Chi hội Chuyến đi ngẫu hứng, e đã trở thành Viter.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
em đang bị phân tâm nghiên cứu xe mới xe cũ cụ ạ. mua xe cũ thì không lo trả góp nhưng lại lo về vấn đề bảo dưỡng. lăn tăn quá cụ ạ
Hội Vịt có rất nhiều giáo sư tiến sĩ có thể giúp bác vụ bảo dưỡng bảo trì này, cái gì chưa hỏng thì giúp làm hỏng luôn bác ạ :D

kodomo

Xe điện
em đang bị phân tâm nghiên cứu xe mới xe cũ cụ ạ. mua xe cũ thì không lo trả góp nhưng lại lo về vấn đề bảo dưỡng. lăn tăn quá cụ ạ
Em toàn mua xe cũ. Nhưng thực sự lo thì chưa bao giờ.

Vitara2004

Xe đạp
Chớ mơ.
Vịt ở Nam chạy ra Bắc hết cả roài.
Đận rồi, 3 ngày liền trong Saigon em chả thấy con Vịt LD nào chạy trên đường cả.
Có cái garage của nợ gì đó ở Trần Thánh Tông, gần beer Vuvuzela có buộc mấy con Vịt. Lão chủ cũng cỡi Vịt lun.
Bữa đổ xăng ở cây xăng THD, thấy Vịt nhà em, lão cứ lườm lườm. Cáu tiết, em lườm giả :D
Gần đúng như bác này nói! Vịt sg gần như chuyển ra Miền bắc gần hết rồi! Tuy nhiên em vẩn may mắn tìm được 1 vịt 2004 mới chạy 57 vạn! Vô lăn mới tinh chưa mòn vâng da! Nắm số chỉ hơi bóng tí! Sắng nay bố em mang ra bác tám may nệm ớ saigon được mọi người khen đẹp ( chắc ông vui lắm) ! Đừng nghĩ vịt là vịt cỏ nha! Xe em mua trong vòng 1 nốt nhạc! Sáng xem chiều qua đặc cọc! Hôm sau chồng tiền công chứng luôn! Mua xe xong thì mưa, nghe nói vậy là tốt! Chưa về thì chủ xe nhận alo có người tới mua xe! Một phần màu ghi ( vàng cát) nên dễ bán lắm! Còn cái này mới hay nè các bác, số là bố em đi tám may nệm về vừa được khen xe đẹp gin, vừa chứng kiến có ông đại gia cũng vừa mua vịt 2004 ra làm bộ da gần 1k obama! Theo em vịt có nhiều tố chất như một cô vợ hai trung thành đảm đang tháo vát và nhất là biết làm mình sướng! Đôi lời lính mới cưởi vịt đất saigon

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Gần đúng như bác này nói! Vịt sg gần như chuyển ra Miền bắc gần hết rồi! Tuy nhiên em vẩn may mắn tìm được 1 vịt 2004 mới chạy 57 vạn! Vô lăn mới tinh chưa mòn vâng da! Nắm số chỉ hơi bóng tí! Sắng nay bố em mang ra bác tám may nệm ớ saigon được mọi người khen đẹp ( chắc ông vui lắm) ! Đừng nghĩ vịt là vịt cỏ nha! Xe em mua trong vòng 1 nốt nhạc! Sáng xem chiều qua đặc cọc! Hôm sau chồng tiền công chứng luôn! Mua xe xong thì mưa, nghe nói vậy là tốt! Chưa về thì chủ xe nhận alo có người tới mua xe! Một phần màu ghi ( vàng cát) nên dễ bán lắm! Còn cái này mới hay nè các bác, số là bố em đi tám may nệm về vừa được khen xe đẹp gin, vừa chứng kiến có ông đại gia cũng vừa mua vịt 2004 ra làm bộ da gần 1k obama! Theo em vịt có nhiều tố chất như một cô vợ hai trung thành đảm đang tháo vát và nhất là biết làm mình sướng! Đôi lời lính mới cưởi vịt đất saigon

Chào mừng bác đến với VitClub!!! Chỗ màu đỏ em nghĩ là 57 nghìn km thì đúng hơn?

