[Funland] Chuyện di cung hoán số

traffic_safety

Xe hơi
Em ko tin chuyện này vì nếu giả sử ông Thầy mà làm được tức là làm trái với Thiên mệnh, hậu quả của việc làm trái Thiên mệnh thì khủng khiếp lắm, đấy là em đọc truyện thấy thế.
Btw, hôm qua em hóng vụ trấn Yểm sông Tô Lịch rất hay. Đại loại là các Thầy làm xong là viên tịch hết, biết mà vẫn phải làm vì vận mệnh quốc gia, em đọc các các bình luận thì họ xác nhận có thời báo chí cũng rùm beng, có cụ nào biết truyện này ko thịf kể tiếp đi ạ!
em nghĩ là việc làm lễ với những ng có dục vọng muốn thay đổi số kiếp để sống lâu hơn, hay cầu mong giàu sang, hay j j đó đại loại về danh lời tiền tài thì sẽ chịu hậu quả.

Hieumos

Xe container
Phu nhân các anh quan chức đi hầu mấy cái món tâm linh này các cụ còn khướt mới theo được, thầy bà lễ lạt đủ các thể loại.

Vậy mà các anh vẫn ra đi như ngả rạ, từ anh bé đến anh to, từ bệnh tật đến tù tội.

Thế nên tập trung mà làm ăn đi các cụ ạ.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Đã đi xem để thầy phán rồi, giờ ko làm thì ko yên tâm, làm thì tốn vài chục củ. Bạn e làm rồi e biết món này tốn kém kha khá.
Thế nên xác định luôn là kg tin vào mấy cái món này, xem xét phí tiền. Mà em nói thật, nếu mà di cung hoán cái, quên, hoán số được thì khối ông nghiêng thành thẳng cmnr :))

Ryan848

Xe container
Đợt này nhiều xe đạp vs đi bộ vào lập thớt tâm hự vs mấy chủ đề khù khoằm thế, cc thì tuyền bẻ lái sang some vs swing 🤣

Bang lang

Xe điện
em nghĩ là việc làm lễ với những ng có dục vọng muốn thay đổi số kiếp để sống lâu hơn, hay cầu mong giàu sang, hay j j đó đại loại về danh lời tiền tài thì sẽ chịu hậu quả.
Thế cụ ko nghe câu “ dám cãi mệnh trời à” ko cần biết cãi có lý hay ko có lý nhá. Tuy nhiên, nếu chi phí nhỏ thị cụ cứ làm cho yên tâm, cái đó coi như thuốc trấn an.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em hóng xem di cung, hoán số là như thế nào để đi gặp thầy chứ dạo này đánh đề mà nó toàn về lô mới đau :))

PhongFood

Xe điện
Di với chả hoán được thì mấy cụ như; chủ tiệm, chủ HN, phó tướng.....chả phải xin thôi.
Mấy cụ đấy còn có cả bố của ông thày chuyên giải, di hạn vặt :))

traffic_safety

Xe hơi
Phu nhân các anh quan chức đi hầu mấy cái món tâm linh này các cụ còn khướt mới theo được, thầy bà lễ lạt đủ các thể loại.

Vậy mà các anh vẫn ra đi như ngả rạ, từ anh bé đến anh to, từ bệnh tật đến tù tội.

Thế nên tập trung mà làm ăn đi các cụ ạ.
các Phu nhân có làm bằng nào cũng ko bù phúc đức phước báu lại đc cho các ô ý cụ ạ. ai gây nghiệp thì ng ý phải chịu hậu quá chứ đâu có ng làm sai mà ng khác trả thay đc. nên các ô ra đi là nghiệp của các ô gieo mà thôi

Hieumos

Xe container
các Phu nhân có làm bằng nào cũng ko bù phúc đức phước báu lại đc cho các ô ý cụ ạ. ai gây nghiệp thì ng ý phải chịu hậu quá chứ đâu có ng làm sai mà ng khác trả thay đc. nên các ô ra đi là nghiệp của các ô gieo mà thôi
Cụ cũng hiểu nghiệp nhân quả. Thế cụ còn hỏi việc di cung hoán số làm gì.

kokhodau

Xe buýt
Em đã bị di cung hoán số.
Phụ mẫu em âm thầm cùng dì tự đi đi cung hoán số.
Vài tháng sau khi làm có bảo đã đổi tuổi rồi.
Có lẽ em phải làm cái lễ lấy lại số.
Lâu lắm rồi không thấy trúng số

202

Xe container
Chuyện là đầu năm, vk ck e có đi xem xét đầu năm cho cẩn thận. xem năm mới vận hạn ra sao, công việc năm mới có thuận hay không, và một số việc khác. sau đó thầy có xem tuổi vk ck e và có bảo nên làm lễ di cung hoán số để tương lai vk ck hợp hơn, tốt hơn,....mà e đang phân vân cái này. có cụ mợ nào đã làm việc như này chưa?
Cứ sống tích cực là đc. Di cung hoán số đc thì có mà loạn. Bảo thày di cung cho thày lên Ba Đình ấy

dzoro

Xe điện
Chuyện là đầu năm, vk ck e có đi xem xét đầu năm cho cẩn thận. xem năm mới vận hạn ra sao, công việc năm mới có thuận hay không, và một số việc khác. sau đó thầy có xem tuổi vk ck e và có bảo nên làm lễ di cung hoán số để tương lai vk ck hợp hơn, tốt hơn,....mà e đang phân vân cái này. có cụ mợ nào đã làm việc như này chưa?
Nếu cụ lo lắng muốn làm cho an tâm, giải quyết nhu cầu tâm lý thì cụ làm thôi. Còn nói thẳng với cụ là giờ là năm 2023 rồi, không nên mê tín dị đoan. Cúng bái thì chỉ có duy nhất là làm giàu cho thày cúng mà thôi.

Trungpv

Xe điện
Em chỉ thắc mắc đã là số rồi mà vẫn lễ để di với hoán đc hay sao các cụ?. thầy bà giờ nội công thâm hậu thật.

Hieumos

Xe container
Em chỉ thắc mắc đã là số rồi mà vẫn lễ để di với hoán đc hay sao các cụ?. thầy bà giờ nội công thâm hậu thật.
Thầy bà cái gì chả làm được.

Có bao giờ các "con" quay lại bắt đền các thầy tội chém gió, nói láo, lừa đảo đâu.

Mà có quay lại thì thầy lại bảo là các con làm chưa tới, lễ chưa đủ, chưa thành tâm -> phải làm lễ to hơn :D

Tony_Le

Xe container
chuyện tín tâm này thì mỗi ng khác nhau. nhưng các cụ đã nói "có thờ có thiêng, có kiêng có lành" nên nhiều khi ko tin cũng ko đc cụ ạ. thầy k nói làm lễ đó để đc giàu sang phú quý, mà chỉ là làm thì sức khỏe vk ck sau này tốt hơn. ví dụ ko thì về già lại người ốm đau liên miên
Giờ đi hỏi thằng thầy khác xem phán thế nào, rồi lại đi hỏi nữa, hỏi mãi xem chũng nó phán có giống nhau không là biết ngay thôi?

Thờ cúng tâm linh là chuyện của cụ, tin thì cứ làm, hỏi xong lại bảo có kiêng có lành, vậy hỏi làm j thế?