Chuyện đi mua Mondeo 30L

zizoue

Xe đạp
Thôi, chịu khó tầm 2 tháng nữa em bán xe, cụ lấy mà chạy cho sướng. Apec nhé!
;)
Cụ cho em ít thông tin vào inbox để em xem có hy vọng gì nếu chờ không ạ :)

Cố tí làm con xe ngon về ko phải sửa chữa độ đẽo giề cụ ơi, chính chủ đẹp zai ko lo gặp thợ:))))
Em cũng muốn gặp chính chủ đẹp zai lắm chứ, nhưng em nói thật là cố thì em bị nhỡ hết việc khác :). Em lính mới, chẳng biết tập tục, ngại trả giá vì sợ mất hoà khí nên cụ cho em giá kịch sàn vào tin nhắn hôm trước được không ạ? Nếu quá sức thì em đành chịu tiếc thôi :(. Hôm trước em trượt mất ếch 3.0 cũ của cụ artmedia5881 vừa sức mà tiếc hùi hụi.

thôi qua em mà lấy ếch 3.0, Mông ghẻ chỉ êm với cách âm hơn thôi còn lại ko bằng ếch đâu.
tâm sự của 1 thanh niên đã chạy cả mông Apec và ếch chết:)))))))))
Em Ếch của cụ trước thấy rao mấy lần mà lại thôi ạ. Ếch em bán cho lão thientamnt được 2 năm nay rồi. Lão lại cũng vừa mới bán cho ai đó 250 củ thì phải

fadco

Xe container

fadco

Xe container
cũng muốn gặp chính chủ đẹp zai lắm chứ, nhưng em nói thật là cố thì em bị nhỡ hết việc khác :). Em lính mới, chẳng biết tập tục, ngại trả giá vì sợ mất hoà khí nên cụ cho em giá kịch sàn vào tin nhắn hôm trước được không ạ? Nếu quá sức thì em đành chịu tiếc thôi :(. Hôm trước em trượt mất ếch 3.0 cũ của cụ artmedia5881 vừa sức mà tiếc hùi hụi.[/QUOTE]

Mông ngon ko có giá dưới 300, cụ nên cẩn thận :)

zizoue

Xe đạp
cũng muốn gặp chính chủ đẹp zai lắm chứ, nhưng em nói thật là cố thì em bị nhỡ hết việc khác :). Em lính mới, chẳng biết tập tục, ngại trả giá vì sợ mất hoà khí nên cụ cho em giá kịch sàn vào tin nhắn hôm trước được không ạ? Nếu quá sức thì em đành chịu tiếc thôi :(. Hôm trước em trượt mất ếch 3.0 cũ của cụ artmedia5881 vừa sức mà tiếc hùi hụi.
Mông ngon ko có giá dưới 300, cụ nên cẩn thận :)[/QUOTE]

Thế chắc là cụ không cho em rung rinh ếch của cụ rồi :(

Need_4_Speed

Xe tải
Người già lẩm cẩm và bảo thủ lắm có thể nói là hâm cũng được, hết sức thông cảm với cụ chủ

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
Người già lẩm cẩm và bảo thủ lắm có thể nói là hâm cũng được, hết sức thông cảm với cụ chủ
Không lẩm cẩm đâu cụ, cụ đã nghe giả chết bắt quạ chưa :)) thợ bây giờ hơi kinh, cách đây gần 10 năm đã có kiểu toàn các ông bà già về hưu rao bán xe máy trên báo mua bán, tưởng các ông bà ý già rồi ít đi mà lau chùi nhiều nên xe bóng bẩy nhưng té ra là toàn xe thợ gửi bán kiểu đấy cụ nhé, cụ chủ té khẩn thế là tốt đấy, khả năng cao xe tai nạn nặng nên có kiểu bán độc chiêu, vì giờ mua ô tô cũ thường phải qua gara hoặc hãng check

hieupham7485

Xe buýt
Em thấy lạ là như thế mà cụ cũng đi mua, đúng mất thời gian mà chẳng đc gì thật. Mua bán kiểu trên zời ah mà ko cho ngta chạy thử, nâng gầm xem gara. Em vô phép cụ chứ thằng chủ xe đấy chắc thần kinh có vấn đề, Mondeo của nó là Mondeo vàng chắc.