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]

Chào mừng bác đến với VitClub!!! Chỗ màu đỏ em nghĩ là 57 nghìn km thì đúng hơn?
Vạn với chả nghìn khó nhầm lắm nha Chủ tịt.
Có chăng là người ta oánh rơi mất 1 dấu chấm hay dấu phẩy :D

Vitara2004

Xe đạp
Vâng bác, em nhầm ! Chưa quen ngôn ngử OF! Kính thưa bác là cả tuần nay em thức tới 2 h sáng chỉ để đọc và mơ màng! Hay quá! Cảm nhận được lửa và tình yêu dành cho vợ 2 của các đàn anh trên khắp mọi miền tổ quốc! Nó rung động! Nó sốn sang, nó nhiêu nhiều dự định! Khả năng hạn chế nhưng chắc chắn em sẽ có bài DIY của mình trước các đàn anh! Chúc các bác ngồi vịt đê mê trên mọi cung đường!

Truong268

Xe tải
cụ chủ máu thật,ngưỡng mộ!

minhngoc

Xe hơi
hình như bác lấy vit của bác có số đt đuôi...0702 phải không ạ."Cấu hình" y như bác nói

kodomo

Xe điện
Vịt chìm quá, nổi lên nào. Hôm rồi đi siêu thị, vừa lùi chuồng xong tắt máy thì có em vịt đỗ xịch bên cạnh, lòng lại xao xuyến xuyến xao, đúng là mối tình đầu thật khó quên.

TONGIA

Xe lừa
Đọc xong chán chủ thớt luôn. :D
.
.
Đời em 40 chỉ thấy cóng và cóng. Còn chưa biết mùi SUV là gì chứ đừng nói dám xuyên Việt.
.
.
Khâm phục độ máu của cụ.

Chỉnh sửa cuối:

sonvolcano

Xe tải
Đọc xong chán chủ thớt luôn. :D
.
.
Đời em 40 chỉ thấy cóng và cóng. Còn chưa biết mùi SUV là gì chứ đừng nói dám xuyên Việt.
.
.
Khâm phục độ máu của cụ.
À, chính vì e muốn thử dứt ra cái vòng luẩn quẩn xem nó thế nào. Và e k thất vọng cụ ạ :)

sonvolcano

Xe tải
Vịt chìm quá, nổi lên nào. Hôm rồi đi siêu thị, vừa lùi chuồng xong tắt máy thì có em vịt đỗ xịch bên cạnh, lòng lại xao xuyến xuyến xao, đúng là mối tình đầu thật khó quên.
Cụ chờ sắp tới e vào làm thủ tục sang tên nhé. Vịt bây giờ vẫn tên của cụ heee.

TONGIA

Xe lừa
À, chính vì e muốn thử dứt ra cái vòng luẩn quẩn xem nó thế nào. Và e k thất vọng cụ ạ :)
Đời nó thế.
Em thấy mình đang cực luẩn quẩn.
Kiếm tiền - đưa vợ - kiếm tiền - đưa vợ... kiếm tiền... và đích là một cái lọ gốm

sonvolcano

Xe tải
Đời nó thế.
Em thấy mình đang cực luẩn quẩn.
Kiếm tiền - đưa vợ - kiếm tiền - đưa vợ... kiếm tiền... và đích là một cái lọ gốm
Có nhiều cách để cảm nhận cuộc sống, đi nhiều cũng là một cách. E nhớ có câu:"Cuộc đời là một quyển sách, nếu k đi đâu thì bạn vẫn chỉ đọc một trang sách" :( E k hoàn toàn đồng ý nhưng vẫn thấy có ý đúng, ít ra là với e :)

sonvolcano

Xe tải
Và bây giờ e lạc vào đây, e chưa thấy hội nào đi nhiều như Vitclub :D

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Và bây giờ e lạc vào đây, e chưa thấy hội nào đi nhiều như Vitclub :D
Lên rừng

Hay xuống biển

Từ 2008, mỗi chuyến đi đều là một viên gạch để xây dựng nên một tập thể VitClub như ngày hôm nay

Nếu bác [@TONGIA;9339] muốn thay đổi cuộc sống thì hội Vịt luôn chào đón bác, kể cả khi bác ko có xe ạ.

TONGIA

Xe lừa
Thank cụ [@NAM VŨ;77] .
em xin tìm hiểu về Hội ViT.