa trong mỏ và bạt đồi lấp biển ở HL nhưng bảo dưỡng thường xuyên tốt k có chuyện suốt ngày mấ phanh như thế. Con người ta k may mắn mãi dc đâu

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Dừng đỗ bừa bãi

Hien_Matiz

Xe buýt
Lên án kịch liệt việc coi thường sự an toàn của chính mình và khách, khi sử dụng xe cũ nát, chở nhiều người đi trên cung đường đèo dốc,
Rgds.

vangiang76

Xe buýt
Đường cao tốc mà chủ thớt đỗ xe kiểu này thì k hiểu ý thức để ở đâu, với ý thức này thì việc tai nạn chỉ còn là thời gian nếu k thay đổi
Thế mà cụ ấy bảo bi giờ cụ ý dậy láy xe đới:D

lần 1 là mất mất phanh đâm vào tà ly bẹp tan con kia 15 tấn gato, lần 2 chạy vỉa là mất phanh con sam sung 15 tấn xử lý an toàn và lần 3 là con xe gấu mất phanh sập mất bộ nhíp và từ đó em chạy đường dài nha trang đi móng cái và bây giờ vậy em về quay về dạy lái xe đã 8 năm rồi và quyết tâm dạy các đệ tử thật ổn mới cho xuấtchuồng không thành sát thủ đường phố thì chết các cụ nhỉ,

Laoba

Xe điện
Bó tay với kiểu đỗ xe của chủ thớt và cũng bó tay với các dc đi ăn chơi mà đi con xe đời tống trời này mà điều hoà bằng ko khí

chung1012

Xe tải
Thầy dạy đỗ xe đường cao tốc thế này thì chết

Trang Nguyen

Xe điện
Nghĩ mãi không hiểu con xe lát là con xe gì. Thì ra là xe "nát"! Xe với chả cộ, chính với chả tả!
Nghe cụ nói em mới nhớ Em có lần nghe người ta nói là 'ló làm leo' mà đần mặt ra bao nhiêu lâu mới dịch ra được 'nó làm nail' đấy cụ. :))

vietran

Xe ba gác

một chuyến mệt mỏi với con xe lát, đi lái xong về nhớ cả đời 5 lần hỏng và một lần mất phanh nhưng vẫn vui,xong chở khách đường dài các bác đừng chơi xe tàu...

Chọn khúc cua chỗ đèo dốc để đỗ xe
Ông thầy dạy lái xe của năm là