hieupham7485

Xe buýt
Già vờ hết cụ ơi. Năm 2009 e đã từng đi mua 1 con Dylan của 1 "cụ già" đây, chém các kiểu nào mua cho con gái làm giáo viên nhưng to quá ko đi đc nên bán. Sau em mới biết là vớ đúng ông thợ già đời, toàn làm trò lừa gà thôi.

zizoue

Xe đạp
Già vờ hết cụ ơi. Năm 2009 e đã từng đi mua 1 con Dylan của 1 "cụ già" đây, chém các kiểu nào mua cho con gái làm giáo viên nhưng to quá ko đi đc nên bán. Sau em mới biết là vớ đúng ông thợ già đời, toàn làm trò lừa gà thôi.
Vụ mua xe máy em cũng có kinh nghiệm, bảo "gọi điện cho bố em ở nhà", vào nhà thấy 1 đống xe. Ông cụ cũng bài "nhà nhiều xe quá nên bán thôi, anh cảm thấy mua được thì đi thử, giá cả thì không bớt, vì tôi không thiếu tiền", kiểu vậy. Mẹ, em quẹt tay vào lốp, si đen dính tay. Bố già lập tức đuổi em về luôn để tiếp khách khác. Bởi vậy nên các bác thợ mới mang tiếng ác.

vinhvuhd

Xe hơi
Em cũng ở trên hội đó cụ, mua trên đấy đúng là yên tâm thật nhưng khó lắm. 1 là chẳng cụ nào bán, toàn khoe mới đau, 2 là nếu có bạn thì em chẳng kịp trở tay (như Mondeo Apec hôm qua ấy, bay trong 1 nốt nhạc) :(
cụ xem mấy em mon 2v trên 4 bánh đi, e thấy trên đấy có mấy con 310 2v cụ ah

Cụ Hoàng Văn Minh ở Thủy nguyên Hải phòng trong hội Mondeo os bên face cũng bán đó cụ, hoặc cụ vào bonbanh.com có cái xe ở Bỉm sơn Thanh Hóa, đời 2005 đk lần đầu 2007. E đã xem sơ qua xe này, nhưng lại để tiền làm việc khác nên thôi, xe này cụ chủ hơi xô bồ, nhưng cũng biết xót xe, có vài chi tiết vặt cần thay... ko vđ j. Cụ lv tốt thì e nghĩ ép giá xâu đc đấy, vì chủ giao bán lâu rồi mà chưa bán đc, tên chủ bán là Dương Anh Tuấn thì phải.
Cụ cho em xin số để e lh trục tiep dc ko e cug o Hp xem cho tiện ạ

vinhvuhd

Xe hơi
Cụ Hoàng Văn Minh ở Thủy nguyên Hải phòng trong hội Mondeo os bên face cũng bán đó cụ, hoặc cụ vào bonbanh.com có cái xe ở Bỉm sơn Thanh Hóa, đời 2005 đk lần đầu 2007. E đã xem sơ qua xe này, nhưng lại để tiền làm việc khác nên thôi, xe này cụ chủ hơi xô bồ, nhưng cũng biết xót xe, có vài chi tiết vặt cần thay... ko vđ j. Cụ lv tốt thì e nghĩ ép giá xâu đc đấy, vì chủ giao bán lâu rồi mà chưa bán đc, tên chủ bán là Dương Anh Tuấn thì phải.[/QUOTẤU là khoang bao nhiêu chai rượu
Sâu là khoảng bao nhiêu chai rượu thì ổn hả cụ

Born To Race

Xe tải
may cho cụ đấy, gặp mấy bố xe cẩu lên = dây để kiểm tra hỏng hết xe thế này chắc con xe cũng nát tươm vì không biết tí gì về chăm xe cả!